Share game FM24 (PC)
Trang thứ 9 trong tổng số 9 trang Trang đầuTrang đầu ... 789
Hiển thị kết quả từ 81 tói 84 trong tổng số 84
    Số bài viết
    739

Từ: 4-2-3-1 ST: TM-S Khi ghi bàn là thói quen

Kết quả có vẻ OK

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dangthuy83 Bài viết
    bác tuấn e hỏi, e ốp tác này vào MU mùa đâu, chỉ mua thêm depay, cho rooney hay pepsi hoặc falcao đá TM, sao thấy ghi bàn cùi quá, không được như rô điệu của bác, 2 cánh e e cho depay bên trái, maria bên phải, mata chơi ss, tiền vệ có sneijder vs hendera, vì tiền đạo k có tốc độ cao nên đã chinh TI sử dụng lối đá chậm. Bác có phương án điều chỉnh nào để hợp lý với đội hình của MU như trên không. thanks bác
    @ tac đã đạt fluid rồi bác nhé.
    2 hậu vệ cánh của Man Utd ném biên không được xa?
    Rooney, Persie, Falcao thì làm sao so được với Ri Đỗ?
    Như anh Tuấn nói phía trên: Pep talk bọn AMC, AMRL kêu nó chuyền nhiều hơn. Train TeamWork

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dangthuy83 Bài viết
    bác tuấn e hỏi, e ốp tác này vào MU mùa đâu, chỉ mua thêm depay, cho rooney hay pepsi hoặc falcao đá TM, sao thấy ghi bàn cùi quá, không được như rô điệu của bác, 2 cánh e e cho depay bên trái, maria bên phải, mata chơi ss, tiền vệ có sneijder vs hendera, vì tiền đạo k có tốc độ cao nên đã chinh TI sử dụng lối đá chậm. Bác có phương án điều chỉnh nào để hợp lý với đội hình của MU như trên không. thanks bác
    @ tac đã đạt fluid rồi bác nhé.
    xem 2 thằng AMRL nó có chuyền bóng cho ST đóng gạch k, nếu k kêu bọn nó chuyền nhiều vào , rồi đá sáng tạo lên ... train teamwork nhiều vào :okay:

Nếu bọn AMRL và AMC đều đá tốt mà thằng ST vẫn k ghi bàn thì đích thị thằng này sút đi kiếm thằng khác về đá thôi :okay: trang #1 anh có tv 1 đống St rồi đó mà trong số này thì R10, RVP, falcao đều k có tên là đủ hiểu

Lưu ý: đá sân khách gặp team ngang cơ thì chuyển Mentality thành Control, gặp team mạnh thì thêm TI Close Down More, gặp team quá mạnh thì Counter luôn nhé

Còn nếu muốn hack ghi nhiều bàn nữa thì đầu tư mục này là dc :

DR/L: tạt bóng tốt , chỉ số tấn công tốt, chạy nhanh nên chọn chỉ số throw 15+ để train tuyệt kỹ ném biên xa nhé

PPM : Ném biên xa

Các anh chàng tiêu biểu : Marcos Rocha giá 7m đá được cả trái lẫn phải, Ghoulam, Shotton, Dudgeon, Azpilicueta, Marc Bertran và Gokhan Gonul...

Số bài viết
    280

Tình hình rất là tình hình, xài tac này để hack ST, ai dè hack ra thằng SS, nó tranh hết mịa bàn thắng của ST luôn, thêm 2 thằng IF chầu chực ăn ké :daudau: 2 thằng ST tổng ghi được có 17 bàn/20 trận (= số bàn thằng SS nó ghi /trong khi cả team ghi được hơn 7x bàn

Once a Blue, Forever Blue

Số bài viết
    2,773

chúc mừng bạn đã tìm ra SS ưng ý, chắc 2 thằng ST cùi nên k đóng gạch dc nhiều đây mà or 2 thằng ST quá đồng đội :cha1:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới