Share game FM24 (PC)

Trang thứ 13 trong tổng số 34 trang Trang đầuTrang đầu ... 3111213141523 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 121 tói 130 trong tổng số 332
    Số bài viết
    2

Từ: Share Account Steam chơi FM15, có tính phí

Super fm có ol k thế

Số bài viết
    36

đã đc share. thank bác

Số bài viết
    37

với bản back up này thì mình dùng Việt hóa kiểu gì?

Số bài viết
    37

Có ai pm chỉ cho các mua FME editer hoặc FMRTE ko với

Số bài viết
    144

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của banhtieuskr Bài viết
    Không liên quan đến CCleaner hay các phần mềm tối ưu hệ thống đâu sếp.:wy:

Crashdum xãy ra với nhiều nguyên nhân:
    1 - Use Cache load game là 1 nguyên nhân dễ gây Crash -> nếu ai sử dụng thì lâu lâu Clear cache và reload lại skin cho FM
    2 - Sử dụng editordata file và các file Graphics: ví dụ như các file config bị lỗi, các tinh chỉnh trong editor file bị lỗi nên khi game bạn load tới đoạn có lỗi thì Crash
    3 - Máy yếu và phải xữ lí quá nhiều yêu cầu của bạn khi chưa kịp thực thi: Ví dụ trong trận, khi bạn đang ức chế do thua bàn, bạn liên tục đưa ra các chỉ dẫn, rồi tinh chỉnh này nọ khiến FM xữ lí ko kịp và -> Crash
    (một số trường hợp khi máy báo not enough Ram memory cũng là lúc đã có Crash file xuất hiện)
    4 - Và một số nguyên nhân khác...

Khuyên: Bạn nên chọn auto save game có thể là 1-2 tuần save 1 lần, và thoải mái ngăn ngừa rũi ro Crashdum
    Thanks bạn đã chia sẻ. Không hiểu sao máy mình trước đây dùng FM14 thì không bị sao cả, nhưng khi chuyển sang FM15 vẫn dùng card rời để chạy thì bị lỗi không thể chạy đc mang đến bảo hành họ chạy test thử card rời trên tất cả các đồ họa yêu cầu cao nhất chạy rất ok nhưng khi chuyển lại mình và FM chơi được 2-3 trận là lại bị crash dump và từ đấy là không thể vào được FM. Disable cái card rời đi thì vẫn chơi bình thường được nhưng thỉnh thoảng vẫn bị crash. Lần này chắc phải cài lại win xem thế nào và nhờ bác Super FM set up lại game cho mình nhé.

Số bài viết
    52

mình có chút thắc mắc là, nếu cài vào ổ khác ngoài ổ C thì sau khi cài lại win liệu fm15 có bị mất đi k nhỉ? tại máy mình hay cài lại win nên cứ pải cài lại fm thì tốn kém quá :okay:

Số bài viết
    6,093

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của luuhongchuong231 Bài viết
    mình có chút thắc mắc là, nếu cài vào ổ khác ngoài ổ C thì sau khi cài lại win liệu fm15 có bị mất đi k nhỉ? tại máy mình hay cài lại win nên cứ pải cài lại fm thì tốn kém quá :okay:
    Mất chứ bạn, đã gọi là cài lại win mà.

Số bài viết
    37

Ai hướng dẫn mình dùng việt hóa cho bản FM 15 share game back up với. + cách mua FMrte 15

Số bài viết
    58

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của luuhongchuong231 Bài viết
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Super FM Bài viết
    Mất chứ bạn, đã gọi là cài lại win mà.
    theo kinh nghiệm của mình thì có thể không mất nhé. năm ngoái mình dc share, chỉ có lần cài win đầu tiên là phải pm nhờ hades cài lại. Mấy lần sau cũng cài lại win y hệt lần đó (vì mình test win nên cài lại nhiều lần lắm) nhưng chỉ cần vào thư mục fm trong steam chạy file .exe là nó tự bật steam, go offline rồi vô trong library chọn play, steam nó sẽ khỏi động cái steamservice gì đó để check lại file, direct xong là vào dc game.
    Steam để share fm của mình thì luôn đặt trong ổ E.

Số bài viết
    6,093

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kyosawada Bài viết
    theo kinh nghiệm của mình thì có thể không mất nhé. năm ngoái mình dc share, chỉ có lần cài win đầu tiên là phải pm nhờ hades cài lại. Mấy lần sau cũng cài lại win y hệt lần đó (vì mình test win nên cài lại nhiều lần lắm) nhưng chỉ cần vào thư mục fm trong steam chạy file .exe là nó tự bật steam, go offline rồi vô trong library chọn play, steam nó sẽ khỏi động cái steamservice gì đó để check lại file, direct xong là vào dc game.
    Steam để share fm của mình thì luôn đặt trong ổ E.
    Lạ nhỉ , mình đã từng gặp trường hợp tương tự. Tuy nhiên khi mình vô steam thì thấy không còn game, verify game cũng không được và buộc phải cài lại. Cái này thật sự mình không chắc lắm.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới