Share game FM24 (PC)

Trang thứ 26 trong tổng số 33 trang Trang đầuTrang đầu ... 162425262728 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 251 tói 260 trong tổng số 326
    Số bài viết
    23

Từ: Tuyển Thành Viên Việt Hóa FM 15 !!!!

dịch mấy tiếng là xong rồi mà quan trọng chất lượng có tốt không? tại không chơi fm 2015 nên ko biết dịch có sát nghĩa không

Số bài viết
    103

chả bù cho mình mấy tuần dịch chưa xong

Số bài viết
    23

mấy ngày tới có thêm chút thời gian rảnh, có ai muốn phụ giúp dịch cho xong không ?

Số bài viết
    33

[%club#1-short] [%position#1-lowercase] [%male#1] is rumoured to have been called in by the club due to him complaining about being substituted in the club's last match.\n\nIt is believed [%club#1-short] have decided not to discipline him on this occasion but [%male#1-surname]{s} decision to publicly question the manager could perhaps point to a deeper problem the player has with the club.
    [%club#1-short] down to bare bones.
    [%club#1-short] have some tough decisions to make in the [%position#1-lowercase] department after their options became even more reduced with news of [%male#1] suffering [%injury#1].
    [%job#1] [%person#1] believes that it may be worth holding a team meeting following the bad run of form the team has suffered of late. [%person#1-He] believes that by telling the team [%person#2-you] have faith in them, it may raise spirits within the squad and help improve their performances.

dịch giùm em mấy cái này với, dịch ko đúng nghĩa dc, thanks

Số bài viết
    11

Mình xin cái rank "Barçamania" nha.

Đại hội Cộng đồng Barçamania Việt Nam lần thứ IV - Đà Nẵng, 08/2015: http://www.fcbarcelona.com.vn/diendan/showthread.php?16654-dai-hoi-fcbvn-lan-iv-2015

Số bài viết
    49

Số bài viết
    52

Khi nào có new version thế ạ, bản này vẫn còn nhiều chỗ chưa dịch ạ, nhất là mấy đoạn nguyên nhân gây unhappy.... trình tiếng anh gà nên chả hiểu tại sao nó unhappy

Số bài viết
    195

Mình nhận mục 21 ... nhưng time này mình bận quá ... không có thời gian làm
    Ai khác làm giúp mình nhé
    Thông cảm cho mình . hic

Số bài viết
    491

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của xxlinhxinh Bài viết
    Mình nhận mục 21 ... nhưng time này mình bận quá ... không có thời gian làm
    Ai khác làm giúp mình nhé
    Thông cảm cho mình . hic
    up lên đây mình xem nốt xem thế nào
    bản này nhiều đoạn dịch google translate quá =.=

Số bài viết
    46

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ruaconnhoai17 Bài viết
    [%club#1-short] [%position#1-lowercase] [%male#1] is rumoured to have been called in by the club due to him complaining about being substituted in the club's last match.\n\nIt is believed [%club#1-short] have decided not to discipline him on this occasion but [%male#1-surname]{s} decision to publicly question the manager could perhaps point to a deeper problem the player has with the club.
    [%club#1-short] down to bare bones.
    [%club#1-short] have some tough decisions to make in the [%position#1-lowercase] department after their options became even more reduced with news of [%male#1] suffering [%injury#1].
    [%job#1] [%person#1] believes that it may be worth holding a team meeting following the bad run of form the team has suffered of late. [%person#1-He] believes that by telling the team [%person#2-you] have faith in them, it may raise spirits within the squad and help improve their performances.

dịch giùm em mấy cái này với, dịch ko đúng nghĩa dc, thanks
    có tin đồn [%male#1] đã đc CLB "gọi lên nói chuyện" bởi hành động phàn nàn khi bị thay ra trong trận đấu vừa qua. Nhiều khả năng [%club#1] sẽ không kỉ luật anh nhưng việc [%male#1] công khai thách thức huấn luyện viên có thể cho chúng ta thấy giữa anh và CLB đang có bất đồng không nhỏ.
    [%club#1] đang cạn kiệt nhân lực bởi chấn thương.
    [%club#1] sẽ phải đưa ra những quyết định khó khăn trong việc trám vào vị trí [%position#1] , khi có tin [%male#1] đã bị chấn thương .
    chúng ta vừa có 1 chuỗi trận khá tệ , trợ lí [%person#1] tin rằng nên tổ chức 1 cuộc họp đội bóng vào lúc này .
    Anh ấy tin việc nói với các cầu thủ rằng bạn có niềm tin ở họ sẽ giúp cải thiện tinh thần đội bóng ,khiến họ thi đấu tốt hơn .
    Mình dịch có thể không sát từ nhưng đảm bảo sát nghĩa , khi vào game không bị "chuối" .

Team việt hóa còn tuyển người không ? Mình đang muốn thử sức , có thể nhận dịch các câu khó , dịch lại các câu mà các bạn trước dịch không sát

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới