Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 12 trong tổng số 12
    Số bài viết
    29
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của khacvy1 Bài viết
    bác này thừa thãi tiền quá
    mua lung tung hết cả.
    đá đội nào thì phải dựa vào khung của đội đó chứ. Mua như bác thì các đội đá như nhau à. Tớ thấy thằng nào đá cũng chăm chăm mua Vaart trong khi Newcastle có Miller đá giữa và cả Emre hay như vậy. Tiền đạo thì khỏi bàn Owen và Martin rồi . Bạn nào thấy thiếu thì cho Smith lên cũng sát thủ chẳng kém ai . Viduka nữa chứ . Hậu vệ thì công nhận yếu thật nên bổ sung là đung . Nhưng theo em thi nên giư lại chú José chú ấy đá được lắm
    Miller đá tầm trung thôi, ko phát triển được thành tầm World Class. Emre khá hơn chút nhưng chấn thương liên miên...
    Các cầu thủ của Newcastle hiện tại chỉ để dùng tạm thời lúc đầu thôi, không phát triển để đấu Champion League được.( ngoại trừ Owen và Martin)

Riêng về Vaart thì mua cũng đúng, mỗi trận đều đều trung bình 4 quả chuyền key, sút xa ghi bàn được. Khổ nỗi vaart chỉ có 1 vị trí: AMC nên bố trí đội hình phải theo vaart như một số 10 cổ điển.

Số bài viết
    80
    Newcastle ở bản em chơi năm 2009 bị đội sổ , rớt xuống Coca-Cola championship . :LOL ) mặc dù mùa bóng đó nó chi $69m tậu mấy thằng , mượn thêm Toni Kroos của em nữa , thế mà đội sổ .

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới