Share game FM24 (PC)

Trang thứ 7 trong tổng số 8 trang Trang đầuTrang đầu ... 5678 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 61 tói 70 trong tổng số 77
    Số bài viết
    2,773

Từ: Trick transfer: các bạn đã mua bán ntn? Hãy chia sẽ tại đây nhé

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vicentea2 Bài viết
    với bản 15.3.2 thì Chelsea đầu mùa sao bán được như cụ làm vậy cụ có cách nào chỉ giáo dùm mình với. Mà tiện thể cho hỏi chút, lứa cầu thủ trẻ của Chelsea có dùng được thằng nào không bạn ơi Thanks
    Hình như savegame chè mình chơi là 15.3.1 hay sao ấy , 15.3.2 mình nghĩ đầu mùa vẫn bán dc mấy con hàng đó bình thường thôi mà, chỉ giáo thì cũng k dám nhưng mình nghĩ cầm chè mà k bán dc mấy con hàng đó ngay đầu mùa cũng lạ :cha1:, thằng nào k bán dc cố cho đá xoay tua đến CNMĐ để bán cho dễ :okay:

chẳng biết kiểu gì...vẫn phải mua về ý mình hỏi là mấy cu ở đội trẻ có sẵn trong team Chelsea cơ
    Chalobah hàng ngon tut tát đầy đủ thì dùng tốt, Ruben Lotus tệ hơn Chalobah 1 tí back up vẫn dc, các chú như Hazard em, Van ginkel, Kalas, Wallace, chritensen, Atsu, Kakuta, Boga, Omeruo, traore, Pasalis, Musonda, Delac dùng tốt chán thằng nào k dùng hợp tactic thì bán thôi :fa: team chè mình chơi đến mùa 5 mới bán hết đống hàng trẻ của nó :daudau: đông vãi xoài

mà bạn có dùng bản Update nào k vậy :trollol:

Số bài viết
    491

update bản mới chè làm sao bán được như thế T_T nhất là ông mikel, mà sang mùa 2 lại thừa mứa AMR chẳng biết nên dùng thằng nào đẩy thằng nào nữa :-<

Số bài viết
    2,773

mình viết cái chick này dùng cho mọi patch nhé , chỉ là mẹo mua bán thôi cần gì quan tâm đến patch nào :okay: vừa go on holiday xong mùa 5 với Newcastle dùng savegame này viết tiếp cái chick bán những thằng phế vật ntn trong thời gian cho phép :okay: ae nào còn hứng thú muốn tham khảo thì view lại #1 để xem nhé :okay: http://fm-vn.com/diendan/showthread....3%A2y-nh%C3%A9

Số bài viết
    143

Em đá Roma hết mùa một. Nhờ các bác tư vấn cho 1 thằng DL và 1 thằng DR ngon đẳng cấp, chứ Ashley Cole với Maicon phế quá

Số bài viết
    224

Juan Jesus chưa bao h` làm mình thất vọng. Đá tốt cả trung vệ lẫn cánh trái, giá cũng k chát. Cơ mà k biết inter nó có bán cho đối thủ cạnh tranh k thôi.Cánh phải thì hiện tại chỉ nghĩ đc đến sebastian corchia là phù hợp thôi.

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Van Persie Bài viết
    Em đá Roma hết mùa một. Nhờ các bác tư vấn cho 1 thằng DL và 1 thằng DR ngon đẳng cấp, chứ Ashley Cole với Maicon phế quá
    Dodo với Digne đâu :cha1:

DL: công thì Gaya Alaba, bernat, Sandro, Kuzawa, Wendell, ...thủ thì silva, Rodriguez, Ghoulam, Corchia, Baba, Schennikov... còn k thì múc thằng Ayew train về cũng khủng

DR: Sciglio, Corchia, Kaderabek, Fernandes, Danilo, Vrsaljko, Widmer, Aurie, Mario, Caicara, Cedric, Rocha, ... không thì mua Zouma về train ra cánh :fa:

ủa mà box này hd cách mua bán chứ đâu phải tv cầu thủ

Số bài viết
    318

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    Hình như savegame chè mình chơi là 15.3.1 hay sao ấy , 15.3.2 mình nghĩ đầu mùa vẫn bán dc mấy con hàng đó bình thường thôi mà, chỉ giáo thì cũng k dám nhưng mình nghĩ cầm chè mà k bán dc mấy con hàng đó ngay đầu mùa cũng lạ :cha1:, thằng nào k bán dc cố cho đá xoay tua đến CNMĐ để bán cho dễ :okay:

Chalobah hàng ngon tut tát đầy đủ thì dùng tốt, Ruben Lotus tệ hơn Chalobah 1 tí back up vẫn dc, các chú như Hazard em, Van ginkel, Kalas, Wallace, chritensen, Atsu, Kakuta, Boga, Omeruo, traore, Pasalis, Musonda, Delac dùng tốt chán thằng nào k dùng hợp tactic thì bán thôi :fa: team chè mình chơi đến mùa 5 mới bán hết đống hàng trẻ của nó :daudau: đông vãi xoài

mà bạn có dùng bản Update nào k vậy :trollol:
    Để mình new game rồi test lại vậy chứ bán khoai mù ah định dùng những gì nó có nhưng nhìn bọn nó lên lực yếu vãi ra, chắc cho sub.

Số bài viết
    318

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của zellpro Bài viết
    update bản mới chè làm sao bán được như thế T_T nhất là ông mikel, mà sang mùa 2 lại thừa mứa AMR chẳng biết nên dùng thằng nào đẩy thằng nào nữa :-<
    bạn dùng bản nào? sao lại thừa mứa vậy

Số bài viết
    491

bạn dùng bản nào? sao lại thừa mứa vậy
    bản chuyển nhượng mới nhất đó, sang mùa 2 là thừa 1 đống còn gì mà mãi ko đẩy đi được hết mấy ông trẻ, team chính thì willian pedro cuadrado chưa kể còn kenedy mình cũng ko muốn đem cho mượn

Số bài viết
    739

Sẵn vụ chuyển nhượng này, thêm mẹo nhỏ kiếm lãi khi cầm đội nhỏ.

- Xác định thằng cần mua dùng cho đội chính, được đá nhiều, có thể tỏa sáng.
    - Không trả ngay, không trả chậm => Không mất budget chuyển nhượng.
    - Không chọn chia sẻ lợi nhuận khi bán
    - Chọn hình thức 50 trận giải đấu, 20 trận đá đội tuyển hoặc 50 bàn thắng.... số tiền thì thích cho bao nhiêu thì cho vì xác định đá 1 mùa rồi bán mà => CLB bán bị hớ nặng
    - Khi ký với cầu thủ, nếu không có nhiều budget thì chỉnh phí lót tay càng thấp càng tốt, có thể nâng lương hoặc chấp nhận % bán, % tăng lương,....

Vừa có hàng ngon để đá, vừa có lãi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới