Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 3 trong tổng số 3
    Số bài viết
    208

Giúp đỡ về FM2014...

Mình tải game từ topic này: http://fm-vn.com/diendan/showthread....nfer-4-8-2014)!

Khi giải nén để chơi thì mình gặp 2 vấn đề:
    - Không hiểu sao folder data của mình lớn thế, hơn chục GB. Trong khi data Việt hóa chỉ có mấy chục MB. Không biết copy đè lên có chơi đc ko?
    - Khi chọn giải để chơi, mình ko chọn đc các giải lớn như Anh, ý, Tây Ban Nha... vì nó báo không tìm thấy đủ các CLB để chơi

Hi vọng anh em giúp đỡ ! Lấy vợ nên bỏ FM hơn 2 năm roài, giờ mới chơi lại

Chủ đề tương tự:
    Em bảo em ghét cafe, anh sẽ bỏ cafe vì em - Em bảo em ghét thuốc lá, anh sẽ bỏ thuốc lá vì em - Em bảo em ghét anh thức khuya, anh sẽ đi ngủ sớm vì em - Em bảo em ghét ManU, em lượn đi!

Số bài viết
    6,237

Từ: Giúp đỡ về FM2014...

bạn down ở đó mà k đọc kỹ à, bản ở đó nó có sẵn graphic gồm, face, logo, .... người ta cài hết vào luôn nên nặng là phải rồi Topic down game chuẩn mình có sticky lên mà k vòa down đi vào đó :okay:

Còn k chọn dc giải thì có lẽ do cài mấy bản update chuyển nhượng j j đó, lúc new game chọn bỏ hết đi xem

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    208

Từ: Giúp đỡ về FM2014...

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunliang Bài viết
    bạn down ở đó mà k đọc kỹ à, bản ở đó nó có sẵn graphic gồm, face, logo, .... người ta cài hết vào luôn nên nặng là phải rồi Topic down game chuẩn mình có sticky lên mà k vòa down đi vào đó :okay:

Còn k chọn dc giải thì có lẽ do cài mấy bản update chuyển nhượng j j đó, lúc new game chọn bỏ hết đi xem
    Tks thím, mình down lại bản của thím về roài, mà lại gặp vấn đề: cứ start 1 trận đấu là treo máy luôn, ko chơi đc nữa! Thím biết nguyên nhân tại sao ko?

Em bảo em ghét cafe, anh sẽ bỏ cafe vì em - Em bảo em ghét thuốc lá, anh sẽ bỏ thuốc lá vì em - Em bảo em ghét anh thức khuya, anh sẽ đi ngủ sớm vì em - Em bảo em ghét ManU, em lượn đi!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới