Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 5 trong tổng số 5
    Số bài viết
    20

Thắc mắc về việc cho nghỉ trước và sau trận đấu

Chơi FM được 2 năm rồi nhưng vẫn không hiểu lắm về cái này. Tác dụng và mục đích của cái này?

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    584

Từ: Thắc mắc về việc cho nghỉ trước và sau trận đấu

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của damasu Bài viết
    Chơi FM được 2 năm rồi nhưng vẫn không hiểu lắm về cái này. Tác dụng và mục đích của cái này?
    hồi phục thể lực, thư giãn tinh thần đó bạn người bt đi làm tuần nào chả dc nghỉ 1 ngày, cầu thủ thì t7 cn nó đá, nên ngày nghỉ có thể tính sau ngày đá :cha1: còn nếu bạn là HLV nghiêm khắc, thích tập luyện tối mắt tối mũi thì k set, mà k set thì cường độ của cầu thủ tăng lên rất nhiều nhé

thường thì mình để cường độ của general training là high, tỷ lệ giữa general vs match training là 1 nấc tính từ bên more match training + thêm individual training mức avg của cầu thủ thì cường độ tổng của cầu thủ thường là mức đầu của high, hơn medium 1 tý :fa: thằng nào tập thêm ppm hay new postion thì nó tăng thêm xíu nữa vẫn chưa đên very high, còn thằng nào than thì chỉnh mức individual xuống light. Giai đoạn nào mà lịch thi đấu dày, thì mình điều chỉnh less match training lại, và cho tụi nó tập general là fitness hoặc tactic j thôi

Neymar Jr

Số bài viết
    33

Sún đã làm mình mở mang tầm mắt
    Đó giờ mới được nghe giải thích về cái này ayha:

Số bài viết
    309

Mình cho nghỉ sau trận thôi, cho nghỉ trước trận thì hiệu quả của cái Match Training giảm xuống đáng kể (thấy trên FM Base nói thế).

Family. Duty. Honor

Số bài viết
    584

mình chém thôi mà ai thấy thấy hợp lý thì :ok: ai thấy k hợp lý phản bác lại thì lại biết dc kinh nghiệm mới

Neymar Jr

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới