Share game FM24 (PC)
Trang thứ 20 trong tổng số 20 trang Trang đầuTrang đầu ... 10181920
Hiển thị kết quả từ 191 tói 200 trong tổng số 200
    Số bài viết
    18

Từ: Fm2016 bản full crack work 100% đã test

Bạn ơi mình bị lỗi cầu thủ giải nghệ. Cứ đến mùa thứ 3 là một loạt cầu thủ giải nghệ. Gì mà Kroos 26t đã giải nghệ rồi Có cách nào khắc phục không bạn ơi. thanks

Click here!!! To enter the FM tzboys league!!!

Số bài viết
    28

Từ: [HOT] Fm2016 bản full crack work 100% đã test

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tranthienthanh Bài viết
    ***[UPDATE T9/2016] MÌNH XIN NHẮC LẠI. ĐÃ TEST RẤT NHIỀU BẢN CRACK RỒI. CHỈ CÓ DUY NHẤT BẢN 16.2 MÌNH UP DƯỚI ĐÂY LÀ CHƠI ỔN ĐỊNH, KHÔNG BỊ BUG GÌ CẢ. TẤT CẢ CÁC BẢN KHÁC, KỂ CẢ 16.3 ĐỀU RẤT TỆ. ĐÃ CÓ UPDATE CHUYỂN NHƯỢNG HÈ 31/8/2016 VỪA QUA***

Thấy trên mạng có quá nhiều Crack khiến anh em băn khoăn. Nay mình xin phép post bản FM mình chơi thấy ngon nhất, ko lỗi lầm nhé. Đã Test đến mùa 3 rồi. Không lỗi Fake name, Overpower, Crash, Quỹ Lương, chuyển nhượng hay retirement....
    CÁC BẠN CẦN PHẢI XÓA SẠCH CÁC BẢN ĐÃ CÀI TRC ĐÓ ĐI NHÉ! Ko là dễ dính lỗi lại lắm. Chú ý xóa sạch các folder sau đi nếu đã từng cài game, ko thì cài lại win luôn đi càng tốt nhé:
    “C:\Users\%Your Username%\Documents\Sports Interactive\Football Manager 2016”
    “C:\Users\%Your Username%\AppData\Local\Sports Interactive\Football Manager 2016\”

1. Trước tiên các bạn down bản Football Manager 16.2 1 link duy nhất chỉ 1GB:
    Torrent
    hoặc
    Google Drive

3. Hướng dẫn chơi:
    *Các bạn giải nén, chạy file "setup-multi16" để cài đặt. Từ 1GB sẽ thành 4.5GB game. Đã crack sẵn, ko phải làm gì nữa.
    *Khi bắt đầu 1 game mới, các bạn PHẢI chạy file fmMASKING.exe, sau khi Start new game, chọn đội xong thì Ngay lập tức Save game lại và thoát ra.
    *Sau đó mới chạy file fm.exe, load lại game bạn vừa save và chơi như bình thường.

(Chú ý: Chỉ khi nào cần Start New Game mới thì các bạn mới cần dùng fmMASKING.exe thôi nhé! Còn lại chơi bình thường với file fm.exe. Nếu ai không vào thể vào đc game, hoặc bị lỗi ngay khi vừa vào, thì cần cài thêm DirectX : https://download.microsoft.com/downl...dxwebsetup.exe)

***Update chuyển nhượng mùa hè 2016: http://www.mediafire.com/download/94...fer+Update.fmf
    Các bạn down về, và copy file đó theo đường dẫn: My Documents > Sports Interactive > Football Manager 2016 > editor data.
    Nếu chưa có thư mục editor data thì tự tạo nó nhé, chú ý tạo chính xác.

BONUS:

FMRTE 16.3.1 NEW (cập nhật T9/2016) cho các bạn nào cần nghịch nhé (bản này work tốt với bản FM ở trên), link down ở ĐÂY

1. Download file trên và giải nén, chạy file cài đặt FMRTE_16.3.1.28-Setup
    2. Copy toàn bộ file trong "Crack" vào nơi cài đặt FMRTE 16, chọn YES nếu nó hỏi cài đè.
    3. Chạy file AMPED.exe và để nó đấy, tuyệt đối không thoát ra nhé.
    4. Tiếp tục chạy FMRTE 16.exe chọn Active online, copy paste key: 00000-00000-00000-00000-00000
    5. Đợi Active thành công. Thoát file AMPED.exe --> DONE!

(Chú ý: ai crack cái FMRTE nàyxong mà không vào được mạng vì lỗi Proxy thì vào Open Network & Sharing Center -> Internet Options -> Connections -> Lan Settings -> Bỏ dấu tích ở Proxy Server -> Done)

Big Thanks to MKDEV & LFC & FitGirl nhé!
    Còn bác nào chơi bản này ko nhỉ? có chơi đc ko? Sao mình chơi toàn bị lỗi là sao nhỉ? xin các bác cao minh cho ý kiến

Số bài viết
    2

em remove sạch sẽ hết rồi mà vào game vẫn bị sai hết tên cầu thủ. có cách nào fix dc k bác? :'(

Số bài viết
    3

Bác nào Uyên bác cho em hỏi là sao New game vào mà tên cầu thủ sai hết là thế nào?

Số bài viết
    3

G1610 chạy Win xp sp3 có chơi được không bạn? (Mình bỏ FM từ 2011 đến giờ đang muốn chơi lại)

Số bài viết
    27

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của phucrazy Bài viết
    (Mình bỏ FM từ 2011 đến giờ đang muốn chơi lại)
    Như bạn này, đang down bộ này về chuẩn bị chiến đấu lại, nhưng thấy mấy bạn phía trên kêu lỗi lại thấy nản, hix hix

Số bài viết
    34

Từ: [HOT] Fm2016 bản full crack work 100% đã test

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của canhenvn Bài viết
    Lối như này thì xử lý thế nào? xin pro cho ý kiến. Mình chạy trên WIN 7- 64Bit. Tks
    e trước chơi bt. giờ cài lại win thì cũng gặp lỗi giống bác này. k hiểu tại sao luôn
    ai biết cứu giúp e với
    bonus thêm cái ảnh check file ạ

lúc cài xong check thì bt. sau khi gặp lỗi check lại ra thế này

Lần sửa bài viết gần nhất bởi lubean : 09-04-2017 vào lúc 03:31 PM

Số bài viết
    1

Bị lỗi fatal error rồi. Ai bik fix ko ạ?
    Đã xóa game = YU và xóa lun cache.
    Vẫn bị

Số bài viết
    41

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của aolo00 Bài viết
    Bị lỗi fatal error rồi. Ai bik fix ko ạ?
    Đã xóa game = YU và xóa lun cache.
    Vẫn bị
    Cai lai may mà update lai win nhe ae

Số bài viết
    73

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ThietThuPTIT Bài viết
    Crack này cầu thủ về hưu sớm quá nhỉ,
    Thử Go on holiday 1 mùa là thấy Cech, Robben, Iniesta, Pepe, Hulk.... lũ lượt giải nghệ hết @@
    thế sao chơi, vãi chán nhỉ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới