Share game FM24 (PC)
Trang thứ 41 trong tổng số 45 trang Trang đầuTrang đầu ... 313940414243 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 401 tói 410 trong tổng số 450
    Số bài viết
    640

Từ: Tư vấn mua/bán cầu thủ FM17

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của pavlis Bài viết
    Cùng với 20m Bảng, nên chọn Florin Andonne hay Belotti
    Belotti bác :wy: em chưa dùng thử ku kia nhưng belotti thì rồi và ngon thật

Số bài viết
    5

Notingham forest mùa 2, mới lên hạng PL, ngân sách 50M
    các bác tư vấn cho e vài con hàng trải đều cả 3 tuyến: trung vệ, tiền vệ phòng ngự (DM) em có maia rồi muốn mua thêm 1 chú để dự bị hoặc đẩy dc maia lên dự bị cũng được luôn , tiền về trung tâm role B2B hoặc CM, tiền đạo.

Số bài viết
    296

Các cụ cho em hỏi, mấy thằng đội em có hiện tượng lạ là khi tutor thì thằng cầu thủ trẻ được tutor bị giảm chỉ số determination 1 cách rất nhanh chóng. Chỉ trong có 1 2 tuần đã giảm từ 1 - 2 điểm determination (thế là em phải cancel tutoring luôn).
    Mà các cụ cũng biết chỉ số determination quan trọng như nào rồi.

Số bài viết
    81

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của talentstar Bài viết
    Các cụ cho em hỏi, mấy thằng đội em có hiện tượng lạ là khi tutor thì thằng cầu thủ trẻ được tutor bị giảm chỉ số determination 1 cách rất nhanh chóng. Chỉ trong có 1 2 tuần đã giảm từ 1 - 2 điểm determination (thế là em phải cancel tutoring luôn).
    Mà các cụ cũng biết chỉ số determination quan trọng như nào rồi.
    Khi bạn tutor dòng 1 thì cầu thủ đc tut sẽ có xu hướng tăng chỉ số và tính cách giống cầu thủ tut. Nếu bạn chọn cầu thủ có chỉ số determination thấp tut cho cầu thủ trẻ có chỉ số determination cao thì nó sẽ giảm về đúng hoặc gần đúng với cầu thủ bạn tut

Số bài viết
    296

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của andyz0301 Bài viết
    Khi bạn tutor dòng 1 thì cầu thủ đc tut sẽ có xu hướng tăng chỉ số và tính cách giống cầu thủ tut. Nếu bạn chọn cầu thủ có chỉ số determination thấp tut cho cầu thủ trẻ có chỉ số determination cao thì nó sẽ giảm về đúng hoặc gần đúng với cầu thủ bạn tut
    Vậy, có cách nào bị giảm Det xong để tăng lại không bạn?

Số bài viết
    69

với 4-4-2 truyền thống thì các bác xây dựng 1 đội hình gồm những cầu thủ nào. Em với nền tảng từ Tot gà đang chơi muốn xây dựng đội hình như này ổn không nhỉ
    lloris/donna
    DR: bellerin/walker (tripper )
    CB: rugani/larpote/fosu mehsa/vertonghen/P.jones
    DL: shaw/rose
    MC: dier/pogba/tieleman/alli/R. sanches
    AMR/L: neymar/hazard/brandt/asenjo/Mbappé
    ST: dybala/kean/rashford/barbosa

Số bài viết
    230

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bangtit Bài viết
    với 4-4-2 truyền thống thì các bác xây dựng 1 đội hình gồm những cầu thủ nào. Em với nền tảng từ Tot gà đang chơi muốn xây dựng đội hình như này ổn không nhỉ
    lloris/donna
    DR: bellerin/walker (tripper )
    CB: rugani/larpote/fosu mehsa/vertonghen/P.jones
    DL: shaw/rose
    MC: dier/pogba/tieleman/alli/R. sanches
    AMR/L: neymar/hazard/brandt/asenjo/Mbappé
    ST: dybala/kean/rashford/barbosa
    rát phò với babosa đẳng cấp không bằng matian
    thủ môn cả 2 thằng cũng giỏi rất dễ xung đột, nên kiếm 1 thằng dự bị có HG cho nó bắt cup đỡ bị unhappy
    Fosu với Jones thấy không ngon, nếu đủ HG thì vứt cho rồi, mua varane, với christensen ấy
    thay brandt bằng Silva của Monaco

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Boss Kim : 10-05-2017 vào lúc 04:24 PM

Số bài viết
    69

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Boss Kim Bài viết
    rát phò với babosa đẳng cấp không bằng matian
    thủ môn cả 2 thằng cũng giỏi rất dễ xung đột, nên kiếm 1 thằng dự bị có HG cho nó bắt cup đỡ bị unhappy
    Fosu với Jones thấy không ngon, nếu đủ HG thì vứt cho rồi, mua varane, với christensen ấy
    thay brandt bằng Silva của Monaco
    donna chắc mua về bắt dự bị tầm 2 mùa rồi cho lên bắt chính chứ lloris cũng già rùi. Chứ mình đánh giá game này lloris chất lượng thuộc dạng top3 cmnr ~.~
    ok để em vứt jones đi nhưng fosu là con hàng đa năng, lại chịu khó sub chứ toàn hàng tuyển cả sợ lại đòi hỏi mệt lắm~.~
    tương tự vụ fosu thì em brandt chủ yếu để đá dự bị. Chứ mua silva về em nó tuyển mà cho đá sub thì hơi phí. Vì rõ ràng trụ cột là neymar với hazard rồi mà

Số bài viết
    339

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của talentstar Bài viết
    Vậy, có cách nào bị giảm Det xong để tăng lại không bạn?
    chọn 1 thằng det cao với tính cách tốt cho nó tut thằng cầu thủ trẻ....chọn dòng 2 nhé

Số bài viết
    230

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bangtit Bài viết
    donna chắc mua về bắt dự bị tầm 2 mùa rồi cho lên bắt chính chứ lloris cũng già rùi. Chứ mình đánh giá game này lloris chất lượng thuộc dạng top3 cmnr ~.~
    ok để em vứt jones đi nhưng fosu là con hàng đa năng, lại chịu khó sub chứ toàn hàng tuyển cả sợ lại đòi hỏi mệt lắm~.~
    tương tự vụ fosu thì em brandt chủ yếu để đá dự bị. Chứ mua silva về em nó tuyển mà cho đá sub thì hơi phí. Vì rõ ràng trụ cột là neymar với hazard rồi mà
    có save chơi MU tham mua cả Courtois về bắt chung với Dea Gea, để bọn nó luân phiên liên tục, nhưng thằng Courtois nó vẫn phàn nàn, do không được bắt chung kết

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới