Share game FM24 (PC)
Trang thứ 21 trong tổng số 31 trang Trang đầuTrang đầu ... 111920212223 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 201 tói 210 trong tổng số 303
    Số bài viết
    27

Từ: [Tactic] 4-1-2-3WB Full Att: tấn công và tấn công

Bác tuan tư vấn giúp e với. E đang cầm roma hàng tiền đạo có Embolo Barbosa Belotti Totti El shaarawy thì nên xếp thế nào. Xài tac bác e thấy khá ưng nhưng có 1 vẫn đề nhỏ là e thấy vị trí AF hơi thọt. Điểm trung bình toàn khoảng 6,4. E đang xếp Belotti và Totti thay nhau vị trí đó mà thấy k khả quan lắm T_T

Số bài viết
    59

Minh dung tac bac nay . de af thanh poacher roi xep El shaarawy hoac belotiti vao do.Totti de CF . thang con lai de f9

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoilamgi1611 Bài viết
    Bác tuan tư vấn giúp e với. E đang cầm roma hàng tiền đạo có Embolo Barbosa Belotti Totti El shaarawy thì nên xếp thế nào. Xài tac bác e thấy khá ưng nhưng có 1 vẫn đề nhỏ là e thấy vị trí AF hơi thọt. Điểm trung bình toàn khoảng 6,4. E đang xếp Belotti và Totti thay nhau vị trí đó mà thấy k khả quan lắm T_T
    Barbosa đá CF, Belotti đá AF , El Shaarawy đá F9

Nguyên lí là thằng nào đồng đội nhất thì đá CF, thằng nào di chuyển k banh + đánh đầu tốt đá AF , còn thằng nào nhanh nhẹn nhất + kĩ thuật tốt thì đá F9

Sở dĩ thằng AF hay thọt nhất vì nó đá cắm nên hầu hết bị DC của team bạn kèm chặt nên có thể coi như đây là tiền đạo chim mồi để 2 thằng còn lại tỏa sáng :okay: nếu thấy k ưng ý có thể chuyển thành TM/sup or TM/Att cũng đc tùy vào khả năng của cầu thủ đá vị trí này thôi

Số bài viết
    27

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    Barbosa đá CF, Belotti đá AF , El Shaarawy đá F9

Nguyên lí là thằng nào đồng đội nhất thì đá CF, thằng nào di chuyển k banh + đánh đầu tốt đá AF , còn thằng nào nhanh nhẹn nhất + kĩ thuật tốt thì đá F9

Sở dĩ thằng AF hay thọt nhất vì nó đá cắm nên hầu hết bị DC của team bạn kèm chặt nên có thể coi như đây là tiền đạo chim mồi để 2 thằng còn lại tỏa sáng :okay: nếu thấy k ưng ý có thể chuyển thành TM/sup or TM/Att cũng đc tùy vào khả năng của cầu thủ đá vị trí này thôi
    cảm ơn bác để e làm thử. Thấy tac này của bác tấn công rất ngon, hơn mấy cái tac ở fm base nhiều :x

Số bài viết
    100

tí up ảnh tacc này holiday mà 38 trận toàn win hack rồi.

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Fan of Mu Bài viết
    tí up ảnh tacc này holiday mà 38 trận toàn win hack rồi.
    làm gì mà có kiểu 38 trận toàn thắng bất bại 1-2 mùa thì gặp rồi chứ win liền 38 trận thì đúng là k tưởng

Số bài viết
    120

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    làm gì mà có kiểu 38 trận toàn thắng bất bại 1-2 mùa thì gặp rồi chứ win liền 38 trận thì đúng là k tưởng
    Bác đợi em 2 tiếng nữa em về em cho bác xem, từ mua 3 toàn go on holiday 100% 2 mùa bất bại 1 mùa win 38/38 1 mùa win 36/38 1 mùa win 37/8 thì phải. Đã đến mùa 10 chán vc ngân quĩ gần 1 tỉ bảng bấn siêu sao rẻ như cho mà éo ai mua vì lương cao quá. toàn phải selling waybuget thì AI mới chịu mua

Love is nerver say sorry

Số bài viết
    100

đây nhé bác Tuấn vô địch tuyệt đối EPL với C1 mà FA với carling cup thì tạch suốt có duy nhất 1 mùa có 1 mùa 21/22 là ăn đc 5 cup tạch cái siêu cup anh
    Vì tac của bác làm em cảm thấy chán game. Giờ thành anti các đội khủng từ lazio ,tot gà trở lên và giờ chỉ chơi small Base.
    Vote vì hack và bug game. RP SI pls

Số bài viết
    2

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Fan of Mu Bài viết

đây nhé bác Tuấn vô địch tuyệt đối EPL với C1 mà FA với carling cup thì tạch suốt có duy nhất 1 mùa có 1 mùa 21/22 là ăn đc 5 cup tạch cái siêu cup anh
    Vì tac của bác làm em cảm thấy chán game. Giờ thành anti các đội khủng từ lazio ,tot gà trở lên và giờ chỉ chơi small Base.
    Vote vì hack và bug game. RP SI pls
    bác cho e hỏi đây là bản mấy mà có vietsub vậy

Số bài viết
    249

xài tac này ko hiểu sao tđ mình dứt điểm nói là như cứt ............. 1 trận sút 20-30 quả trúng gôn đc 1/2 trong số 1/2 đấy thì đối mặt là sút vào thủ mốn sút ra thì nó nhè đồng đội nã vào đội việt vi............ nói chung là tấn công full trận hành chúng nó xong ghi đc 1-2 bàn còn đối thủ lên bong 1 2 cái là vào

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới