Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 5 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 46
    Số bài viết
    20

Icon6 Mua - bán cầu thủ ở Man Utd

Em đang chơi Mu. Mới đá được đến mùa giải thứ hai nhưng rất mong các bác chỉ giáo cho mấy thằng cầu thủ:
    Thằng nào nên bán - vào lúc nào để được số tiền là cao nhất - số tiền mà các bác khuyên nên bán
    Mốt số thằng mà các bác cho rằng phủ hợp nhất với Mu (tất nhiên là ý kiến cá nhân của các bác rồi).
    Em đang cần thêm những thủ môn đẳng cấp - các hậu vệ biên tốt. Rất mong nhận được phản hồi tốt từ phía mọi người
    Cảm ơn các bác trước.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi hoang pro : 24-11-2007 vào lúc 03:03 PM

Số bài viết
    254
    thủ môn của man là đẳng cấp nhất rồi còn gìan der sar,kuzac,ben foster.
    Hậu vệ biên thì van der borre,ratinho(biên phải thoi,biên trái có evra đá tốt ròi)

Số bài viết
    20
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của matran241091 Bài viết
    thủ môn của man là đẳng cấp nhất rồi còn gìan der sar,kuzac,ben foster.
    Hậu vệ biên thì van der borre,ratinho(biên phải thoi,biên trái có evra đá tốt ròi)
    thế chú định cho Evra cày từ đầu đến cuối à
    phải có thằng dự bị cho nó chứ

Số bài viết
    65
    nếu muốn có thằng dự bị cho evra thì bạn nên mua:Marcelo của RM và L.Baines của Everton.tui thì bắt đầu vào game là bán luôn những chú như:L.Saha,Dong,paul scholes,park ji sung và M.Sylvestre,Heaton.

Số bài viết
    166
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nobitas Bài viết
    nếu muốn có thằng dự bị cho evra thì bạn nên mua:Marcelo của RM và L.Baines của Everton.tui thì bắt đầu vào game là bán luôn những chú như:L.Saha,Dong,paul scholes,park ji sung và M.Sylvestre,Heaton.
    bán 1 cách vô tội vạ , mấy thằng châu á mà chịu khó cho đá 1 vài trận xem còn scholes thì cứ để đấy về sau cho làm coach luôn tội j bán mà có bán cũng chả được là bao còn saha bán là hợp lí rồi

Số bài viết
    20
    em rao bán nhưng cái thằng Saha lại bảo ko muốn rời đội bóng.Chả biết thế nào nữa

Số bài viết
    95
    saha sau này qua đội khác vua phá lưới đấy
    bán pique nếu đc giá

Số bài viết
    39
    Dung day.choi man thi nen ban bot di.saha,fletcher,oshea,silvestre.ngan day cung dc gan 50 trieu roi.tha ho a mua sam.hehehhehe

Số bài viết
    187
    fletcher bán...được tầm 15m....Pique thì giữ lại...bán làm giề...mà nhớ contrack cho nó cái hợp dồng mới không là barce nó trả mấy triệu thằng board nó bắt bán đấy...lôi Evants ở Đội B lên...thế là DC Man Utd ngon roài!!!

Số bài viết
    80
    đội hìnnh 1 : em bán Fletcher , Saha , Silvestre , O'Shea no đá được nhìu vị trí nên để năm sau hãy bán khi nào có cầu thì trẻ về luyện lên đá được thì mới cho O'Shea ra đi
    đội hình 2 :em rao bán hết , ai hỏi mua chú nào là dớt chú đó luôn , hàng tồn kho thanh lý sll
    Em mua Benega ( dùng software Scout thằng này PA những 188, thấy lực liếc cũng tạm tạm nhưng cho về Manu tới khoảng 21-22 thì đá rất ngon lành )- Bruno của Brazil . Saivet thì khỏi chê ( sign free - Manu sign phát về ngay ) tương lai chính là đây . Wijnaldum chú này cũng sign free - em HL đến năm 21-22 tuổi thì Đại Gia chạy theo dài dài , bấm Reject mõi tay quá nên em để Reject all offer luôn cho tiện >< trong Mu của em thì em bán chú Carrick luôn các bác ah , được 21m ôm chú Veloso ( 10m ) về đá chẳng kém chút nào , lại mới 21 . đá hơn 2 năm thì hơn Carrick mọi mặt . ah2 ôm thêm chú Vaart về nữa . DC thì em mua Breno , Sakho ( sign free ) cho làm dự bị sau này cực ổn ah2 còn chú Áaron nữa , 18 tuổi của Valencia , em mua 10m$ , sau này đá cực hay .
    Vaart 24m + Veloso 10m + Áaron 10m + mấy chú kia thì chút ít tiền còm ko quan tâm lắm. thêm thằng De Silvestre của Ý nữa , 20 tuổi đá Defen Right cực hay khi nó 23 tuổi thì Gary đã ra đi , Wes em cho cuốn gói luôn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới