Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 3 trong tổng số 3
    Số bài viết
    18

(cần giúp đỡ) cái giải Club World Championship

Mình có khả năng không thể tiếp tục chơi cái save đã lưu nữa chỉ vì cái giải Club World Championship củ chuối

Trong thể lệ giải mình đọc thì nó ghi là các đội đăng kí thi đấu vào ngày 29 tháng 11, không hiểu sao tới ngày này k hiện bảng thông báo đăng kí thi đấu, hoặc là mình không để ý skip qua, nhưng rất bựa là nó không có kiểu thông báo còn tác vụ phải hoàn thành mới được skip như các giải khác

Mình thì mỗi ngày đá mấy trận lại thôi save lại, đến hôm nay (ngày trong game ở thời điểm lưu save là mùng 9 tháng 12, ngày đá trận đầu tiên của giải là 14 tháng 12) mình mở save lên đá trận đầu của Club World Championship thì tá hỏa khi không thể đá được do không có bất kỳ cầu thủ nào đăng kí thi đấu, mà không đá được thì cũng k tiếp tục làm được gì khác cả, coi như cả save bị hủy, mình cũng k còn bản save nào vì như đã nói, cứ đá vài trận mình lại save lại đè lên file cũ rồi tắt máy đi ngủ.

cho mình hỏi có cách nào để đăng kí cầu thủ không, hoặc là skip qua cái giải củ lờ này đi

Số bài viết
    230

Từ: (cần giúp đỡ) cái giải Club World Championship

đây là lỗi chung của bản update, bạn chỉ còn cách go on holiday qua trận bán kết, trận chung kết sẽ có cầu thủ được chọn thi đấu

Số bài viết
    18

Từ: (cần giúp đỡ) cái giải Club World Championship

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Boss Kim Bài viết
    đây là lỗi chung của bản update, bạn chỉ còn cách go on holiday qua trận bán kết, trận chung kết sẽ có cầu thủ được chọn thi đấu
    cảm ơn bác nhiều ạ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới