Share game FM24 (PC)

Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 27 trong tổng số 27
    Số bài viết
    236

Từ: FC United....... Tình yêu chỉ đến khi bạn miệt mài quay tay...... <3

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nouking Bài viết
    Mình cũng đang cày cuốc FC United với mục tiêu lên PL chơi
    Giờ mình đang tập trung vài xài hàng home-grown và kí hợp đồng với tụi trẻ. Đá tuy hơi thọt và chật vật (vì cơ sở đào tạo + tuyển dụng trẻ sida quá)
    Liệu duy trì như thế cho đến khi lên L1 rồi bắt đầu mua hàng chất lượng về thay máu có ok không nhỉ
    nếu bạn mới tập chơi thì rất khó, dễ nản ngay cả người chơi lâu tự thay chiến thuật cho phù hợp từng trận đấu cũng phải chật vật đó
    trình độ cầu thủ chủ chốt chỉ đủ đá L1, lên tiếp phải thay máu toàn bộ, nhưng có một vấn đề quan trọng là không có tiền
    để làm việc đó thì cũng giống ngoài đời, phải thu hút được khán khả yêu cầu vay tiền xây sân to hơn, vay ngân hàng, tiền bản quyền,chơi hay thì mất tầm 6-8 mùa nếu không hack game

Số bài viết
    694

Chơi đội nhỏ thì các bạn ráng lết FA cup càng sâu càng tốt, FA cup đc rất nhiều tiền chi trả 1 khoản khá cho CLB đó. Cơ mà số tiền đó đâu có đến tay mình

Số bài viết
    120

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mr2dola Bài viết
    nếu bạn mới tập chơi thì rất khó, dễ nản ngay cả người chơi lâu tự thay chiến thuật cho phù hợp từng trận đấu cũng phải chật vật đó
    trình độ cầu thủ chủ chốt chỉ đủ đá L1, lên tiếp phải thay máu toàn bộ, nhưng có một vấn đề quan trọng là không có tiền
    để làm việc đó thì cũng giống ngoài đời, phải thu hút được khán khả yêu cầu vay tiền xây sân to hơn, vay ngân hàng, tiền bản quyền,chơi hay thì mất tầm 6-8 mùa nếu không hack game
    kinh nghiệm 10 năm dùng tactic hack trên 4rum năm nào cũng cố bỏ time gần chục mùa chơi FC united nhưng chưa bao giờ lên đc Championship nếu tự dùng Tac =>> Nản , cảm thấy bất tài del game đợi năm sau ra chơi lại
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của fanbongda Bài viết
    Chơi đội nhỏ thì các bạn ráng lết FA cup càng sâu càng tốt, FA cup đc rất nhiều tiền chi trả 1 khoản khá cho CLB đó. Cơ mà số tiền đó đâu có đến tay mình
    Tiền đấy vào túi bọn lãnh đạo nhé

Love is nerver say sorry

Số bài viết
    5

Xin file logo FC united di a

Số bài viết
    7

Ô thế chứng tỏ em chơi cũng không gà lắm + may mắn, em chơi FC United mất 10 mùa là lên được EPL rồi, lên đấy có tiền rồi thì đá cũng dễ hơn, các mùa đầu tiên chơi là căng nhất, ko có tiền + cầu thủ không thèm về nên khó mua, thường thì mỗi khi lên một hạng sẽ mất một năm ở top half, rồi sau đấy mới playoff hoặc vô địch được để lên hạng. Đội hình thì em chơi 4-3-3 phòng ngự phản công thôi, cầu thủ ưu tiên tốc độ, chơi hẳn 3 poacher, đá bóng dài, gặp được 3 ông poacher hợp nhau thì bọn hắn ban bật chọc khe như Man tới tận gôn ghi bàn cả mùa chắc chỉ được 3,4 quả sút xa. Tự build đội hình theo ý thích mới sướng, chứ đi nhặt tac ốp vào mình cũng chả hiểu sử dụng tac đấy ra làm sao + không phải sản phẩm của mình nên có thắng mình cũng ko thấy sướng, ko hiểu tại sao thắng

Số bài viết
    1

mình thì thích săn cầu thủ việt nam đem đá giải ngoại hạng[IMG][/IMG]

Số bài viết
    39

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenminhdung1713 Bài viết
    mình thì thích săn cầu thủ việt nam đem đá giải ngoại hạng[IMG][/IMG]
    Cái gì mà Brigton có cả De ligt, Dolberg, Arp thế này

ARSENAL !!

Qui định gửi bài