Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 14 trong tổng số 14

Chủ đề: Khó hiểu vãi ...

Số bài viết
    12

Từ: Khó hiểu vãi ...

Mình thích thằng Varane nhất mà nó k chịu về. Đành múc Laporte về cặp De Vrij; mới đá 3 trận đầu mùa 2 thì có vẻ ổn. Thịt Chel 5-1; PSG 3-2 siêu cup châu âu ^.*
    Zlatan mình đá 4-3-3 đc luôn mọi danh hiệu dù chấn thương nghỉ 2 tháng cuối. Vua phá lưới, xs nhất giải. Giữa mùa còn ẵm luôn bóng vàng vs cầu thủ xs nhất thế giới; dìm Messi xuống top3 luôn nhưng mình cũng cầm 1 năm k kí tiếp; múc Morata về đá cho thật. Mikhi Real chào mua mình bán 86m bảng luôn r; hời đống tiền múc Greizeman về thành bộ 3 nguyên tử: Martial - Morata - Greizeman 😂
    Hậu vệ phải hay nhất fm17 có phải là Belerin k các bác; muốn múc về để hoàn thiện Dream Team mÀ nó k chịu về

Số bài viết
    69

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Turner Bài viết
    Mình thích thằng Varane nhất mà nó k chịu về. Đành múc Laporte về cặp De Vrij; mới đá 3 trận đầu mùa 2 thì có vẻ ổn. Thịt Chel 5-1; PSG 3-2 siêu cup châu âu ^.*
    Zlatan mình đá 4-3-3 đc luôn mọi danh hiệu dù chấn thương nghỉ 2 tháng cuối. Vua phá lưới, xs nhất giải. Giữa mùa còn ẵm luôn bóng vàng vs cầu thủ xs nhất thế giới; dìm Messi xuống top3 luôn nhưng mình cũng cầm 1 năm k kí tiếp; múc Morata về đá cho thật. Mikhi Real chào mua mình bán 86m bảng luôn r; hời đống tiền múc Greizeman về thành bộ 3 nguyên tử: Martial - Morata - Greizeman ��
    Hậu vệ phải hay nhất fm17 có phải là Belerin k các bác; muốn múc về để hoàn thiện Dream Team mÀ nó k chịu về
    Ars phải nằm ngoài top3
    Scout và để em nó vào target hay top trans gì đó. Cho scout do thám liên tục tầm 1-2 tháng sẽ được

Số bài viết
    230

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Turner Bài viết
    Zlatan mình đá 4-3-3 đc luôn mọi danh hiệu dù chấn thương nghỉ 2 tháng cuối. Vua phá lưới, xs nhất giải. Giữa mùa còn ẵm luôn bóng vàng vs cầu thủ xs nhất thế giới; dìm Messi xuống top3 luôn nhưng mình cũng cầm 1 năm k kí tiếp; múc Morata về đá cho thật. Mikhi Real chào mua mình bán 86m bảng luôn r; hời đống tiền múc Greizeman về thành bộ 3 nguyên tử: Martial - Morata - Greizeman ��
    mình chơi MU Arsenal nó không bao giờ bán, mình dụ cho nó bạo loạn nó để 100 triệu
    cầm đội khác thì giá 70-80 triệu, tiền đó thì kiếm Carvajal còn hơn
    hậu vệ chỉ có Alaba mới đáng giá 80 triệu đá tới 35 tuổi vẫn ngon lành

Số bài viết
    12

Định mua thằng semedo về dự bị cho Darmian mà Barca hớt tay trên trả lương 135k trong khi mình nó chỉ đòi 30k...akay.
    Mình vẫn thích Darmian, đẹp trai load face về nên mua cầu thủ cứ phải hội đủ yếu tố: Giỏi + Đẹp trai
    Sau khi mang Morata về thay Zlatan thì phải nói lối chơi khác hẳn, nhanh hơn hẳn các bác ạ. Zlatan năm ngoái chậm chạp quá

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới