Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 6 trong tổng số 6
    Số bài viết
    58

[HỎI] cách xử lý work permit

Theo em hiểu thì "nó" là giấy phép hoạt động. Nhưng vì trước giờ em chưa gặp trường hợp này bao giờ nên chưa biết cách xử lý. E định kí hợp đồng mới với thằng cu này nhưng nhận được báo cáo như hình thì xử lý như nào ạ ?

Số bài viết
    230

Từ: [HỎI] cách xử lý work permit

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhatminhlk Bài viết
    Theo em hiểu thì "nó" là giấy phép hoạt động. Nhưng vì trước giờ em chưa gặp trường hợp này bao giờ nên chưa biết cách xử lý. E định kí hợp đồng mới với thằng cu này nhưng nhận được báo cáo như hình thì xử lý như nào ạ ?

nó chưa lên tuyển, hoặc trình cùi quá không được đá ở Anh, bạn đang đá giải hạng 2 thì chắc ăn trình cầu thủ kém, tốt nhất đừng nên mua, còn không thì đem nó mượn bên TBN 2 năm sau đá được

Số bài viết
    15

Mình ký với cầu thủ trẻ thì bị hoài chỉ bít ngồi đợi rồi khiếu nại thôi

Số bài viết
    58

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Boss Kim Bài viết
    nó chưa lên tuyển, hoặc trình cùi quá không được đá ở Anh, bạn đang đá giải hạng 2 thì chắc ăn trình cầu thủ kém, tốt nhất đừng nên mua, còn không thì đem nó mượn bên TBN 2 năm sau đá được
    Maximiliano Romero là top wonderkids mà bác . vậy là bây giờ e cho nó mượn sang đội nào ở tbn đá 2 năm rồi lấy về ạ ?

Số bài viết
    230

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhatminhlk Bài viết
    Maximiliano Romero là top wonderkids mà bác . vậy là bây giờ e cho nó mượn sang đội nào ở tbn đá 2 năm rồi lấy về ạ ?
    bạn đang đá giải hạng 3 của Anh, làm cách nào dụ nó về được vậy, giải này làm gì đủ tiền mua bán cầu thủ giá cao

Số bài viết
    58

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Boss Kim Bài viết
    bạn đang đá giải hạng 3 của Anh, làm cách nào dụ nó về được vậy, giải này làm gì đủ tiền mua bán cầu thủ giá cao
    Create a club, e pick nó vào đội hình ban đầu luôn theo số tiền eo hẹp của đội bóng ạ .

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới