Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 10 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 95
    Số bài viết
    465
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Dark_Knight0411 Bài viết
    câu nhận ông may thật chỉ số thế mà sign free được quá may mà có ai biết làm cách nào mua được Bojan ko nhi?
    Bojan hả, bản tui đang chơi, đợi nó hết hợp đồng mới sign free đc. Cả thằng Dos Santos cũng thế. Mỗi tội nó đòi lương hơi bị cao. Mà ráng lấy thằng Bojan bố về làm scout đi. Đến khi sign free có vẻ dễ hơn

Số bài viết
    113
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Shock[P]ro Bài viết
    Mình thấy chỉ số đẹp với có dictates tempo thì sign thui
    Nó đòi lương bao nhiu thì cho bấy nhiu có 7k5 mà
    Mình có sở thích là vào từng CLB ,từng quốc gia để tìm cầu thủ trẻ
    Cảm giác tìm dc và đào tạo nó lên ngôi sao sướng lắm
    Cảm giác như mình là A.Wenger
    Bác có thể nói xem dictates tempo thì phải xem ở chỗ nào ko?? :th_cam-on-cam-on::th_cam-on-cam-on:

"Hưng vong bĩ thái có thì
    Chớ đem thành bại mà suy anh hùng"

Số bài viết
    11
    Arsel mua về 1 năm train lên đc vậy .. chứng tỏ lò tốt
    thằn này tôi mất hơn 2M mới mua đc

Số bài viết
    165
    Thằng này ko vừa vào nó đã là đội trưởng U19 Tây Ban Nha rồi, 2 năm sau thành đội trưởng U21. Vốn nếu ở 1 nước khác thì nó sẽ trở thành 1 cầu thủ rất lớn. Tuy nhiên ở đội TBN nó chỉ trưởng thành đc ở U19 với U21, lên đến đội lớn thì mất điện vì 1 thằng bằng tuổi nó tên là Fabregas đá hay hơn hẳn nó, ngoài ra còn chưa thoát đc cái bóng xủa Xabi Alonso.

Bán đc thằng này 57 triệu quả là may mắn, lần sau có các vàng bảo đảm cũng ko đc may mắn như thế.

Kỉ lục của mình mới là Sign Free Van Der Vart và Cesar Delgado, bán 2 chú này mỗi chú 40 triệu USD

Số bài viết
    62
    kết bác này kinh người, tìm hàng chuẩn khiếp, mà bác có biết thằng nào là truyền nhân của ruud hay raul trong FM 08 k?

Số bài viết
    90
    thằng này chỉ số khà đẹp .mua 1,9tr là Bar bán ngay .

Số bài viết
    90
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của barcaboy Bài viết
    Thằng này ko vừa vào nó đã là đội trưởng U19 Tây Ban Nha rồi, 2 năm sau thành đội trưởng U21. Vốn nếu ở 1 nước khác thì nó sẽ trở thành 1 cầu thủ rất lớn. Tuy nhiên ở đội TBN nó chỉ trưởng thành đc ở U19 với U21, lên đến đội lớn thì mất điện vì 1 thằng bằng tuổi nó tên là Fabregas đá hay hơn hẳn nó, ngoài ra còn chưa thoát đc cái bóng xủa Xabi Alonso.

Bán đc thằng này 57 triệu quả là may mắn, lần sau có các vàng bảo đảm cũng ko đc may mắn như thế.

Kỉ lục của mình mới là Sign Free Van Der Vart và Cesar Delgado, bán 2 chú này mỗi chú 40 triệu USD
    đá đén mùa nhiều mà sing free Van Der Vart vào thường các đọi sẽ mua thằng này ko có chuyện free đâu .

Số bài viết
    31
    tui mua 750k cộng thêm 30% barca bán ngay , mới mua về chưa biết sao cứ thử đã

Số bài viết
    206
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của wind Bài viết
    Bác có thể nói xem dictates tempo thì phải xem ở chỗ nào ko?? :th_cam-on-cam-on::th_cam-on-cam-on:
    Ảnh thứ 2 đấy
    Chỗ Preperent Moves ấy
    Dictates tempo là giữ nhịp độ trận đấu

Số bài viết
    206
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Dark_Knight0411 Bài viết
    câu nhận ông may thật chỉ số thế mà sign free được quá may mà có ai biết làm cách nào mua được Bojan ko nhi?
    Bojan với Dos santos cũng sign free đc pác ah`
    Mấy thằng Barca ngu may cho anh em mình đc dùng toàn hàng khủng mà ko mất tiền
    Để hôm nào tôi post nốt anh sign free bojan với dos santos cho
    2 thằng đấy mà bán thì chắc phải trên 57M

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới