Share game FM24 (PC)
Trang thứ 19 trong tổng số 83 trang Trang đầuTrang đầu ... 917181920212969 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 181 tói 190 trong tổng số 827
    Số bài viết
    4

Từ: Hỏi / Đáp nhanh game FM15 !

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hitler1609 Bài viết
    Giải MLS phần draf rắc rối lắm khuyên bạn lên google đọc luật thật kỹ của MLS rồi hãy chơi nhé
    ko phải Mod, e đang cầm Liverpool đến 01/2015, đang chơi bình thường thì bầm vào Continue nó nhảy sang thanh menu "MLS Draf combine" và ko continue được. Go on vacation 1 ngày thì được, bấm "Continue" thì nó ko tiếp tục được.

Số bài viết
    51

cho em hỏi cách để lấy wp cho cầu thủ. e ko biết cách lấy thế nào

Số bài viết
    320

Cái Football Manager 2015 phiên bản Thailand, Laos, Cambodia, Vietnam, có khác gì nhiều so với phiên bản Global zậy mấy bác, thấy phiên bản này rẻ, định mua nhưng ko bít nó thế nào.

Số bài viết
    464

Các bác cho em hỏi: Sự khác biệt giữa hai câu dịch hình bên dưới khi mua cầu thủ là sao vậy?

Số bài viết
    491

có gì khó hiểu đâu, tức là trả trước 6tr rồi trong 12 tháng sẽ trả đủ 9tr nữa, kèm theo điều khoản là đá đủ 50 trận thì sẽ trả 4tr9 và sau 10 trận khoác áo đội tuyển thì 5tr còn nếu đá ko đủ 2 cái dưới thì khỏi trả tiền

Số bài viết
    13

cho mình hỏi mình đang chơi burley , mua 1 đống cầu thủ về rồi giờ tự dưng tiền chuyển nhượng không có , cầu thủ làm loạn quá trời , cái nmày là bị cái hgì vậy ?

à nó còn trừ của mình 9 điểm nữa -_-

Số bài viết
    6,237

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duonglg Bài viết
    Cái Football Manager 2015 phiên bản Thailand, Laos, Cambodia, Vietnam, có khác gì nhiều so với phiên bản Global zậy mấy bác, thấy phiên bản này rẻ, định mua nhưng ko bít nó thế nào.
    không khác đâu, có chăng là nó khóa region thôi, mấy bản này bán theo khu vực mà, khu vực này nghèo nên giá thấp :fa:

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của maiman09 Bài viết
    Các bác cho em hỏi: Sự khác biệt giữa hai câu dịch hình bên dưới khi mua cầu thủ là sao vậy?
    phí hàng tháng là 9.25 trả trong 12 tháng đó, mỗi tháng phải trả 9.25/12 đó :fa: lưu ý mua trả sau này sẽ mắc hơn trả 1 thể, do có tính thêm lãi suất

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của phong9514 Bài viết
    cho mình hỏi mình đang chơi burley , mua 1 đống cầu thủ về rồi giờ tự dưng tiền chuyển nhượng không có , cầu thủ làm loạn quá trời , cái nmày là bị cái hgì vậy ?

à nó còn trừ của mình 9 điểm nữa -_-

có thể club của bạn bị phá sản hay j đại loại thế, do bạn mua nhiều quá mà k bị giới hạn chăng

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    13

mới coi lại xong , do không trả tiền lương ... + với mất hết tiền chuyển nhượng ,

Số bài viết
    254

cho mình hỏi tutor nó yêu cầu gì nhỉ trong phần tranning cầu thủ thì những tutor hay tutee đc gợi ý thì kích vào chúng nó toàn ko hài lòng ko muốn hợp tác

Số bài viết
    6,237

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhoc_kesty Bài viết
    cho mình hỏi tutor nó yêu cầu gì nhỉ trong phần tranning cầu thủ thì những tutor hay tutee đc gợi ý thì kích vào chúng nó toàn ko hài lòng ko muốn hợp tác
    đk tiên quyết là cầu thầy phải lớn tuổi hơn trò, thầy phải có squad status to hơn trò, có rep to hơn ngoài ra muốn thành công thì mẫu tính cách cũng nên hợp, nếu 2 thằng đó thân nhau trong đội thì càng tốt (xem ở phần info của cầu thủ), k thì nên tập dòng 1 trước, là dòng tập PPM đó, chứ mới nhảy vào bảo nó tut tính cách thì dễ fail lắm

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới