Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 68
    Số bài viết
    460

Từ: [Tactic] 4-2-4 Wide: Dragon Fly Phoenix Dance

dow ngay thôi

Số bài viết
    82

Tuấn xin best player cho từng vị trí + PPM (nếu có)

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cacanh6 Bài viết
    ý bác là bot hay là mình
    mình ép nó đầu trận đến phút 17 mà nó cầm banh 2x% sút 2 vào 2 thì ai bá

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của fabregas4 Bài viết
    Anh Tuấn train Cerri theo hướng nào thế
    TM rồi cho học thêm mấy PPM của role TM yêu cầu chủ yếu vẫn là cắm sào trong vòng cấm. Thằng này đá với thằng Lautaro k hiểu sao 1 Ý + 1 Argemtina mà hiểu ý nhau kinh khủng cứ phất banh lên cái nó tì đè lấy bóng rồi chuyền cho thằng Lautaro quẩy ra biên rồi căng vào vòng cấm và anh ta chỉ làm công việc cuối cùng : bùm

Mùa này bị thằng chè cướp mất Kessie và MC cướp Cerri rồi cũng may linh tính mách bảoCNMĐ mùa trước hốt em này backup xong cho sang Chó Mực tập huấn 22 củ vẫn còn tương lai

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của xukalove Bài viết
    Tuấn xin best player cho từng vị trí + PPM (nếu có)
    làm gì có best player cho từng vị trí, cứ có tiền bi nhiêu thì liệu cơm gắp mắm :okay:

PPM thì cứ cho học theo role nó đá là đc

cần vị trí nào thì nói rõ chứ mình dùng mấy thằng cùi cùi như vậy vẫn đá ổn mà :okay:

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Tuanhyundai : 12-01-2017 vào lúc 12:20 AM

Số bài viết
    2,773

Mới fix lại tac cho bản update và test thử 2-3 trận. Dùng cặp ST lùi sâu để gánh bớt cho 2 tiền vệ trung tâm thiên về cầm bóng xà quần rồi mới kết liễu nhưng mà hơi tốn mana của cầu thủ tí

Trận này cứ tưởng thua ai dè phá luôn kỉ lục bàn thắng của CLB song sát mới vẫn ăn ý

Số bài viết
    739

A.Correa, Barkley, Savic có thể đá được tactic này của anh không? Nếu được, nó đá vị trí nào?
    Để em chuẩn bị nhân sự cho mùa 4 (đang chiến đấu đến tháng cuối tháng 1, mùa 3).

Số bài viết
    32

Tac này mình mới down hôm qua, tấn công hay thật vì lực lượng tấn công rất đông, nhưng nhiều quả đối phương chuyền dài phản công ảo vc, gần như là nó có 1 cơ hội là ghi bàn ngay. Tac này chắc lấy công bù thủ.

Nhân tiện các bác cho em hỏi em thay 2 IF thành 2 Winger hoặc 1 cánh IF, 1 cánh Winger được không? có cần chỉnh lại player instructions không?

Số bài viết
    466

Bác còn giữ Tac dùng cho phiên bản 12.1 không cho mình xin nha

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của NgocHa Bài viết
    A.Correa, Barkley, Savic có thể đá được tactic này của anh không? Nếu được, nó đá vị trí nào?
    Để em chuẩn bị nhân sự cho mùa 4 (đang chiến đấu đến tháng cuối tháng 1, mùa 3).
    barkley còn miễn cưỡng đá tiền vệ trung tâm đc chứ 2 thằng yếu nhớt kia thì vứt :okay: tac này phải có 2 thằng trâu chó tầm Toure hay Kante đá tv trung tâm , còn 2 thằng cánh thì phải rê tốt tạt tốt , dứt điểm tốt và đồng đội nữa thì max ảo ( chỉ kị mấy thằng thuram như Mem phịch đỳ bay vì ưa tự sướng ôm banh sút bừa

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của CydafrcTheSlayer Bài viết
    Tac này mình mới down hôm qua, tấn công hay thật vì lực lượng tấn công rất đông, nhưng nhiều quả đối phương chuyền dài phản công ảo vc, gần như là nó có 1 cơ hội là ghi bàn ngay. Tac này chắc lấy công bù thủ.

Nhân tiện các bác cho em hỏi em thay 2 IF thành 2 Winger hoặc 1 cánh IF, 1 cánh Winger được không? có cần chỉnh lại player instructions không?
    Vì thế mình mới lưu ý là phải kiếmđc cầu thủ hợp tac mà :fa: mà thấy mình đặt tên Rồng bay phượng múa là biết thiên về tấn công tận hiến mà

Tac này mình vừa fix lại thủ tốt hơn hẳn vì thiên về cầm bóng xà quần và đổi role cả 4 thằng tấn công bắt nó lùi sâu phụ hàng tiền vệ :okay:

Bạn cứ fix thử đi nếu thấy cầu thủ mình hợp role muốn đổi,còn k thì đợi ngày mai mình update bản fix mấy hôm nay đứt cáp nên chả vào diễn đàn đc :okay:

2 thằng DC thì bạn lựa thằng cao 1 tí và tốc độ 14 trở lên thì ổn hơn, và đừng dùng mấy thằng pass dưới 12 nhé :okay:

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Cesx Bài viết
    Bác còn giữ Tac dùng cho phiên bản 12.1 không cho mình xin nha
    bản 12.1 là bản nào mình khiểu ý bạn

Số bài viết
    739

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    barkley còn miễn cưỡng đá tiền vệ trung tâm đc chứ 2 thằng yếu nhớt kia thì vứt :okay: tac này phải có 2 thằng trâu chó tầm Toure hay Kante đá tv trung tâm , còn 2 thằng cánh thì phải rê tốt tạt tốt , dứt điểm tốt và đồng đội nữa thì max ảo ( chỉ kị mấy thằng thuram như Mem phịch đỳ bay vì ưa tự sướng ôm banh sút bừa
    Savic thấy chỉ số cũng được, nghe đồn đá hay nên em quăng 23 củ tiền tươi phá vỡ hợp đồng mang về (đầu mùa 3)
    A.Correa đánh giá 4.5 sao mà anh http://footballmanagerstory.com/scou...-angel-correa/

Số bài viết
    466

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết

bản 12.1 là bản nào mình khiểu ý bạn
    Là Tac dành cho bản FM17 trước khi bị Update ý mà

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới