Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 31 trang Trang đầuTrang đầu 123412 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 303
    Số bài viết
    2,773

Từ: [Tactic] 4-1-2-3WB Full Att: tấn công và tấn công

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Bell_elda Bài viết
    Không hiểu sao thằng barca nó không thèm để ý tới hợp đồng mua, đẩy thử lên 150M bảng mà nó vẫn reject, trong khi vừa bán rẻ mata cho nó 60M xong. Chả thể nào hiểu nổi, có khi nào nó cú vụ mình loại nó ở C1 ...

Mình mua close về ghi được tận 10 bàn, thế là nó mãi đến hết mùa 2 mới giải nghệ, chú carrick chấn thương 8 tháng cái giải nghệ luôn ... Hiện tại đang xài cây nhà lá vườn đá 2 cánh, depay, martial với babosa thay phiên tiền đạo ...
    cho scout đi theo dõi Neymar đi xem nó báo mua đc k còn k chuyển sang múc Morata, Dybala...

Số bài viết
    264

kết quả test thử với man utd

có vẻ không được như mong đợi, để test đến cuối mùa xem thế nào

Số bài viết
    2,773

show cái ảnh xếp player vào tactic xem nào có thể bạn xếp player chưa hợp lí với giờ tac full chưa Teamwork đã Familarity chưa :okay: cái này quan trọng lắm

Vấn đề của bạn là toàn mua hàng công mà quên hàng thủ , tac ghi bàn nhiều nhất giải nhưng team bạn k bảo vệ đc thành quả :daudau: ghi 28 bàn / lủng 22 bàn Jemerson mà đá cặp Smalling hay ai đá với ai ở 2 vị trí DC (bạn nên để thằng Rojo đá DC-BPD đi cặp với Smalling DC-Def xem thế nào)

Sân nhà thắng đều, 4 trận hòa kia mà từ hòa thành thắng thì đã đc 24pts quá nhọ

trong trận dùng Pep talk đi bạn :okay:

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Tuanhyundai : 18-02-2016 vào lúc 10:19 AM

Số bài viết
    264

mình hay xếp thế này, ở tiền vệ thì mata. pogba, herera thay nhau, tac full từ trận gặp juventus rồi, còn Teamwork mình cho nó tập thấy ko ổn nên chuyển qua att

Số bài viết
    264

uh,để mình điều chỉnh lại xem thế nào, vừa bị thằng boss+ roy kean+bruc nó chê bai đe dọa sau trận hòa fenebatche ở C1

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Nhoccon Bài viết
    mình hay xếp thế này, ở tiền vệ thì mata. pogba, herera thay nhau, tac full từ trận gặp juventus rồi, còn Teamwork mình cho nó tập thấy ko ổn nên chuyển qua att
    noooooooooooooo sai rồi

hèn gì banh xác đại hiệp

ST: Depay-CF + Ira-AF + Martial-F9

Mid: Mata-AP/Att (Herrera) + Pogba-AP/S + Schneiderlin-BWM (vì 2 ông DC của MU mùa đầu thủ k ổn đâu đừng để Carick đá DLP là thọt đó

DC nên nghe tv của mình để Rojo đá BPD chung Smalling đi :okay: nếu trận nào sân khách team mạnh bạn dùng Đào Mỹ An đá WBR xem thủ tốt hơn k

Tatic full rồi training teamwork đi bạn đừng trainning att vội , train cả 2 cái teamwork đi nào vấn đề chính của MU mùa 1 là gần như 1 team mới hoàn toàn nên bọn cầu thủ k thể nào kết nối đc với nhau cả cộng với 3 ST của bạn gần như là 3 thằng full new nên bảo đảm sẽ k có kiểu thằng này đá vì thằng kia đâu nên tập TW nhiều vào :okay:

Số bài viết
    264

vừa xếp lại theo bạn bảo :yoyo::yoyo::yoyo:

trước trận bị đe dọa sa thải nếu không thắng , bố mấy thằng ăn không ngồi cabin chém gió, không noi gương thằng nevill ở valencia ấy :trollol::trollol::trollol:

Số bài viết
    2,773

khác ngay thấy rõ mà quên nhắc bạn nếu dẫn 2-3 bàn rồi mà có mấy thằng ăn thẻ vàng thì thay ngay nhé nhất là các vị trí sau: 2 WB, DMC, và AP-S

Bạn biết sao k, hi sinh Ibra làm chim mồi cho 2 thằng St còn lại quẩy đó tiến lên đâp tan cánh nhà báo chém gió nào

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    khác ngay thấy rõ mà quên nhắc bạn nếu dẫn 2-3 bàn rồi mà có mấy thằng ăn thẻ vàng thì thay ngay nhé nhất là các vị trí sau: 2 WB, DMC, và AP-S

Bạn biết sao k, hi sinh Ibra làm chim mồi cho 2 thằng St còn lại quẩy đó tiến lên đâp tan cánh nhà báo chém gió nào
    Martial F9 sau này Legent của MU đấy

Số bài viết
    43

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Nhoccon Bài viết

Bạn ni mua cầu thủ đắt hơn mình mua quá trời, mà bán cầu thủ cũng được giá quá, cho cái bí quyết bán cầu thủ đi bạn. Mình bán thằng đầu xù hoài không được.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới