Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 7 trong tổng số 7
    Số bài viết
    8

Icon9 Giúp mình giảm lương cầu thủ khi ký hợp đồng mới

Chào mn mình chơi trò FM này cũng coi là có thâm niên từ thời FM 2008 đến h. Cũng đã kinh qua rất nhiều bản rồi tới 2015 này thì thật sự là đang có chút bối rối. Chả là mình set cho thằng GĐ Bóng đá nó đi ký các hđ cầu thủ trẻ. Có 1 chú rất kết lôi từ Ác hen ti na về nhưng ban đầu chú ko chịu đi, sau 2,3 lần hỏi mua thì thằng Director of Football nó lôi được về. Do ko để ý đến khi nó về mới thấy là thằng GĐBĐ khốn nạn nó ký với mức lương 10tr Er/1 mùa trong khi đó cầu thủ ăn lương cao nhất của mình mới có 9,6tr là chú Domenico Berardi. H muốn giảm lương nó mà ko cách nào được, chú ây mới 18t đang để ở đội U21. Đã thử để còn khoảng hơn 1 năm HĐ thì vào dọa nó là ko ký HĐ mới thì cho lên list, nó kêu thằng đại diện ký HĐ mới nhưng toàn đòi lương cao hơn mức hiện tại. Sau đó thì có làm động tác hù nó bằng cách đưa lên list nhưng để giá trị bán 120M. Chú ấy vào ý kiến nhưng lại ko có dòng nào nói là phải giảm lương cả. Có cách nào giảm lương chú ấy thì chỉ mình với. Do chơi lâu nên thường các đại diện toàn mất việc với mình vì đòi tăng lương khi các clb khác hỏi mua cầu thủ của mình và cũng đã thử các cách mà mình biết để giảm lương nhưng ko được. Ai có cách nào hiệu quả chỉ giúp, cám ơn.

Số bài viết
    6,237

Từ: Giúp mình giảm lương cầu thủ khi ký hợp đồng mới

load lại trước khi nó ký thôi nhé :trollol:

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    8

Nếu Load lại thì mình hỏi làm gì, đã có trường hợp mình ký hđ với cầu thủ của clb khác nó đã kêu thằng đại diện giảm mức lương dang hưởng ở clb cũ để được về clb của mình. Nên mình mới hỏi có cách nào có thể giảm lương nó được ko. Vì khi mình dọa nó ko ký HĐ mới thì cho lên list nó đã nói là ko muốn rời clb và sẵn sàng thảo lận HĐ mới nhưng thằng đại diện của nó đòi lương cao quá.

Số bài viết
    6,237

đó là khi chuyển nhượng thôi, chứ bt sao mà giảm dc, trừ khi có điều khoản giảm trong hđ khi k đá đủ trận. Có renew hđ nó cũng k chịu giảm, nên chả có cách nào ngoài ăn gian cả

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    8

Cám ơn bạn. Để mình thử cù nhây với nó xem sao, nếu đến cuối mùa mà nó vẫn ko ký hi vọng nó đuổi thằng đại diện của nó khi đó ký trực tiếp với nó có khi có thể giảm lương được. Kn cho thấy là khi nó đuổi thằng đại diện thì thường các ĐK trong hđ ký trực tiếp với nó dễ thương lượng hơn.

Số bài viết
    8

Cám ơn bạn. Để mình thử cù nhây với nó xem sao, nếu đến cuối mùa mà nó vẫn ko ký hi vọng nó đuổi thằng đại diện của nó khi đó ký trực tiếp với nó có khi có thể giảm lương được. Các cầu thủ khi về già ký hđ mới với clb cũ có thể giảm lương thì chắc là cầu thủ trẻ cũng có thể giảm. Để thử

Số bài viết
    491

ko giảm được đâu , đến cầu thủ già kí hợp đồng mới còn phải chờ gần sát ngày hết hd mới giảm lương được mà

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới