Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu ... 3456 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 58
    Số bài viết
    362

Từ: [tactic] 3 Forwards by Onf

Mình nói rồi, tac này bố khủng long ông khủng khiếp mà

Thì tac toàn 3 thằng tiền đạo ngúng nguẩy trong vòng cấm là chính mà sơ

Lúc họp báo nó cũng hay hỏi mình là có nhận xét gì về việc đội toàn ghi bàn từ cự ly gần :daudau:

Số bài viết
    133

Cơ mà bị phản công toàn thấy thủ môn với 2,3 tiền đạo đội bạn

Số bài viết
    362

Kệ đi, lấy công bù thủ là được mà Đừng set OI làm gì cho mất sức, co bao nhiêu để tấn công hết đi :wy:

Số bài viết
    17

Sao mình thử tac này cho Mu:hàng công: ít ghi bàn lắm thu mấy ông lớn không à. Hàng công mình thì:Benzema, Van Persie, Bonazzli, CR7,Drogba. Thọt vãi lắm. Bạn nghĩ mình nên xếp hàng công thế nào là hợp lí.

Số bài viết
    362

Bạn có thể xếp Ronaldo đá cao nhất, 2 DLF là Benzema bên trái và Van Persie bên phải. Mình thấy hàng công vậy là quá quái vật, hơn Wilson với Fierro của mình vài chục lần, làm sao mà thọt được Nếu ghi bàn ít thì bạn nên xem đội bạn ở những tình huống highlight tấn công ra sao. Nếu chuyền hỏng nhiều thì nên tập 1 2 tuần teamwork, ngoài ra tập att mov phần lớn thời gian để cải thiện. Trong những trận gặp đội lớn nếu cảm thấy quá bị lép về thì tập Def pos cũng được.

Số bài viết
    736

Công nhận ăn phản công toàn kiểu cầu thủ đội bạn đối mặt 1vs1 với thủ môn nhà mình đau tim lắm thớt a, chưa biết set hàng thủ thế nào cho nó han chế đc cái này

Goal......

Số bài viết
    90

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của siproi003 Bài viết
    Sao mình thử tac này cho Mu:hàng công: ít ghi bàn lắm thu mấy ông lớn không à. Hàng công mình thì:Benzema, Van Persie, Bonazzli, CR7,Drogba. Thọt vãi lắm. Bạn nghĩ mình nên xếp hàng công thế nào là hợp lí.
    tac này ghi bàn bá đạo mà bác, sao thọt được nhất là vs hàng công như bác, e cũng cầm Mu ngay mùa đầu đây, mua thêm mỗi romero, ghi bàn rầm rầm.

thành tích

3 tiền đạo chủ lực

falcao

Rooney

Persie

Số bài viết
    121

Đá fulham mùa 1 giải hạng nhất ok, mùa 2 ngoại hạng thua liên tiếp [emoji29]

Số bài viết
    17

Mùa đầu chơi cũng không khởi sắc lắm mùa 2. Chơi Mu người tỏa sáng nhất là Janujai ghi bàn đỉnh luôn, 2 bàn 1 trận, nhờ ảnh gỡ hòa thắng bayer.5-4 . Mùa 2 kiến tạo nhiều nhất 2 hậu vệ cánh khuấy đảo cả hàng thủ bên kia. Cho mata tut janujai 2 mùa, chỉ số lên khá đẹp.

Số bài viết
    17

nếu muốn chống tạt cách thì mình phải làm sao, mình mới chơi nên không biết nhiều. đa phần bị bàn thua do tạt cánh không à.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới