Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 tói 46 trong tổng số 46
    Số bài viết
    10
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tlgod Bài viết
    quản lý man muốn có tiền thì bán : vidic + pique =108M . sau đó dùng cathcart + evans + mua breno 9.5M về thay thế . Mình đang chơi mùa thứ 2: ở chuyển nhượng mùa đông mùa 1 bán vidic 58M --> AC milan, sau đó đôn Pique lên đá chính liên tục . sang chuyển nhượng mùa đông thứ 2 bán pique 50M -->barca . thực tế mùa đầu trung vệ : rio+vidic+pique thủng lưới 41 bàn ở ngoại hạng anh, mùa 2: rio+breno+cathcart thủng lưới 27 bàn cả mùa . còn kiểu fletcher, park ji sung, saha,... bán đc bao nhiêu thì bán ngay .
    cho hỏi ông bán vidic với pique theo usd hay bảng anh mà lắm tiền thế

Số bài viết
    172
    vidic 25 mil pound + 50% cho next sale. Vừa bán cho milan không biêt có hớ hay không. Sau đó bỏ 12.5 mil bảng cho chú Bara của Parlecmo.

Số bài viết
    5
    *********DL******
    + Rajkovic của Chel, thằng này đá đc cả DC luôn, cao 190cm, lực cực ổn, đá toàn 8 trở lên.
    + Eduardo của Bahia cũng đc, mới 18t, wonderkid đấy, giá cực rẻ.
    + Armand Traore của Arsenal. cực hiếm 7, toàn >=8

******DC******
    +Filipe của Udinese, trẻ, khỏe, rẻ.

Số bài viết
    196
    cái thằng cacart gì đấy tui kô bao h giữ lại luôn. pique cũng ko thích làm nhưng cú để đấy cho đá 1 hay 2 mùa là bán đc giá. ông kia bán cầ thủ giỏi thật. tui bán chú vidic đc có 20M ( hình như hơi rẻ) chú pique đc 30m( theo tui là hợp lý) tiền bảng anh. bán hết mấy thàng linh tinh đi ngay từ đầu thì mới có tiền shopping. saha fletcher silvetre osiea với mấy thằng linh tinh trẻ nữa đc khối tiền đấy. tăng cường tiền đạo với pandev, DR silvetri(của ý mới 19t thì phải) DL insua của liver nữa cho nó dự bị cho nelvil với evra. DC thì đủ roài. MC cũng đủ luôn. mua thêm mấy thằng trẻ lo cho tương lai thế là ổn

Số bài viết
    2
    mùa đâu tui chỉ mua Veloso(5.25M pounds), Saivet với Ninis(2 thằng này cho đá Reserve) , bán Pique15M mà đoạt PreLeague với Carling Cup phẽ re, vô bán kết C1 với chung kết FA, chẳng cần mua sao về làm gì.

Số bài viết
    562
    Bán Pique mà có 15M thì đúng là bác lỗ rồi cu này bèo cũng phải từ 20 mil bảng hơn thì 30 mil cơ uổng phí một nhân tài rồi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới