Share game FM24 (PC)
Trang thứ 58 trong tổng số 83 trang Trang đầuTrang đầu ... 848565758596068 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 571 tói 580 trong tổng số 827
    Số bài viết
    47

Từ: Hỏi / Đáp nhanh game FM15 !

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunliang Bài viết
    dùng editor data theo kèm game để tạo, nếu chơi qua steam thì vào tool để tải free, nếu chơi crack cpy thì nó cài sẵn rồi, nếu chơi 3dm thì tải ở box này

http://fm-vn.com/diendan/forumdispla...Patch-Update-)
    cái đó thì mình biết rồi, nhưng ko biết làm sao tạo ra giải đấu. Thêm giải đấu thì nó hiện ra mấy thông tin cơ bản thôi, điền hết vào cũng chưa đủ. Chưa kể còn ko có luật của giải đấu nữa. Nên ko biết chỉnh sao.

Số bài viết
    70

có ai biết làm sao để hiện phần trăm thể lực trên sơ đồ tactic như bản Fm14 ko, thiếu cái này khó chịu vcc

Số bài viết
    264

hình như chơi giải ý không còn mua đồng sở hữu được nữa phải không mọi người?:feel:

Số bài viết
    17

cho hỏi muốn train chỉ số anticipation cho cầu thủ thì phải làm sao? Trong focus không thấy train chỉ số đó

Số bài viết
    6,237

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Nhoccon Bài viết
    hình như chơi giải ý không còn mua đồng sở hữu được nữa phải không mọi người?:feel:
    hình như ngoài đời nó đang bỏ

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của L.A.V Bài viết
    cho hỏi muốn train chỉ số anticipation cho cầu thủ thì phải làm sao? Trong focus không thấy train chỉ số đó

Các chỉ số thuộc về metal thì thường k train dc (trừ vài cái), cái này nôm na là kinh nghiệm, khả năng về độ thông minh của cầu thủ nên thường đá nhiều nó lên thôi :fa:

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    5

ai check giùm mình con hàng gino peruzzi đá cánh giùm sup cho baines đc k nhỉ , sau này đưa lên đá chính thế baines luôn đc ko ?

Số bài viết
    6,237

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của landauchoigame Bài viết
    ai check giùm mình con hàng gino peruzzi đá cánh giùm sup cho baines đc k nhỉ , sau này đưa lên đá chính thế baines luôn đc ko ?
    con này DR mà nhỉ hàng này thì mấy bản trước hàng khủng fm, mà h cùi rồi, cơ mà vẫn tạm tốt

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    34

Khi transfer hay contract có nên kì kèo gì không hay cứ nó đòi thế nào cho thế ấy hả các bác?

Số bài viết
    1

Em vừa chơi fm15 được vài tuần, nhưng mà chẳng hiểu sao tài chính tháng nào cũng bị lỗ, có cách nào làm clb kiếm nhiều tiền hay giảm khoản chi tiêu lại được không ? , em đang chơi Real Madrid 2 tháng ( in game )

Số bài viết
    27

các bác cho e hỏi laptop e định mua có VGA là NVIDIA Geforce 310M có hiển thị được 3d ở fm không ạ. Đang định mua 1 con laptop có thể chơi mấy game 3d chứ chán nhìn nút chai lắm rồi ... e cảm ơn trước ạ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới