Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 6 trong tổng số 6
    Số bài viết
    2

Gửi Các Bác Member FootBall Manager 2015

xin chào mọi người e là mem mới vào thôi hiện tại e đang chơi FootBall manager 2015 offline mọi người cho e hỏi 1 chút xíu đc k ạ!
    + tại sao mà e chơi offline sao cầu thủ như Ronaldo hay messi hay các cầu thủ khác ghi bàn 1 mùa gần 30 đến 40 bàn 1 mùa mà cầu thủ e ghi đc tầm 15 bàn đến 20 bàn là cao rồi.
    + với cái thứ 2 là tại sao chơi offline rất dễ bị trấn thương trung bình thì cứ 2 trận đến 3 trận lại bị chấn thương nhầm khi đến 2 tuần 3 tuần 4 tuần đến 2 tháng 3 tháng có ai chỉ e cách nào để ít bị dính trấn thương k ạ tks mọi người nhiều
    Chúc Mọi Người Có 1 Ngày Chủ Nhật Vui Vẻ ạ

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    6,237

Từ: Gửi Các Bác Member FootBall Manager 2015

0. Chơi offline k liên quan nhan
    1. Cầu thủ bạn ghi bàn thì 1 phần do tactic, 1 phần do cầu thủ và môi trường đá
    2. Hay chấn thương là chuyện khó tránh rồi, kể cả ngoài đời giờ cầu thủ cũng inj suốt, nếu chơi lâu bạn sẽ nghiệm ra những kinh nghiệm phòng tránh chấn thương thôi như là thuê physio ngon, luyện tập vừa mức, đá vừa mức Giải thích thì hơi mất công, bạn nên đọc mấy bài trong thư viện nhan :fa:

http://fm-vn.com/diendan/forumdispla...0-vi%E1%BB%87n

hay kinh nghiệm nè

http://fm-vn.com/diendan/showthread....397#post452397

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    7

+ Cái này phụ thuộc vào nhiều yếu tố: cầu thủ, đồng đội, giải đấu, tactic... nếu mà tactic với mua bán chuẩn thì Assombalonga cũng có thể ghi đến 20-30 bàn 1 mùa cho Nottingham Forest ở EPL đc cơ mà so sánh cân đối chút chứ so với Messi với Ronaldo làm sao đc

+ Cái này phần là do cầu thủ, phần do staff phần là do số nhọ :fa: cầm Schalke mà trung bình 10 trận thì chỉ có 3-4 trận ko có chấn thương, đã thế còn toàn tiền vệ với tiền đạo :fa: thậm chí có trận còn 3-4 chấn thương nặng nhẹ đủ kiểu

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

may mà ronaldo messi của bạn còn ghi đc 3-40 bàn, lần nào mình 2 thằng này đá cũng như shit ấy :trollol: thành tích chả có j toàn ăn bóng vàng

Số bài viết
    10

- về vấn đều cầu thủ ghi bàn thì do tactic và chất lượng cầu thủ của bạn . khi đội bóng của bạn đạt được sự cân bằng và nhuần nhuyễn kết hợp với train tốt thì những cầu thủ tầm trung đều có thể ghi 20- 30 bàn thậm chí hơn .
    - về vấn đề chấn thương : cái này do chế độ tập luyện và cường độ thi đấu của cầu thủ .bạn nên tìm đội ngũ huấn luyên viên thể lực và vật lý trị liệu tốt có chỉ sô trên 15 nhé

Số bài viết
    2

dạ e cám ơn mấy a mà có thể cho e xin vài cái tên huấn luyện đc k ạ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới