Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 10 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 97
    Số bài viết
    232
    could b ., ., who knows ^^ .,

nhưng mà kroos lúc create new games thì cũng tạm tạm gòi ., lên thế kia là có thể

Số bài viết
    73
    Thằng này đúng là có tiềm năng thật . Nhưng cũng may mắn nữa . Mỗi lần newgame a một random Toni Kroos của Shock(P)ro may mắn đươc quả ngon lên dễ trainning . Chứ nó random ra mà cùi bắp thì hơi khó đấy .keke

Số bài viết
    134
    Bác fmvodoi84 nói sai rồi . Thằng Toni Kroos không random tui đánh thử rồi mà . Fan của Bayern mà . Thằng này ngoài đời đá cũng hay . Nhất là mình mua coach khủng có chỉ số làm việc với young player cao là tiến bộ rất nhanh .

Bayern Munchen > Real Madrid > Manchester United ....
    Hùm xám vô địch ____We are the champions

Số bài viết
    206
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của captain Bài viết
    Bác fmvodoi84 nói sai rồi . Thằng Toni Kroos không random tui đánh thử rồi mà . Fan của Bayern mà . Thằng này ngoài đời đá cũng hay . Nhất là mình mua coach khủng có chỉ số làm việc với young player cao là tiến bộ rất nhanh .
    Đúng đấy.tôi cũng là fan của bayern với DT Đức nên rất hay để ý bọn đức.
    HLV của tôi full sao + đc tut bởi các AMC khủng + cho CLB nồi tiếng mượn lấy kinh nghiêm nên đc như thế đấy

Số bài viết
    277
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của fmvodoi84 Bài viết
    Thằng này đúng là có tiềm năng thật . Nhưng cũng may mắn nữa . Mỗi lần newgame a một random Toni Kroos của Shock(P)ro may mắn đươc quả ngon lên dễ trainning . Chứ nó random ra mà cùi bắp thì hơi khó đấy .keke
    Mỗi thằng có một chỉ số random gì đó -1 ---> -10. Nếu thằng có -10 thì nó khi random ra sẽ mỗi lần khác nhau có thể là WK hoặc không. Còn -1 thì chắc chắn là ngon. Cái này có topic nói đến rồi đó!

less is more

Số bài viết
    232
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của captain Bài viết
    ai chả biết là ko random ., ng` ta nói là random chỉ số ấy chứ

Số bài viết
    172
    Scout trong bản này tôi lại thấy ko chuẩn lắm, creat game mấy lần mà lần nào cũng bảo avoid signing Zarate với Eduardo cả nhưng tui cứ sign vẫn đá hay. Tiền đạo tìm rất nhiều nên ko cần training làm gì nhưng kiểu AMC thì nên trên đá cho sướng

Số bài viết
    43
    Em cũng nghĩ là do random chỉ số thôi. Em cũng mua thằng này về train những không thể nào lên bằng được Shock[P]ro cho dù điều kiện tập luyện của AC.milan của em cũng ngang với Arsenal, coach full ( 7sao hết ) và những AMC để tut như kaka và Pirlo thì chẳng thể thua kém rosicky hay vaart. Còn chế độ luyện tập thì em cũng dùng tug's 08 như pác Shock[P]ro luôn

Số bài viết
    206
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của daichuoi Bài viết
    Em cũng nghĩ là do random chỉ số thôi. Em cũng mua thằng này về train những không thể nào lên bằng được Shock[P]ro cho dù điều kiện tập luyện của AC.milan của em cũng ngang với Arsenal, coach full ( 7sao hết ) và những AMC để tut như kaka và Pirlo thì chẳng thể thua kém rosicky hay vaart. Còn chế độ luyện tập thì em cũng dùng tug's 08 như pác Shock[P]ro luôn
    Hải ơi lúc nào vào a dạy cho
    Chứ mày gà lắm ko train đc đâu :th_cuoi-ha-he:
    Yên tâm đến tầm 23t là Kroos lên WordWide :-"
    Với lại chỉ số của thằng Kroos này mà bằng những chú Kroos của các pác e post làm giề
    Cái đấy người ta gọi là thành tựu trong Huấn Luyện:>

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Shock[P]ro : 16-11-2007 vào lúc 01:07 PM

Số bài viết
    43

Icon4

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của votinhkhach Bài viết
    Hix, thằng Kroos này điểm tiềm năng Potential tui thấy đc ở FMM chỉ <180 thui, mà sao chỉ số nó lại như vậy kà?? Huấn luyện là 1 chuyện, còn điểm tiềm năng, nếu cao thì mới phát huy hết các chỉ số mình cần, nhìn chỉ số trên, chắc Potential của nó...200 điểm quá, phải vậy ko?
    Anh oi cai diem ptential ma anh noi xem o dau vay? (em khong viec duoc tieng viet cac bac thong cam)

MU's My Love

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới