Share game FM24 (PC)
Trang thứ 43 trong tổng số 83 trang Trang đầuTrang đầu ... 33414243444553 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 421 tói 430 trong tổng số 827
    Số bài viết
    53

Từ: Hỏi / Đáp nhanh game FM15 !

à à .. cái phylo gì gì đó có phải ko nhỉ .. mình cũng nghi nghi cái khoản đó .. có thể thay đổi được ko ? Căn bản dốt tiếng anh nên ko hiểu mấy cái khoản đó lắm .. chỉ ngờ ngợ là nó bắt đào tạo cầu thủ trẻ ...

Số bài viết
    491

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tuoitrekorea Bài viết
    à à .. cái phylo gì gì đó có phải ko nhỉ .. mình cũng nghi nghi cái khoản đó .. có thể thay đổi được ko ? Căn bản dốt tiếng anh nên ko hiểu mấy cái khoản đó lắm .. chỉ ngờ ngợ là nó bắt đào tạo cầu thủ trẻ ...
    cái đấy là yêu cầu của CLB đổi được hay ko thì hên xui thường thì là ko ở năm 1 ví dụ như chelsea bắt phải đá tấn công và kiểm soát bóng, 1 số đội thì sử dụng cầu thủ cây nhà lá vườn 1 là chấp nhận 2 là từ chức

Số bài viết
    13

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tuoitrekorea Bài viết
    Nếu tăng chỉ đơn giản như thế thì tôi sẽ không hỏi ở đây như thế này ... chẳng nhẽ phải bán đi thật sao ? Ôi thần tượng của tôi .. Pogba , Neymar ... ko lẽ ko còn cách nào khác sao ?
    Ko tăng lương được thì tăng thưởng, sao phải xoắn . Ta ký với mẹc xi lương có ~330k/ week còn được nữa là

Số bài viết
    65

các bác biết làm thế nào để nhân viên nó bán hộ mình cầu thủ không em có vài thanh niên muốn bán nhưng chả đội nào mua

Số bài viết
    491

chuột phải vào thằng đó mục chuyển nhượng có mục add to đấy cho vào danh sách thanh lý bán với giá trị hoặc nửa giá trị

Số bài viết
    6,237

hoặc không giá trị

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    227

Các bác cho hỏi là mình train vị trí có bị mất CA hay không nhỉ, ví dụ như thằng Luiz Gustavo đá DM nhưng mà Romero mình đang đá quá hay nên giờ chuyển Gustavo xuống HV trái thì train Gustavo có bị mất nhiều CA không, mình thấy vị trí HV trái của Gustavo nó màu đỏ.

You'll never walk alone

Số bài viết
    6,237

hình như có thì phải

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    65

cho e hỏi là e để hai cánh là IF set là exploit the flanks thế nó tấn công cánh hay là tấn công trung lộ vậy các bác.

Số bài viết
    491

tất nhiên là vẫn tấn công cánh rồi vì set kia là set cho cả team tức là tập trung đẩy bóng sang 2 biên rồi bo vào giữa hay như nào là do bọn IF thôi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới