Share game FM24 (PC)
Trang thứ 19 trong tổng số 31 trang Trang đầuTrang đầu ... 9171819202129 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 181 tói 190 trong tổng số 303
    Số bài viết
    2,773

Từ: [Tactic] 4-1-2-3WB Full Att: tấn công và tấn công

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tancom Bài viết
    ok. để mình test lại. dybala mới mua được, cho đá CF-att hay là AF? Với cả cho mình hỏi làm sao bạn mua được neymar với Pogba vậy và giá bao nhieu?
    nếu thấy Martial đá k hay thì để Dybala đá F9 đi dùng Klose tut dòng 2 cho Martial gấp đi rồi mấy trận đá cup linh tinh gặp team nhỏ cho nó đá chính hiếp mấy team đó lấy lại tinh thần và phong độ nào mình đoán bạn để nó rớt tinh thần và phong độ quá nên tạch rồi

Pogba 70-100 củ, Neymar thì 100-130 củ tùy bạn mua = cách nào nữa :okay:

trong trận có dùng Pep talk k

Số bài viết
    69

Bác nào cho e hỏi fm16 chỉnh đá giữ chân ( đỡ mất thể lực khi thắng đậm ) ở đâu vậy. tìm hoài không thấy...

Số bài viết
    100

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    vãi , Martial là Legend đấy , Depay đá CF thôi , Mata xuống đá tiền vệ đi chứ F9 gì ở đây

lúc mình chơi là patch 16.1 nó chưa đc buff như 16.3 mà đã thành quái vật rồi huống chi 16.3 còn đc buff thêm nữa mà bảo lực mùa đầu k ngon 19t lực như vậy mà còn đòi gì nữa

http://fm-vn.com/diendan/showthread....y-Martial-1995
    thử trian mata đá tiền đạp xem bác. tối về up ảnh cho 3x bàn mùa 1 đấy. mùa 1 mua quá tay ko có tiền mua tiền đạo đành kéo rùa ni về ap và đôn mata lên F9. Học van gàn

Số bài viết
    43

Chơi everton được 2 mùa, thì chú Bà Xã qua mời. Save phát qua chơi thử xem sao. Áp tac pác vô thì ôi thôi nó bá cmn đạo. Tấn công đẹp mắt ko chê được. Bận ban chuyền bóng di chuyển dứt điểm xem thấy đã thật. Có cái hàng hậu vệ chuối quá

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Bell_elda Bài viết
    Chơi everton được 2 mùa, thì chú Bà Xã qua mời. Save phát qua chơi thử xem sao. Áp tac pác vô thì ôi thôi nó bá cmn đạo. Tấn công đẹp mắt ko chê được. Bận ban chuyền bóng di chuyển dứt điểm xem thấy đã thật. Có cái hàng hậu vệ chuối quá
    tac này mà bọn cầu thủ nó đá với nhau tầm 3 mùa k thay đổi thì ban bật giống như chổ k người vậy , đối thủ toàn đứng nhìn với hít khói thôi mình chơi MU với dàn cầu thủ k đổi thì bắt đầu mùa thứ 3 trở đi là toàn phải xem trận đấu cho đã con mắt đã công mà còn đòi thủ thì khỏi dùng tac này cho rồi :okay:

Số bài viết
    43

tac này mà bọn cầu thủ nó đá với nhau tầm 3 mùa k thay đổi thì ban bật giống như chổ k người vậy , đối thủ toàn đứng nhìn với hít khói thôi mình chơi MU với dàn cầu thủ k đổi thì bắt đầu mùa thứ 3 trở đi là toàn phải xem trận đấu cho đã con mắt đã công mà còn đòi thủ thì khỏi dùng tac này cho rồi :okay:
    Tại thua do tụi nó vỗ mặt, thằng busquest với 2 thằng trung vệ thủ tệ quá, thua do hở cánh thì chấp nhận. Chắc do mới tiễn nguyên dàn hậu vệ vip của bà xã ra đi nên đá ko trơn lắm.

Tụi đá Everton thì đổi cầu thủ liên tục. Mới vào mùa 3 mà chú PSG đã bay sang hỏi mua Lukaku, Tarashaj. Toàn giá hấp dẫn ko bán thì tiếc. Tính đổi Lukaku thành Hary Kane để có cái suất HG n có vẻ nó ko bán. Huấn luyện bà xã mạnh quá nó ko thú bằng xây dựng thằng Everton.

Số bài viết
    460

topic có vẻ sôi động. Chắc tác bá rồi dùng thôi . btw thanks a Tuấn bán xe Huyndai

Số bài viết
    16

nếu thấy Martial đá k hay thì để Dybala đá F9 đi dùng Klose tut dòng 2 cho Martial gấp đi rồi mấy trận đá cup linh tinh gặp team nhỏ cho nó đá chính hiếp mấy team đó lấy lại tinh thần và phong độ nào mình đoán bạn để nó rớt tinh thần và phong độ quá nên tạch rồi

Pogba 70-100 củ, Neymar thì 100-130 củ tùy bạn mua = cách nào nữa :okay:

trong trận có dùng Pep talk k
    Đã chỉnh lại tactic theo bác và hiệu quả thấy rõ. Tiền đạo thấy thằng Dybala đá khủng quá, có khi khủng nhất game rồi. Martial thì cũng phập phù lắm. Mình vẫn đang xếp Dybala CF-att, không biết có ổn không vì cả mùa ghi được có 30 bàn thắng thôi

Số bài viết
    16

Bác Tuanhuynhdai cho hỏi tí, làm sao để training cầu thủ tăng chỉ số theo ý mình nhỉ. Mình focus vào 1 chỉ số mà nó toàn tăng chỉ số khác. Ví dụ train luke shaw mục crossing mà nó có tăng đâu

Số bài viết
    2,773

Đã chỉnh lại tactic theo bác và hiệu quả thấy rõ. Tiền đạo thấy thằng Dybala đá khủng quá, có khi khủng nhất game rồi. Martial thì cũng phập phù lắm. Mình vẫn đang xếp Dybala CF-att, không biết có ổn không vì cả mùa ghi được có 30 bàn thắng thôi
    ý bạn nói là 2 thằng điên này hả

mình dùng cả 2 thằng rồi và đi đến kết luận Dybala đá F9 k hay = Martial và ngược lại Martial đá CF k hay bằng Dybala nhưng nói chung 2 thằng vẫn rất khủng đây là trận chung kết cúp C1 mà 2 thằng ở 2 chiến tuyến đối đầu nhau , từ phút thứ 3 đến phút thứ 12 cả 2 đều lập cú đúp nhưng kết quả cuối cùng Martial nổ hơn 1 quả nhờ ở team mạnh hơn

Bác Tuanhuynhdai cho hỏi tí, làm sao để training cầu thủ tăng chỉ số theo ý mình nhỉ. Mình focus vào 1 chỉ số mà nó toàn tăng chỉ số khác. Ví dụ train luke shaw mục crossing mà nó có tăng đâu

Chắc bạn nói thằng ni

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Tuanhyundai : 06-05-2016 vào lúc 11:43 PM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới