Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 tói 46 trong tổng số 46
    Số bài viết
    694

Từ: Vấn đề giấy phép lao động

Một khi xuất hiện Brexit thì có 2 trường hợp xảy ra. Hệ thống WP như cũ, cầu thủ EU vẫn có thể đá ở Anh bình thường. Còn trường hợp rắc rối nhất là EU player sẽ ko có WP khi thi đấu tại Anh
    Save của bạn là trường hợp Brexit vẫn cho phép cầu thủ EU đá ở Anh bình thường Ông Serbia kia ở EU thì xin WP bình thường mà

Số bài viết
    196

Của tôi là anh ra khỏi eu. Có cu ng portugal �������� cũng phải xin wp đấy. Để thứ 2 chia sẻ ảnh cho ae cm. Bi h ko cầm máy tính có cài fm

Số bài viết
    230

mình vẫn chưa hiểu lắm như 2 trường hợp này rõ ràng không đạt yêu cầu nhưng vẫn xin được
    còn một số thằng Brazil chỉ số cũng không ấn tượng lắm cũng xin được, bọn nó cũng chưa vào tuyển lần nào kể cả U19
    Argentina

Nhật

Số bài viết
    694

SI nó còn trả lời thêm ở 1 số trường hợp cho WP

In relation to Fm:

The players with higher potential ability have more chance to obtain a work permit.

The most important criteria is playing competitive (not friendly) international matches. During the two years preceding the date of application, a player must have played for his country in at least 75% of its competitive A team matches he was available for selection. If the player isn't selected for the international matches due to suspension or injury, this will be taken into consideration when applying the criteria.
    Như thằng Arghentina mình nhìn nó thấy nó đc 2 điểm bài phỏng vấn của FA rồi.
    Còn ANh Nhật Bản mình chi nghĩ đc là do cái Reputation nó to thôi.

Số bài viết
    196

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của fanbongda Bài viết
    SI nó còn trả lời thêm ở 1 số trường hợp cho WP

Như thằng Arghentina mình nhìn nó thấy nó đc 2 điểm bài phỏng vấn của FA rồi.
    Còn ANh Nhật Bản mình chi nghĩ đc là do cái Reputation nó to thôi.
    Nghĩa là gì. Yếu tố gì. Cái này khó hiểu ko dịch được

Số bài viết
    694

"The players with higher potential ability have more chance to obtain a work permit. "

Cái này giống điều khoản 'thiên tài" ở ngoài đời. Một số clb ở Anh sẽ đc đặc cách WP cho 1,2 trường hợp cầu thủ thuộc dạng "thiên tài và có khả năng đóng góp cho bóng đá Anh" (Mu khi xưa ko mua đc Kaka. Sir Alex cùng 1 số HLV đã xin 1 điều khoản này. )

Mà mình nghĩ muốn có điều khoản này thì ít nhất CLB của bạn thuộc hàng top (vô địch, đi C1) mới đc. Còn cầu thủ thì Ca/PA - Rep cao

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới