Share game FM24 (PC)
Trang thứ 6 trong tổng số 8 trang Trang đầuTrang đầu ... 45678 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 51 tói 60 trong tổng số 74
    Số bài viết
    33

Từ: [FM Story] Arsenal- Bước vào kỷ nguyên mới!

tac arsenal này là tac nào thế, cho link dc ko, thấy lạ wa

Số bài viết
    3,560

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    sak đá mấy mùa rồi ai nhớ qua giải pháp mà cầm, toàn tac quái dị
    Thế gặp tac ấy thì dễ đá hơn hay khó đá hơn vậy

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    254

bình thường mà bữa đá giải pháp còn gặp thằng kia nó chơi 2 DC, 3 DMC, WBRL, ở trên mỗi thằng ST với 2 thằng Wing
    Marseille chứ còn ai nữa

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của johnnytran Bài viết
    Thế gặp tac ấy thì dễ đá hơn hay khó đá hơn vậy
    Özil bị bắt chết phải chuyển sang đánh biên
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhoc_kesty Bài viết
    Marseille chứ còn ai nữa
    oh đúng rồi thằng đấy nhớ thằng ST của nó là Negredo

à mà 3 DC chứ ko phải 3 DMC

Số bài viết
    111

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ruaconnhoai17 Bài viết
    tac arsenal này là tac nào thế, cho link dc ko, thấy lạ wa
    tac do mình tự chế, chưa qua kiểm duyệt chất lượng :fa: nhưng theo đánh giá sau khi kết thúc tháng 9 của mình thì tac này công khá ổn nhưng thủ thì siêu nát, tốt nhất không nên thử mắc công coi tụi nó đá mà đau tim thấy mẹ

Ảnh đại diện của DNV
    Số bài viết
    6,748

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của AaronRamsey123 Bài viết
    tac do mình tự chế, chưa qua kiểm duyệt chất lượng :fa: nhưng theo đánh giá sau khi kết thúc tháng 9 của mình thì tac này công khá ổn nhưng thủ thì siêu nát, tốt nhất không nên thử mắc công coi tụi nó đá mà đau tim thấy mẹ
    FM15 thì tac nào ST chả ngu :okay: Mình xài Cavani hiệu suất ghi bàn cũng cao mà còn muốn đập máy vì nó, cơ hội toàn tapin mà hiệu suất chắc phải 3-4 trái thì ghi 1 bàn :daudau: Mà thấy SI làm vậy cũng đúng, mình thấy số cơ hội 1 trận trong FM tạo ra nhiều hơn ngoài đời nhiều, hiệu quả mà như ở ngoài chắc 1 trận thằng ST phải nổ trung bình 3 bàn trở lên

Số bài viết
    111

FM15 thì tac nào ST chả ngu :okay: Mình xài Cavani hiệu suất ghi bàn cũng cao mà còn muốn đập máy vì nó, cơ hội toàn tapin mà hiệu suất chắc phải 3-4 trái thì ghi 1 bàn :daudau: Mà thấy SI làm vậy cũng đúng, mình thấy số cơ hội 1 trận trong FM tạo ra nhiều hơn ngoài đời nhiều, hiệu quả mà như ở ngoài chắc 1 trận thằng ST phải nổ trung bình 3 bàn trở lên
    ST cỡ Cavani mà còn vậy thì mấy chú Arsenal còn cỡ nào :fa: 2 thằng trung phong đần thì thôi rồi :fa: đặc biệt là thánh Beck toàn CCC mà bắn chim với bắn chim thôi Cơ mà hồi đầu mùa được mấy thắng Coach đề nghị cho thánh Beck tập PPM sút mạnh nên bây giờ mấy quả khó khó như trong 1 rừng chân toàn người với người thì Beck đen lại rất hay tỏa sáng bằng mấy quả nã đại bác trong vòng cấm Giống như là Com thấp quá nên đối mặt 1 vs 1 nó sợ nhưng trong 1 rừng người thì em nó lại hết sợ nhờ hiệu ứng đám đông éo ai biết em nó sút thêm nữa là nên mua Depay nếu cần hàng ở vị trí IF, rẻ mà chất, sút xa thôi rồi đã đúng hướng khung thành thì chỉ có vào thôi chứ ko bao giờ thủ môn đỡ được nhưng đừng xài Konoplyanka đang tiếc tiền thấy mẹ luôn rồi :fa:

Ảnh đại diện của DNV
    Số bài viết
    6,748

Konoplyanka thấy đá ngon mà giữa mùa 1 rẻ bèo, có mấy củ, ko thì ký free cũng đc nhưng phải đợi sang mùa sau Mỗi tội về team mình có Hazard với Moura 2 cánh rồi, ko có đất diễn Mới bán cho Arsenal lấy 32 củ

Xúc Martial đi, Henry mới

Số bài viết
    254

Konoplyanka dùng ngon mà giữa mùa 1 thì <5m cuối mùa free sang mùa sau bán lại vẫn lời. Có điều công nhận Depay hơn hẳn 1 bậc

Số bài viết
    111

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của AaronRamsey123 Bài viết
    ST cỡ Cavani mà còn vậy thì mấy chú Arsenal còn cỡ nào :fa: 2 thằng trung phong đần thì thôi rồi :fa: đặc biệt là thánh Beck toàn CCC mà bắn chim với bắn chim thôi Cơ mà hồi đầu mùa được mấy thắng Coach đề nghị cho thánh Beck tập PPM sút mạnh nên bây giờ mấy quả khó khó như trong 1 rừng chân toàn người với người thì Beck đen lại rất hay tỏa sáng bằng mấy quả nã đại bác trong vòng cấm Giống như là Com thấp quá nên đối mặt 1 vs 1 nó sợ nhưng trong 1 rừng người thì em nó lại hết sợ nhờ hiệu ứng đám đông éo ai biết em nó sút thêm nữa là nên mua Depay nếu cần hàng ở vị trí IF, rẻ mà chất, sút xa thôi rồi đã đúng hướng khung thành thì chỉ có vào thôi chứ ko bao giờ thủ môn đỡ được nhưng đừng xài Konoplyanka đang tiếc tiền thấy mẹ luôn rồi :fa:
    Vậy em mua hố mẹ nó rồi :lcb: mất cả 10m+20m trả sau cho thằng quỷ này luôn lúc mua không chịu để ý hợp đồng của nó:fa: mới đọc báo thấy Stoke City ký hợp đồng với chú này ngoài đời để mục tiêu trụ hạng vậy mà mình bỏ 30m đem nó về cạnh tranh vô địch :khoc1:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới