Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 10
    Số bài viết
    85

Bug quỹ chuyển nhượng

Tình hình là e đang gặp 1 trục trặc rất là khó chịu có vẻ như là 1 lỗi của FM năm nay.
    Đang chơi Wolves giữa mùa 2 đá Ngoại hạng dc Board ký hợp đồng mới lần thứ 2 (01/12/2017), sau khi kí thì dc hỏi có cần tăng quỹ chuyển nhượng ko và tất nhiên e đồng ý (tăng từ 10m lên 46m).
    Nhưng quỹ chuyện nhượng sau vẫn ko thay đổi, đã gần 2 tuần trôi qua vẫn 10m.

Có bác nào bị tình trạng này ko? Em chơi đang FM bản quyền.
    Đã report vấn đề cho SI mà hiện giờ nó đòi save game trc khi ký hợp đồng mới mà e ko có, tại để auto save mỗi tuần.

Số bài viết
    6,237

Từ: Bug quỹ chuyển nhượng

không biết lúc đầu bạn quỹ lương bạn dư nhiêu, nhưng như hình thì bạn đang dư 312k /week của quỹ lương, điều chỉnh qua quỹ chuyển nhượng xem :okay:

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    640

Bác ký hđ chưa? Nếu ký rồi thì đợi đến kỳ CN mùa đông lun xem coi nó có up chưa?

Số bài viết
    85

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunliang Bài viết
    không biết lúc đầu bạn quỹ lương bạn dư nhiêu, nhưng như hình thì bạn đang dư 312k /week của quỹ lương, điều chỉnh qua quỹ chuyển nhượng xem :okay:
    Quỹ lương e trước sau đều như vậy bác à, lương 1m1/week, dư 300k từ trước đến giờ.

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của baobenz Bài viết
    Bác ký hđ chưa? Nếu ký rồi thì đợi đến kỳ CN mùa đông lun xem coi nó có up chưa?
    E ký mới rồi bác à, đây là lần thứ 2 nó offer hợp đồng mới cho e, ko tính lúc new game, 1 lần sau khi lên hạng và lần này ở giữa mùa 2.
    Cũng đang hy vọng đến CN mùa đông xem nó có up lên ko, còn vài ngày nữa là đến rồi mà chắc chẳng có gì thay đổi quá
    Bên Bug forum của SI thấy có vẻ có nhiều bug khác cũng khá nghiêm trọng. FM năm nay chán quá

Số bài viết
    85

Tình hình là đã đến CN mùa đông và budget vẫn ko thay đổi. Chính xác là 1 bug rồi các bác ạ

Số bài viết
    640

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của minhm2m Bài viết
    Quỹ lương e trước sau đều như vậy bác à, lương 1m1/week, dư 300k từ trước đến giờ.

E ký mới rồi bác à, đây là lần thứ 2 nó offer hợp đồng mới cho e, ko tính lúc new game, 1 lần sau khi lên hạng và lần này ở giữa mùa 2.
    Cũng đang hy vọng đến CN mùa đông xem nó có up lên ko, còn vài ngày nữa là đến rồi mà chắc chẳng có gì thay đổi quá
    Bên Bug forum của SI thấy có vẻ có nhiều bug khác cũng khá nghiêm trọng. FM năm nay chán quá
    FM nào chả có bug bác để tới ngày chuyển nhượng coi seo =]]

Số bài viết
    85

bug rồi, mình 1 ngày đẹp trời tự dưng offer thằng nào cũng free, trước đó thì sell giá khủng cho đại gia

Số bài viết
    85

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoclaptrinh Bài viết
    bug rồi, mình 1 ngày đẹp trời tự dưng offer thằng nào cũng free, trước đó thì sell giá khủng cho đại gia
    Sặc mua lại free sau 2 ngày bán à? Bug này cực kỳ nghiêm trọng đây, bác nên report cho SI để nó xem thế nào đi. Chứ game kiểu này thì chán quá

Số bài viết
    85

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của minhm2m Bài viết
    Sặc mua lại free sau 2 ngày bán à? Bug này cực kỳ nghiêm trọng đây, bác nên report cho SI để nó xem thế nào đi. Chứ game kiểu này thì chán quá
    đùa thôi, cái này ko phải bug đâu. mình xài in-game editor đó xài cái này vui thì được chứ lạm dụng thì mau chán lắm

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoclaptrinh Bài viết
    đùa thôi, cái này ko phải bug đâu. mình xài in-game editor đó xài cái này vui thì được chứ lạm dụng thì mau chán lắm
    Nhìn sơ là biết dùng Editor rồi, kiểu gì mua cầu thủ vào tháng 10 đc

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới