Share game FM24 (PC)
Trang thứ 22 trong tổng số 24 trang Trang đầuTrang đầu ... 122021222324 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 211 tói 220 trong tổng số 240

Chủ đề: 4-3-3DM AP is MOM

Số bài viết
    224

Từ: 4-3-3DM AP is MOM

mùa 1 ốp tác possesion của ông huynh mà thọt qá ( ốp vào bolton ổn mà qa new tan tác và cả con hàng AP ganso chảnh chệ). Để mùa 2 chuyển sang tác này xem có lấy lại đc phong độ của pé ganso k :pf:.

Số bài viết
    739

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan_Lucifor Bài viết
    mùa 1 ốp tác possesion của ông huynh mà thọt qá ( ốp vào bolton ổn mà qa new tan tác và cả con hàng AP ganso chảnh chệ). Để mùa 2 chuyển sang tác này xem có lấy lại đc phong độ của pé ganso k :pf:.
    Cầm Newcastle mùa 1 mà mua được Ganso à? 35% mà phí đã 6M, 65% còn lại nữa...tính ra mua được chú này cũng 17M rồi.
    Newcastle đầu mùa cho được 11M.

Số bài viết
    224

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của NgocHa Bài viết
    Cầm Newcastle mùa 1 mà mua được Ganso à? 35% mà phí đã 6M, 65% còn lại nữa...tính ra mua được chú này cũng 17M rồi.
    Newcastle đầu mùa cho được 11M.
    Thấy thích nên mua thôi.Me thằng này lâu rồi mấy game trước mùa 2,3 65% agent nó chốt giá 67m newgame newcastle quyết tâm mang về bằng đc cắn răng tầm 25m cho ku này nhưng mà già trị thực chỉ khoảng 15~17m thôi bán con hàng tiote 35m lôi về đc em này + balanta là thấy khá an tâm về công thủ rồi cơ mà ốp vào tac đá rất chán.
    Chốt con hàng ganso bản 15 này là k nên mua vì chỉ số thì khá đẹp cơ mà giá đắt + chảnh. Vừa mua xong morale absymal như kiểu thằng agent ép nó về nhà chồng ấy, lại rất ư là thái độ vs cha chú.:loemat:Quả flair 18 thế cơ mà rating nửa mùa rồi trận nào cũng 6.7 6.8 khác hẳn vs lão Tielemans.

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan_Lucifor Bài viết
    Bạn nói sao mình chưa hiểu, mùa 1 bạn ốp tac nào Nếu New thì có thằng Cabela cũng đá dc MC-AP ngon đó :okay: cặp với Sissoko là 2 thằng tv trung tâm bá rồi, loan thêm chú Tielemans sub nữa là ổn

Số bài viết
    224

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    Bạn nói sao mình chưa hiểu, mùa 1 bạn ốp tac nào Nếu New thì có thằng Cabela cũng đá dc MC-AP ngon đó :okay: cặp với Sissoko là 2 thằng tv trung tâm bá rồi, loan thêm chú Tielemans sub nữa là ổn
    à nhầm tac của tungvh cabela đá ap thì bá hơn cả thằng ganso từ hồi càm bolton là cứ bị nó cho ăn hành r` mình bán tiote kéo anita về regista vs colback. Sissoko thì box to box ( sub siem de jong). Nói chung là cũng khá chắp vá vì đã lỡ đầu tư vào thương vụ hớ ganso Cơ mà mùa 1 loan đc tielemans à? ( mình nghĩ mấy lão wonder kid mà chịu đá chính thì nó chỉ bán thôi chứ). Mình k mua tielemans là vì mấy thằng đấy test r` test lại thì chán lắm:cha1:

Số bài viết
    2,773

New có hàng tv với tđ ngon nhưng hàng hv hơi cùi tí :okay:

Số bài viết
    88

tac thánh bá đạo thật cầm cadiff city thắng hết k biết thua là gì luôn

Số bài viết
    2,773

Cà đĩa bá đạo giải hạng dưới mà :okay:

Số bài viết
    9

khi dùng qua tatic của bạn mình ấn tượng nhất là hàng thủ. thường mình hay mắc lỗi 2 kèm 1 sau đó bỏ người bị chọc khe dẫn đến hay thua. bạn cho mình hỏi làm sao để hàng thủ giữ được khoảng cách mà k mắc sai làm để qua người hay bỏ kèm người z b. :pf:

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của trinhac Bài viết
    khi dùng qua tatic của bạn mình ấn tượng nhất là hàng thủ. thường mình hay mắc lỗi 2 kèm 1 sau đó bỏ người bị chọc khe dẫn đến hay thua. bạn cho mình hỏi làm sao để hàng thủ giữ được khoảng cách mà k mắc sai làm để qua người hay bỏ kèm người z b. :pf:
    Bạn dùng tac nào v mấy vậy

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới