Share game FM24 (PC)
Trang thứ 11 trong tổng số 11 trang Trang đầuTrang đầu ... 91011
Hiển thị kết quả từ 101 tói 105 trong tổng số 105
    Số bài viết
    308

Từ: [SinBon] Thử thách mới - Wolves

loằng ngoằng có khi còn không bằng cái story của mình năm ngoái

Nếu có ai đó hỏi tôi : bạn hâm mộ đội bóng nào.
    tôi sẽ trả lời ngay rằng Liverpool xa tít chân trời ngay tại con tim

Số bài viết
    380

mình ngờ ngợ từ lúc có cầu thủ braxin 17 tuổi chơi ở Anh, mà chỉ số thì vãi cả đái :khoc1:, trường hợp có 2 quốc tịch xảy ra: 1 là sống ở Anh 5 năm, 2 là được chiêu mộ từ CLB chủ quản ở Anh, đằng này bạn kí miễn phí từ Santos :cha1:
    cái nữa là bạn này chụp ảnh quỹ lương sao lại cắt bớt phần bên dưới làm gì
    mỗi save game có thể khác nhau không bao giờ giống nhau, nhưng có 1 số cái được mặc định sẽ không thay đổi, game của bạn có nhiều cái khác xa với những người đã chơi mòn cả chuột trong này
    dù gì cũng là trò chơi thôi đọc cho vui, hack hiếc thì mình cũng hack đầy ra :todan:

Số bài viết
    237

Mình không biết bạn có hack hay không, nhưng mà cái luật Công bằng tài chính rất khốn nạn, nhất là Championship chỉ cho lỗ có 3tr/mùa, nên chuyện vừa mới lên EPL board đã cho bạn từng kia tiền mình thấy hơi vô lý -_-
    Chính mình cũng đang cầm Wolves, và đầu mùa 3 khi đã lên EPL, board cấp cho 2tr bảng CN và 700k quỹ lương...
    Nếu bạn quản lý tài chính bá đạo thật, thì cho mình xin ít kinh nghiệm, đặc biệt là khoản bán người, vì mấy ông phế vật Kevin Doyle và Jamie O'Hara mình bán ko nổi -_-

Số bài viết
    226

Bom thúi ném tơi tả làm chủ thớt biến mất luôn rồi...

Số bài viết
    69

Hack thì chẳng ai dám nói mình chưa từng :danhtrong: Có diều dám làm thì dám nhận, có gì phải chối quanh co. Xin thưa rằng việc Wolves hạng 2 mua Balanta là một điều không không thể, và hạng nhất mua Vidic thì càng không thể vậy thôi Chủ Pic cũng có khiếu đấy, mỗi tội quan trọng thành tính quá, vào được TK cup FA thì nghi vấn Save load đã là chắc chắn rồi Mong bạn viết tiếp với tài chính thế kia chắc cũng không cần Hack nữa với 100tr bẳng có lẽ VĐ ngoại hạng cũng trong tầm rồi. Nhưng cũng lên tôn trọng khán giả có làm thì lên nhận. Còn không phải thì bạn tải FMRTE bật Rep Wolves lên và post hình tài chính cho cả nhà xem là biết thôi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới