Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 13 trong tổng số 13
    Số bài viết
    420

Từ: Cho em hỏi về vấn đề chuyển nhượng

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của zellpro Bài viết
    trả 200m cũng ko nhé

bạn kia tốt nhất là gửi scout làm acis báo cáo giá trị với lương bổng cho dễ điều chỉnh nhưng cũng nhiều khi nó ko chịu bán đâu như mình mua thằng shanderlin của southamton mất 60tr cho nó lận đấy hoặc trả cao vút nó chịu bán thì cầu thủ cũng ko ký như barkley chả hạn
    Do CLB của bạn núp quá chứ gì :pf:

Số bài viết
    380

ghét nhất là mấy đội Anh với Ý, mua cầu thủ của nó thì toàn hét giá trên trời, thằng nào cũng 30-40m cầu thủ thì trình độ bình thường so với mặt bằng chung, mua của mình thì nó toàn trả 2/3 giá trị rất láo toét, bực mình quá nên mấy thằng mạnh mua thằng nào mình toàn nhảy vô nâng giá phá đám xong không mua nữa, thế mà vẫn bị hụt mấy vụ

Số bài viết
    420

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kebanlen Bài viết
    ghét nhất là mấy đội Anh với Ý, mua cầu thủ của nó thì toàn hét giá trên trời, thằng nào cũng 30-40m cầu thủ thì trình độ bình thường so với mặt bằng chung, mua của mình thì nó toàn trả 2/3 giá trị rất láo toét, bực mình quá nên mấy thằng mạnh mua thằng nào mình toàn nhảy vô nâng giá phá đám xong không mua nữa, thế mà vẫn bị hụt mấy vụ
    Mình ghét nhất Mourinho , Wenger ... 2 ông nội này toàn mua giá rẻ bèo

Nên mấy vụ chuyển nhượng mà mấy lão này mua, mình toàn nhảy vào hét giá cho rớt luôn. Còn nó mà mua cầu thủ team mình, hét giá 60M tiền mặt, không thì phắn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới