Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 13 trong tổng số 13
    Số bài viết
    207

Từ: Cách Chỉnh Bằng Cấp và Kinh Nghiệm Cá Nhân ???? :bimat:

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunliang Bài viết
    chọn chỉ số thấp thì mức độ khó tăng lên do các cầu thủ nó ếu nghe mình lần đầu new game mình chỉnh chỉ số thấp nhất, lại 20 tuổi, cầm barca vào team nó unhappy liên miên đợt new game sau rút kinh nghiệm thì chỉnh bằng xịn nhất, chỉ sô vkl luôn, train tactic 5*, mental thì quá khủng discipline 20, ếu thằng nào dám hó hé, đá tới t10 ngon lành rồi tự dưng game bị lỗi nó chuyển qua profile chỉ số thấp cái cả team nó lại unhappy ghét quá nghỉ từ đó h chưa chơi lại luôn :fa:

Chọn chỉ số thấp thì vẫn có thể học bằng mới, để tăng chỉ số bên technical, dùng để training ấy, nhưng lúc học thì sẽ ảnh hưởng đến training của team, thấy nó ghi vậy, chắc là phần train mà bạn lo sẽ thiếu bạn nó sẽ tăng workload :fa: còn bên mental thì chắc là do cách bạn chơi thì máy nó tự điều chỉnh

Thanks Sun liang

Số bài viết
    380

mình toàn chỉnh att, defence, shoot, tech cho maximum vì mấy coach đó hơi ít có đứa nghỉ hưu thì mình chuyển sang kiêm vị trí nó trong thời gian kiếm coach khác, phần tinh thần thì max 2 cái scout cầu thủ để biết nhiều thông tin hơn, còn lại tùy chỉnh theo sở thích, đá giải nào thì chọn trình hlv cho tương ứng :pf:

Số bài viết
    81

Mình thì chỉnh Att 18, Tec 18, Men 18, Det 18, Dis 18, Mov 18 là có thể huấn luyện Ball controll 5*, Att 5*, Shoot 5*
    Còn bạn muốn huấn luyện cái nào thì chỉnh cái đó.
    Công thức đây:
    http://fm-vn.com/diendan/showthread....%99i-b%C3%B3ng

Đà Nẵng - Dạy kèm anh văn, TOEFL, TOEIC, IELTS, luyện thi Đại học
    www.englishhome.com.vn
    https://www.facebook.com/EnglishHomeDaNang

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới