Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 12 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 118
    Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

Từ: Tư vấn cách set đội hình

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của galambeoizz Bài viết
    Đá trung vệ rồi thì chắc là chân thuận cũng không ảnh hưởng gì nhiều lắm đâu. Chủ yếu là cầu thủ biên mới quan trọng thôi
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tungvh Bài viết
    thế thì tùy bạn chọn thôi , như trường hợp của mình cả rojo lẫn balanta đều thuận chân trái thì mình cho balanta đá bên phải , rojo bên trái.
    FM15 nó có 1 cái mới, đó là những thằng đá trung tâm (DC, DMC, MC, ...), sẽ gặp 1 vài thằng nó thích đá lệch phải (trái) hơn, tuy nhiên cũng có vài thằng đá bên nào cũng đụơc (mình cầm Dortmund Subotic với Papastathopoulos thích đá phải hơn).

Muốn biết nó đá tốt hơn ở bên nào thì vào phần information của cầu thủ, rê chụôt vào cái vị trí là nó hiện lên

Số bài viết
    124

Cho em hỏi set Sanchez thế nào? Thấy Sanchez ngoài đời đá như lên đồng.

Trong game em cầm ARS đá 4231 Wide, để Sanchez làm tiền vệ cánh winger support. Nhưng ko thấy hiệu quả lắm

Số bài viết
    305

1 members found this post helpful.

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của galambeoizz Bài viết
    Cho em hỏi set Sanchez thế nào? Thấy Sanchez ngoài đời đá như lên đồng.

Trong game em cầm ARS đá 4231 Wide, để Sanchez làm tiền vệ cánh winger support. Nhưng ko thấy hiệu quả lắm

Inside foward Attack

Số bài viết
    464

Mình đang cầm MU, thật tình rất khó xếp đội hình dù rằng MU k có nhiều cầu thủ gọi là xuất sắc nhưng cũng hk phải là tệ đặc biệt hàng công...
    Mình đang dùng sơ đồ
    4 (Hậu vệ) - 2 (Tiền vệ phòng ngự) - 3 (tiền vệ tấn công) - 1
    1. Dù đá thắng liên tiếp nhưng cầu thủ di maria không đá hay như ngoài đời, mọi người giúp em với.... (di maria được xếp đá cánh)...
    2. Làm sao để cánh chuyền vào trung tâm cho tuyến hai (tiền vệ trung tâm là R10) sút thay vì tạt cánh đánh đầu???

Số bài viết
    305

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của maiman09 Bài viết
    Mình đang cầm MU, thật tình rất khó xếp đội hình dù rằng MU k có nhiều cầu thủ gọi là xuất sắc nhưng cũng hk phải là tệ đặc biệt hàng công...
    Mình đang dùng sơ đồ
    4 (Hậu vệ) - 2 (Tiền vệ phòng ngự) - 3 (tiền vệ tấn công) - 1
    1. Dù đá thắng liên tiếp nhưng cầu thủ di maria không đá hay như ngoài đời, mọi người giúp em với.... (di maria được xếp đá cánh)...
    2. Làm sao để cánh chuyền vào trung tâm cho tuyến hai (tiền vệ trung tâm là R10) sút thay vì tạt cánh đánh đầu???
    Đá 4-2-3-1 wide nếu bạn thích thì thử tactic của mình.

Man utd năm nay đội hình mạnh , chỉ có điều bị chấn thương đầu mùa thôi.

Nếu đá Man mùa 1 thì nên bổ sung 1 trung vệ , 1 hậu vệ cánh trái , và 1 tiền vệ trung tâm kiểu ball winning ví dụ : lars bender hoặc kevin strootman.

http://www.mediafire.com/download/m1...-2-3-1-+HT.tac

Số bài viết
    464

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tungvh Bài viết
    Đá 4-2-3-1 wide nếu bạn thích thì thử tactic của mình.

Man utd năm nay đội hình mạnh , chỉ có điều bị chấn thương đầu mùa thôi.

Nếu đá Man mùa 1 thì nên bổ sung 1 trung vệ , 1 hậu vệ cánh trái , và 1 tiền vệ trung tâm kiểu ball winning ví dụ : lars bender hoặc kevin strootman.

http://www.mediafire.com/download/m1...-2-3-1-+HT.tac
    Để mình thử
    Mình chỉ mua duy nhất 1 CB bala.. là đủ vì theo mình đội hình quá nhiều rồi... mình đang đá đến vòng 7 ời chưa thua 1 trận có đều bảng hợp đồng bom tấn của MU di maria không đá thật sự hay như ngoài đời không biết set thế nào cho a này

Số bài viết
    305

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của maiman09 Bài viết
    Để mình thử
    Mình chỉ mua duy nhất 1 CB bala.. là đủ vì theo mình đội hình quá nhiều rồi... mình đang đá đến vòng 7 ời chưa thua 1 trận có đều bảng hợp đồng bom tấn của MU di maria không đá thật sự hay như ngoài đời không biết set thế nào cho a này

Hay nhất vẫn là inside foward bên cánh trái.

Nhưng mùa đầu man utd thiếu 1 roamming playmaker nên mình đẩy anh xuống đá ở mc

Vẫn đạt điểm trung bình gần 8 .

Chọc khe , sút xa , đột phá solo ghi bàn bá đạo.

Số bài viết
    124

Cho em hỏi cách khắc chế Man xì tin kiểu gì thế? Em cầm ARS đá 4-2-3-1 Wide, Mancity đá 4-4-2 (Hàng tiền vệ dàn 1 hàng ngang luôn). Rõ ràng tỉ lệ cầm bóng của em nhiều hơn hẳn đối thủ (tầm 60% gì đấy) mà số lần nó bắn phá cầu môn em phải gấp đến hơn 3 lần
    Anh Arguero làm luôn cú đúp. Em set 1 CB cover, 1 CB stoper mà ko cản nổi anh Kun sịp vàng này

Số bài viết
    491

dao diện tactic năm nay nhìn cứ rối mắt thế nào í nhỉ , cả lúc set role cái phần sao đánh giá cũng khó nhận biết hơn là để ngôi sao như bản cũ

Số bài viết
    236

đang cầm real đá 4-4-2 như ngoài thật cảm thấy rất chán dễ bị thọt phút đầu, cr7 với bale toàn bắn chim rồi đập cột 1 trận phải đập cột tới 5 lần điểm luôn thấp nhất cả đội không hiểu tại sao nữa
    giao diện năm nay khó nhìn không như năm ngoái lúc thay người rất bực mình

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới