Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 11
    Số bài viết
    3

Icon5 [Hỏi ngu] Regen dates là gì ??

Mình thấy trên đây nói về regen date là ngày mà fm đưa random các cầu thủ của các nước . vậy làm sao mình biết những đứa đó để mà mua ?? với lại làm sao mình đánh giá được 1 cầu thủ nào là cầu thủ tốt, cầu thủ nào dở . Mọi người có kinh nghiệm chỉ mình với

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    3,560

Từ: [Hỏi ngu] Regen dates là gì ??

Cách dùng phần mềm thứ 2 tác động vào: Dùng Genie Scout, FMRTE để search các cầu thủ regen vào regen date.
    Cách dùng scout: Cho scout đi tìm kiếm ở các quốc gia tương ứng vào regen date.
    Cách mò mẫm: Đến các CLB reputation cao, young facilites... tốt và xem cầu thủ (dựa theo giá chẳng hạn), nếu thấy giá cao thì cử scout đi xem giò. Những thằng nào 4* trở lên thì thường là hàng ngon, PA đủ dùng. Bản này scout đánh giá khá chính xác về PA của cầu thủ.

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    980

Dựa vào chỉ số và số sao đánh giá :okay: nên sử dụng GS để soi PA của regens vì đôi khi số sao vẫn không phản ánh đc

Số bài viết
    584

tụi regen là những đứa trẻ tầm <16t, đk gia nhập học viện, do <18 tuổi nên chưa đủ tuổi ký hđ chuyên nghiệp nên bạn chưa chuyển nhượng dc, bạn có thể tiếp cận hđ vs nó hoặc có khi mua nó nếu nó đã ký nháy vs bên club kia, nhưng bạn cũng chỉ là mua nháy thôi, tất cả chỉ dc thực hiện khi nó đủ 18t theo luật FIFA :fa: tuy nhiên khả năng mua và tiếp cận thành công rất khó do tụi nó còn nhỏ chưa thích đi đâu :fa:

Tới ngày, có thể gửi scout đi scout ở các nc đó, nếu club đủ mạnh, scout nhiều, mà bạn set cho GDTT hoặc Chief scout tự phân công scout thì nó cũng tự phân công đi scout hàng trẻ :fa:

Neymar Jr

Số bài viết
    309

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Neymar11 Bài viết
    tuy nhiên khả năng mua và tiếp cận thành công rất khó do tụi nó còn nhỏ chưa thích đi đâu :fa:
    Chuẩn r, có vài thằng có thể sign free mà mình k sign đc do nó k thích về. Đến vài mùa sau có đội khỉ gió nào sign nó, mình hỏi lại thì mua đc nó với giá <5m.

Family. Duty. Honor

Số bài viết
    3

vậy là đến ngày regen date thì mình đưa mấy thằng scout am hiểu về nền bóng đá đó lựa chọn hả ?? mà mình đưa mấy thằng scout đó kiếm tài năng từ 3,5* trở lên, mà nó luôn kêu là ko tìm thấy ai hết ak. zậy là sao hixhix

Số bài viết
    184

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của squall1991 Bài viết
    vậy là đến ngày regen date thì mình đưa mấy thằng scout am hiểu về nền bóng đá đó lựa chọn hả ?? mà mình đưa mấy thằng scout đó kiếm tài năng từ 3,5* trở lên, mà nó luôn kêu là ko tìm thấy ai hết ak. zậy là sao hixhix
    hàng regen cùi lắm, trăm thằng may ra dc thằng 4 - 5 *

Số bài viết
    584

có 1 ngày thì sao nó đi hết dc nói chung muốn săn thì chỉ có dùng "thần đèn" soi rồi mua thôi

Neymar Jr

Số bài viết
    1,209

regen date là ngày tất cả cầu thủ lấy lại thể lực 100% nhé. Tin mình đi mình làm nhiều rồi nên biết

Số bài viết
    584

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của phat123ma Bài viết
    regen date là ngày tất cả cầu thủ lấy lại thể lực 100% nhé. Tin mình đi mình làm nhiều rồi nên biết
    phịch làm j nhiều lần mà cầu thủ đặt dc thể lực 100% vậy :okay: không lẽ phịch thổi sinh khí vào tụi nó :okay: :wy:

Neymar Jr

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới