Share game FM24 (PC)

Hiển thị kết quả từ 1 tói 5 trong tổng số 5
    Số bài viết
    41

Giúp về vấn đề nói chuyện với chủ tịch để kí kết hợp đồng

Tình hình sau khi nắm quyền và đoạt cúp c1 một cách chật cmn vật , thỳ asr nó sa thải Wenger nộp đơn xin iệc , clb chủ quản nó xa cmn thải , mà được asr với Mu mời kí hợp đồng mà nói toàn tiếng anh, đoạn này ko việt hóa , chọn bừa mà ko thấy được nhận ai có cách gì giúp hay bí kiếp gì ko , hóng cao nhân

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    832

Từ: Giúp về vấn đề nói chuyện với chủ tịch để kí kết hợp đồng

ars thì đặt vấn đề sẽ mua hàng trẻ về

Số bài viết
    41

vấn đề là nó sổ ra một đống tiếng anh mình chém bừa xong nó ko ok, đến mu save đi save lại mà toàn toạch , móa học dốt tiếng anh mà các mod ko việt hóa phần này

Số bài viết
    420

có gì đâu, chọn chơi bóng đá tấn công, rồi chơi possension , rồi phát triển cầu thủ trẻ ...

Chém gió vài câu, xong nó okie cái rụp chứ gì

Lúc chém, xem cái bảng bên phải, chỗ mấy cái ý kiến ý cò của Board về vấn đề phiso đó, chẳng hạn như tụi MC nó đòi bóng đá tấn công sexy mà mình chơi ru ngủ nó không thèm ký.

MC thì nó yêu cầu 3 cái, bóng đá tấn công, ký hợp đồng với cầu thủ nổi tiếng, phát triển cầu thủ trẻ.
    Ars thì chưa chơi, nhưng cũng đâu đó 3 cái là bóng đá tấn công, phát triển cầu thủ trẻ ( cái kia có thể là possesion hoặc ký hợp đồng, hên xui :daudau: )

MU thì tương tụ MC.

Số bài viết
    420

Nói trước 1 kinh nghiêm xương máu của mình Đừng dại dột chọn cái set pieces nhé... Móa, chọn xong vào game ăn bàn từ set pieces ầm ầm mà thằng Board nó cứ cạch mặt mình " Vì sao chú không ghi bàn từ tình huống bóng chết nhiều nhất có thể ?!"

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới