Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 40 trang Trang đầuTrang đầu 1234513 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 399
    Số bài viết
    62

Từ: Tư vấn mua/bán cầu thủ FM16

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vietabroader Bài viết
    mấy thằng wc đó nó bán ko? Vác barbosa về rồi, đá được mà cũng rẻ. Để vác $ sang gõ cửa nhà Bayern xem sao
    Lewan chắc hơi khó, Higuain với Cavani thấy AI mua suốt , đống còn lại được giá là bán mà, ngon thì còn được giá siêu rẻ . Hết mùa 1 mua Saido có 3M+5M(48m)

Số bài viết
    290

Cho mình hỏi là Juan Bernat vs Gay-à thằng nào ngon hơn vậy :okay:
    Mình đang ở kì CNMĐ mùa 1, định cuối mùa mua Gay à mà k biết nó bn củ, đùng 1 cái thấy bayern treo giá bán Bernat 25 củ, đang phân vân k biết làm sao :okay:

Thêm nữa là có ai chơi Rulli k, năm nay nó còn ngon k hay đã tạch rồi :okay:

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hunter9795 Bài viết
    Cho mình hỏi là Juan Bernat vs Gay-à thằng nào ngon hơn vậy :okay:
    Mình đang ở kì CNMĐ mùa 1, định cuối mùa mua Gay à mà k biết nó bn củ, đùng 1 cái thấy bayern treo giá bán Bernat 25 củ, đang phân vân k biết làm sao :okay:

Thêm nữa là có ai chơi Rulli k, năm nay nó còn ngon k hay đã tạch rồi :okay:
    Rulli tin hay k tùy bạn nhưng mình dùng qua thì đánh giá top 5 GK của FM16 bắt ảo vãi, nhất là khâu phản xạ

còn chuyền chọt thì nó là thằng chuyền có % thành công top EPL save mình đang chơi với 89%, nhưng kết nhất vẫn là những cú ném bóng xa phản công nhanh chính xác như hack :loemat:

Rất ấn tượng với 1 cầu thủ sign free

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Tuanhyundai : 07-12-2015 vào lúc 01:29 PM

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

Rulli năm nay còn ngon hơn năm ngoái chứ tạch gì

Số bài viết
    290

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    Rulli tin hay k tùy bạn nhưng mình dùng qua thì đánh giá top 5 GK của FM16 bắt ảo vãi, nhất là khâu phản xạ

còn chuyền chọt thì nó là thằng chuyền có % thành công top EPL save mình đang chơi với 89%, nhưng kết nhất vẫn là những cú ném bóng xa phản công nhanh chính xác như hack :loemat:

Rất ấn tượng với 1 cầu thủ sign free

Tks bác Tuấn, vậy còn trường hợp Bernat vs Gay à mình nói ở trên thì sao bác :okay:

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hunter9795 Bài viết
    Tks bác Tuấn, vậy còn trường hợp Bernat vs Gay à mình nói ở trên thì sao bác :okay:
    Bernat với Gaya 8-10 mà, Gaya mà PA to thì vẫn hơn Bernat 1 tẹo :okay: thằng Bernat để ý thấy CNMĐ thì thường lên list nên giá rẻ hơn Gaya đương nhiên rồi. Giờ múc Bernat xài đến cuối mùa thấy vừa ý thì dùng tiếp k thì sang mùa sau bán lại vẫn lời rồi lấy tiền đó múc Gaya

Số bài viết
    694

Vote Gaya nhé, em này mình xài cho cả 3 đội khác nhau kết quả đều khủng khiếp. Best DL của ELP luôn
    Khủng nhất chắc chơi Arsenal, Cặp cánh thần sầu : Gaya - Bellerin càn quét 2 cánh + Walcot - Sanchez. Taca - dada quên sầu luôn

Số bài viết
    177

Gaya hình như cố định pa 168 mà, nếu chuẩn thì top 3 DL luôn, mình chơi thấy ok, bép bơ rin cũng bá, 2 thằng chạy và bơm bóng vào cho oánh đầu đừng hỏi luôn. Rulli free và ngon, hình như pa 169 thì phải, sang đầu mùa 2 về ca cũng phải 160 rồi mà. Mùa 2 mua thằng gk của tel aviv cũng rẻ mà, vài triệu. Kinh nghiệm chơi bản của mình thôi nhé

Số bài viết
    491

có ai thử thằng rahman chưa nhỉ năm ngoái khủng vãi rate ngang azpilli ko biết năm nay thế nào PA bị neft thì fai

Số bài viết
    4,029

gaya với baba PA fix mà

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới