Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 6 trong tổng số 6
    Số bài viết
    5

Icon9 Vấn đề mất hết tiền chuyển nhượng!

Mình đang cầm AcMilan, đá đến năm 2018.
    Tình hình là bước qua mùa chuyển nhượng hè, được cấp cho 90M, không hiểu sao, qua vài ngày thương thảo, chưa mua được thằng nào. Vào thấy 0d...
    Thật sự là không hiểu ntn luôn, k biết lỗi game hay mình bấm nhầm g nữa, mà chắc chắn là mình k cố tình bấm vào bất cứ mục g.
    Mới tập tành chơi, mong các anh em giúp đỡ

Số bài viết
    230

Từ: Vấn đề mất hết tiền chuyển nhượng!

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của phucthinh Bài viết
    Mình đang cầm AcMilan, đá đến năm 2018.
    Tình hình là bước qua mùa chuyển nhượng hè, được cấp cho 90M, không hiểu sao, qua vài ngày thương thảo, chưa mua được thằng nào. Vào thấy 0d...
    Thật sự là không hiểu ntn luôn, k biết lỗi game hay mình bấm nhầm g nữa, mà chắc chắn là mình k cố tình bấm vào bất cứ mục g.
    Mới tập tành chơi, mong các anh em giúp đỡ
    mình chưa chơi milan nên không biết rõ
    có thể đang nợ nhiều tiền chuyển nhượng bị chuyển sang tiền ngân sách chung
    có thể đang đổi chủ nên bị phong tỏa tài sản

Số bài viết
    5

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Boss Kim Bài viết
    mình chưa chơi milan nên không biết rõ
    có thể đang nợ nhiều tiền chuyển nhượng bị chuyển sang tiền ngân sách chung
    có thể đang đổi chủ nên bị phong tỏa tài sản
    Có thể là nợ tiền chuyển nhượng, mình hay set mua cầu thủ dạng như: Ra sân 10 trận trả 1m2 hay đại loại v.
    Nhưng mình k nghĩ là nó có thể trừ hết 90tr của mình.
    Cho mình hỏi thêm, set mua cầu thủ: ra sân 10 trận 1m2, ghi 10 bàn 1m2. Thì trả 1 lần là dc, hay cứ khi nào thỏa mãn là cứ phải trả?
    Cám ơn bạn

Số bài viết
    230

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của phucthinh Bài viết
    Có thể là nợ tiền chuyển nhượng, mình hay set mua cầu thủ dạng như: Ra sân 10 trận trả 1m2 hay đại loại v.
    Nhưng mình k nghĩ là nó có thể trừ hết 90tr của mình.
    Cho mình hỏi thêm, set mua cầu thủ: ra sân 10 trận 1m2, ghi 10 bàn 1m2. Thì trả 1 lần là dc, hay cứ khi nào thỏa mãn là cứ phải trả?
    Cám ơn bạn
    cái này phải chờ ai chơi Milan xem thế nào, mình nghĩ khả năng Milan bị thua lỗ nên tiền chuyển nhượng bị chuyển sang tiền chung trả lương với các thứ khác
    còn vụ 10 trận trả 1m2 thì trả ngay bạn chỉ cần phải trả tổng số tiền mà bạn thương lượng lúc ban đầu mua cầu thủ ấy

Số bài viết
    5

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Boss Kim Bài viết
    cái này phải chờ ai chơi Milan xem thế nào, mình nghĩ khả năng Milan bị thua lỗ nên tiền chuyển nhượng bị chuyển sang tiền chung trả lương với các thứ khác
    còn vụ 10 trận trả 1m2 thì trả ngay bạn chỉ cần phải trả tổng số tiền mà bạn thương lượng lúc ban đầu mua cầu thủ ấy
    Mình lục lại thông báo thì k thấy nó báo là thu lỗ hay g cả, mình cũng k biết làm s.
    Mình mới chơi, bạn có link nào tham khảo về cách mua cầu thủ k. Mình hay scout xem thử thằng đó có phát triển thành 4.5, 5 sao dc k thì mới mua, thế có hợp lý k.
    Share link chia sẽ cách chơi hay giúp mình, mình cảm ơn!

Số bài viết
    230

nếu đội giàu thì cứ mua tẹt ga mua trả góp 4 năm thì sẽ mua được 4-5 thằng 1 mùa mà không sợ hết tiền
    còn đội trung bình thì cứ đến tháng 12 vào mục scouting sẽ kiếm được mấy con hàng hết hạn còn 6 tháng có thể kí free kiếm những thằng tầm chục củ mà còn trẻ ấy sau nó có giá 30-40 củ là bình thường, với lên mạng xem wonderkid mua về train hoặc dùng phần mềm genie scout để soi PA
    còn đội nghèo quá thì dùng genie scout soi cho đỡ mất thời gian
    còn nếu muốn chơi như thật như ngoài đời thì cứ kiếm hàng free đá nhiều trận và sign về thôi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới