Share game FM24 (PC)

Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 18 trong tổng số 18
    Số bài viết
    6,237

Từ: Giúp mình làm sao thuê thêm Staff và cầu thủ hay bị chấn thương nặng liên tục vì lí do gì

làm sao mà chính xác hoàn toàn dc

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    3,560

Từ: Giúp mình làm sao thuê thêm Staff và cầu thủ hay bị chấn thương nặng liên tục vì lí do gì

Đến ông bị ngã rách tay ra viện bác sĩ họ cũng chỉ bảo khoảng 1 tuần nữa sẽ khỏi, chứ phán thế nào được đúng 7 ngày nữa ông khỏi nhé

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    309

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của marsclub Bài viết
    Có ông Head physio nào chẩn đoán chính xác không các bác. Em sign mấy em khủng nhất vẫn còn mông lung từ 3-6 ngày các kiểu?
    Từ hồi chơi FM đến h chưa thấy ông nào chẩn đoán chính xác đến từng ngày đc. :'(

Family. Duty. Honor

Số bài viết
    236

trước có kí 1 ông đoán luôn bị sốt nhẹ 2 ngày, sốt nặng 1 tuần, gân kheo 2 tháng sẽ khỏi mà là hàng random

Số bài viết
    8

Có thể là thằng Cầu Thủ của bạn nó hay bị chấn thương, click vào cầu thủ chỗ Reports nếu cầu thủ của bạn là DC thì hỏi thằng HLV Defending xem nó đánh giá thế nào nếu cột Cons bên trái có dòng "Might have probelems with injuries" và cái hình chữ thập đỏ hoặc vàng nghĩa là thằng cầu thủ đó rất hay bị chấn thương, chỉ có cách cải thiện là thuê mấy thằng HLV thể lực training 5 sao về giúp nó đôi chút. Nhưng cách tốt nhất là hãy bán nó đi, vì cải thiện cũng chỉ được chút it thôi. Ví dụ điển hình là chú Jack Wilshere của Asenal chuyên gia chấn thương mặc dù chỉ số rất tốt, nhưng chấn thương nhiều nên cứ lên được 1 thì giảm 2 cho đến già cũng ko traning max được full FA đâu. Và trước khi mua cầu thủ hãy xem phần History - Injury nếu thấy mật độ chấn thương các mùa gần đây nhất càng ngày càng nhiều, càng nằm lâu dài và bị các chấn thương nghiêm trọng như gân kheo, gẫy chân, hay rạn xương... thì tốt nhất là ko nên mua, còn ko thì sever trước sau đó mua về xem các HLV của bạn đánh giá chú đó thế nào nếu mà có các dòng như trên thì nên load lại kiếm chú khác thôi.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi quangthach1408 : 29-08-2015 vào lúc 12:38 AM

Số bài viết
    410

Tiện topic bác nào cho em hỏi chút :
    Có cách nào để mời một số stuff lên tuyển quốc gia không khi mà quốc tịch của nó cũng là quốc gia mình đang nắm giữ mà nó nhất quyết k chịu lên ?

Số bài viết
    694

Vụ xin staff lâu lâu cũng hên xui lắm
    Mình chơi MU đem 1 đống danh hiệu về, muốn xin vài suất staff cho mấy ông công thần như V.Nistenroy,kasper schmeichel, Stamp, paul scholes, R 300k...
    dù mấy ông này chỉ số như LOL nhưng vì cống hiến, đóng góp nhiều cho MU nên mới thuê về. Mà xin hoài thì đám Glazer nó bảo là ko có nguồn tiền đầu tư. Khốn nạn đến thế là cùng

Số bài viết
    584

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của brutal_death Bài viết
    Tiện topic bác nào cho em hỏi chút :
    Có cách nào để mời một số stuff lên tuyển quốc gia không khi mà quốc tịch của nó cũng là quốc gia mình đang nắm giữ mà nó nhất quyết k chịu lên ?
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của fanbongda Bài viết
    Vụ xin staff lâu lâu cũng hên xui lắm
    Mình chơi MU đem 1 đống danh hiệu về, muốn xin vài suất staff cho mấy ông công thần như V.Nistenroy,kasper schmeichel, Stamp, paul scholes, R 300k...
    dù mấy ông này chỉ số như LOL nhưng vì cống hiến, đóng góp nhiều cho MU nên mới thuê về. Mà xin hoài thì đám Glazer nó bảo là ko có nguồn tiền đầu tư. Khốn nạn đến thế là cùng

co lien quan dau ma tra loi vay topic ket thuc roi ma con tra loi cai tren lam gi

Neymar Jr

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới