Share game FM24 (PC)

Hiển thị kết quả từ 1 tói 3 trong tổng số 3
    Số bài viết
    2

Hướng dẫn cài FM Mobile/Touch 17 Full trên iOS 9/10 non-jailbroken

CHÀO CẢ NHÀ,
    TÌNH HÌNH LÀ MÌNH MỚI GIA NHẬP DIỄN ĐÀN VÀ ĐÂY LÀ BÀI VIẾT ĐẦU TIÊN CỦA MÌNH.

Như đã nói, trong bài này, mình sẽ hướng dẫn các bạn cài Football Manager Mobile & Touch 2017 cr@ck cho iPhone, iPad (Mình mới chỉ test trên iPhone ). Từ iOS 9 trở đi thì việc jailbreak ngày càng khó hơn và thậm chí là trở nên bất khả thi, vì vậy việc các con trời quen dùng đồ chùa cũng càng bất lực hơn trong việc cài game & app "free". May mắn thay, Apple vẫn chưa tiệt đường sống của các con trời khi vẫn còn cho iDevice kết nối USB với máy tính - một công cụ mạnh mẽ để cr@ck .

Trong bài này, mình sẽ hướng dẫn các bạn sử dụng app vShare (gần giống như AppVN nhưng cần kết nối iDevice qua máy tính) để download và install FM Mobile & Touch 2017.
    (Chú ý: Cài gì cũng có giá của nó, bạn muốn chơi game chùa thì phải chấp nhận tải 1 app không rõ nguồn gốc - mà có khi là từ Tàu Khựa - về thiết bị của mình. CHẮC CHẮN, VSHARE CÓ CHƯA SPYWARE, PHẦN MỀM GIÁN ĐIỆP ĐỂ THEO DÕI BẠN. VÔ CÙNG CÂN NHẮN TRƯỚC KHI SỬ DỤNG!!!)

BƯỚC 1. DOWNLOAD VÀ INSTALL VSHARE TRÊN MÁY TÍNH CỦA BẠN
    • Trên máy tính, truy câp đường link sau để tải vSharel.
    • Cuộn xuống dưới cùng, chọn Download về PC của bạn. Mở file vừa download và tiến hành cài đặt.

BƯỚC 2. KẾT NỐI IDEVICE VỚI VSHARE
    • Sử dụng cáp USB kết nối iDevice với PC.
    • Mở vShare trên PC. Lúc này, vShare sẽ tự động download và cài đặt driver cho thiết bị của bạn (Vì vậy, máy tính nên có kết nối mạng nhé). Sau khi cài đặt, hãy restart máy tính.
    • Nếu vShare không cài đặt driver thì có thể máy tính của bạn đã có từ trước rồi (Quá tốt luôn :3)

BƯỚC 3. TẢI VSHARE VỀ IDEVICE CỦA BẠN
    • Vẫn ở cửa sổ vShare trên PC, chọn Install vShare, máy tính sẽ tự động cài đặt app vShare vào iDevice của bạn.
    • (Chú ý: Nhớ mở iPhone, iPad của bạn ra kiểm tra, nếu nó có hỏi "Tin tưởng máy tính này?" thì tất nhiên là bạn phải chọn "Tin tưởng" nhé, để máy tính có thể can thiệp vào dữ liệu của iDevice)

BƯỚC 4. TẢI VÀ CÀI ĐẶT FM MOBILE/TOUCH 2017 TRÊN IDEVICE
    • Chú ý: Vẫn giữ kết nối với PC trong suốt bước này cho đến khi bạn cài đặt xong game
    • Mở app vShare trên iDevice, tìm Football Manager Mobile/Touch 2017.

Ở đây sẽ có 2 trường hợp:
    Trường hợp xấu nhất (và cũng là thường gặp nhất): Ở dưới dòng tên game có nhãn "App Store", khi nhấn vào nút Get để tải game về thì bạn bị chuyển hướng sang App Store.
    Trong trường hợp này, hãy giải quyết theo các bước sau.
    • Vẫn ở cửa sổ vShare trên PC, chọn Reauthorization (nút màu xanh, cạnh cái Install vShare).
    • Đợi PC thực hiện xong quá trình, trên iDevice kill cửa sổ vShare đi (Nhấn 2 lần nút Home, xoá cửa sổ vShare). Mở lại vShare và tìm kiếm game lần nữa.

Nếu vẫn dính nhãn "App Store", lặp lại các bước trên.
    Trường hợp thứ 2: Game không dính nhãn "App Store"
    • Ấn nút Get để tải game và quẩy thôi ^^

Bài viết tham khảo từ drgreeky

Số bài viết
    2

Từ: Hướng dẫn cài FM Mobile/Touch 17 Full trên iOS 9/10 non-jailbroken

Một số hình ảnh trải nghiệm thực tế cho ae tham khảo

Mình đã dùng cách này để tải 2 game là FMM17 và Her Story

Chơi được tầm 10 mùa bóng rùi

Số bài viết
    5

Từ: Hướng dẫn cài FM Mobile/Touch 17 Full trên iOS 9/10 non-jailbroken