Share game FM24 (PC)
Trang thứ 41 trong tổng số 42 trang Trang đầuTrang đầu ... 3139404142 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 401 tói 410 trong tổng số 414
    Số bài viết
    2,773

Từ: Topic Khoe Thành Tích

Có ai nhận ra đây là SVĐ nào k bao giờ mới xây dc 1 cái sân như vầy

Số bài viết
    224

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết

Cầm New mà bắt board nó bỏ tiền ra xây sân vđ đc à:loemat:Chắc cày phải chục năm. Mình chơi kiếm về cho nó biết bao nhiêu $ mà tiền nó rót vào chuyễn nhượng đầu mùa toàn 10~20m mặc dù đc đánh giá là rich.Cơ mà có ông nào kiếm tiền và tiêu tiền giỏi như mình không :il:

Số bài viết
    136

2 Tuấn 's Stadium á

Chơi FM nào giờ chưa được xây sân vận động có tên mình

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan_Lucifor Bài viết
    Cầm New mà bắt board nó bỏ tiền ra xây sân vđ đc à:loemat:Chắc cày phải chục năm. Mình chơi kiếm về cho nó biết bao nhiêu $ mà tiền nó rót vào chuyễn nhượng đầu mùa toàn 10~20m mặc dù đc đánh giá là rich.Cơ mà có ông nào kiếm tiền và tiêu tiền giỏi như mình không :il:

Bạn mua bán giỏi thật :fa: vào đây chia sẻ ít kinh nguyệt để ae bàn luận , học hỏi cho xôm tụ nào :okay: http://fm-vn.com/diendan/showthread....482#post453482

Số bài viết
    69

Depay ra đi với giá 131m liệu có phải là kỉ lục hay là mua bale với 41m :il:

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

130$ đổi ra đc chưa tới 90m bảng mà kỷ lục gì bale trong FM dễ... phế lắm, thằng này ăn inj miết

mà thằng iVán kia là thằng nào thế

Số bài viết
    224

Bạn mua bán giỏi thật :fa: vào đây chia sẻ ít kinh nguyệt để ae bàn luận , học hỏi cho xôm tụ nào :okay: http://fm-vn.com/diendan/showthread....482#post453482
    Dạo này bận quá k chơi đc. Toàn mua bán = save vs load cho nó max lời mà bác thì sao k nhiều đc:il:. Nói chung mua bán nó có nhiều cái phức tạp lắm k thử save load 1 lần k hiểu đc cách AI no mua bán như nào đâu đã từng gặp nhiều trường hợp CLB nó muốn mua bằng đc 1 thằng kiểu như mục tiêu số 1 hét bao nhiêu nó cũng thảo mai negotiate lại vs mình.Thường thì các bác sẽ accept ngay khi thấy nó dừng lại ở 60$m cho 1 thằng 20$m và nó chốt giá non-negotiate, nhiều bác sẽ nghĩ là cao nhất r`. Nhưng thực ra load lại ngay từ đâu hét $120m rồi sao đó $90m nó vẫn mua đấy( thử chốt vào lần 2 3 thì nó trả khác thấp hơn). Nói chung mua bán k save load thì tốt nhưng mình thấy rườm rà k cần thiết.

Số bài viết
    69

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    130$ đổi ra đc chưa tới 90m bảng mà kỷ lục gì bale trong FM dễ... phế lắm, thằng này ăn inj miết

mà thằng iVán kia là thằng nào thế
    em biết đâu thằng ivan là hậu cánh levante, chỉ số tạm ổn lại chịu khó đá sub nên xúc về. Cũng hạt rẻ vì tầm 10tr là nó phải nhả rồi. Bale thấy ít inj nhưng mà real đang khủng hoảng nên là nó unh gạ cái về luôn. 41m Real nó đồng ý ngay làm ko kịp trả giá

Số bài viết
    2,773

cái nồi gì thế :cha1: 1 tập thể sở hữu tuyệt kĩ "bay giữa ngân hà" OM mà cứ như Baca vậy

Số bài viết
    69

bóng vàng với bóng kim cương. Con messi cái gì cũng thua thiệt mà lại được bóng vàng đm thằng fifa

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới