Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 8 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 79
    Số bài viết
    606

Từ: Liverpool fc: Story & tactic guide

New game kiểu gì S7 cũng vẫn dính án nhé bạn :fa: .
    Về chuyển nhượng Ocampos loan là im pô si bồ :fa:.
    Về các mục tiêu mùa đông : Barkley hàng Eve mua dc cũng im pô si bồ :fa:,varane cũng vậy :okay:,Balanta chưa thử nhưng nghe nói patch này chảnh hơn vì thế với rep của Liv mùa 1 thì chắc nó ko chịu :fa:.Peruzzi thì đắt vãi chày :fa: ko biết mùa đông bạn dc cho bao tiền :fa:.
    Alonso thì quá già với chính sách ,yêu cầu của các ông chủ :fa: và mình ko chắc lắm ở chuyển nhượng mùa đông có thể mua dc :fa:.
    Ưng mỗi Prowse or Will hughes trong cách chuyển nhượng của bạn :okay:

Số bài viết
    933

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thangho Bài viết
    New game kiểu gì S7 cũng vẫn dính án nhé bạn :fa: .
    Về chuyển nhượng Ocampos loan là im pô si bồ :fa:.
    Về các mục tiêu mùa đông : Barkley hàng Eve mua dc cũng im pô si bồ :fa:,varane cũng vậy :okay:,Balanta chưa thử nhưng nghe nói patch này chảnh hơn vì thế với rep của Liv mùa 1 thì chắc nó ko chịu :fa:.Peruzzi thì đắt vãi chày :fa: ko biết mùa đông bạn dc cho bao tiền :fa:.
    Alonso thì quá già với chính sách ,yêu cầu của các ông chủ :fa: và mình ko chắc lắm ở chuyển nhượng mùa đông có thể mua dc :fa:.
    Ưng mỗi Prowse or Will hughes trong cách chuyển nhượng của bạn :okay:
    Có thể bạn chơi kèm Editor data khác nên khác mình. ( ko nên xài editor data bị chỉnh sửa CA, PA) - chọn mấy cái update về: Chấn thương, Nickname, Relation, Agent thôi nhé

Chắc bạn xài kết hợp Editor data: pro, LFC gì đó

Về chuyển nhượng:
    Alonso: Già ư: Bạn mua ông này tầm 7.5m xài được 2 mùa đỉnh cao nữa: Đặc biệt ở vị trí Regista như Gerrard + Hiệu ứng fan khi trở về LIV

Đúng là Barkley: Ko thể mua

Với mục tiêu là Cạnh tranh: Mùa đông mình dc cấp 24M bảng Anh, vs số tiền này mình mua dc ít nhất 2 cầu thủ kể trên nhé!

Peuzzi: 15m - 20m
    Balanta: 7m - 9m
    Will Hughes: 11m - 15m
    Prowse: 19m - 28m

Vấn đề ở chỗ mùa đông mình chỉ cần bổ sung 1 trong số cái tên trên thôi, tùy tình trạng què cụt!

Còn như Zieler, Montoya: từ đầu mùa nên rủ rê nó: để cuối mùa lượm ko, hoặc mua rẻ

Lần sửa bài viết gần nhất bởi banhtieuskr : 10-03-2014 vào lúc 08:16 PM

Số bài viết
    108

Bạn chắc dùng Data khác rồi.
    New game bản 14.3 Sốt rét vẫn dính sus mà.
    Đầu mùa Will thì 11m-15m là về. Còn Balanta chảnh cờ hó không chịu về, mà mấy thằng Imp Mat thọt mình cũng không thích nhất là ở ngoại hạng càng chả ham :fa:.

Số bài viết
    933

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của yukimura Bài viết
    Bạn chắc dùng Data khác rồi.
    New game bản 14.3 Sốt rét vẫn dính sus mà.
    Đầu mùa Will thì 11m-15m là về. Còn Balanta chảnh cờ hó không chịu về, mà mấy thằng Imp Mat thọt mình cũng không thích nhất là ở ngoại hạng càng chả ham :fa:.
    ukm. S7 vẫn Sus.

Ức chế Balanta mãi, lần này mình khỏi mua: nó toàn mắc sai lầm kiểu chọc điên mình.
    Mua con Papadopoulos đá chuẩn

Số bài viết
    2,079

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của banhtieuskr Bài viết
    ukm. S7 vẫn Sus.

Ức chế Balanta mãi, lần này mình khỏi mua: nó toàn mắc sai lầm kiểu chọc điên mình.
    Mua con Papadopoulos đá chuẩn
    Ban nay trung ve da hay co may cung van de thung luoi thoi :okay: thua bong bong nhu thuong

Số bài viết
    289

set sốt rét ST 10 trận xịt hết 8 , nản luôn... Mà cầm Liv muốn mua dc Ross barkley thì quả là cao thủ vì nó là rivaly
    Gino peruzzi thì tầm 15m trở lên (mùa đầu cũng khó) nên mượn là 9

Số bài viết
    933

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vangtoiga Bài viết
    Ban nay trung ve da hay co may cung van de thung luoi thoi :okay: thua bong bong nhu thuong
    Ukm, bàn thắng rất nhiều nhưng Tac của bác sao chứ, mình tỉ lệ thua bóng bỏng, hay cố định rất thấp.

Toàn kiểu bị chọc khe do hậu vệ điên điên: kể cả khi mình sử dụng D-line: Drop Deeper

Cặp CB mình xài: Agger + Skirtel và Sakho + Skirtel

Số bài viết
    933

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrl0ve18 Bài viết
    set sốt rét ST 10 trận xịt hết 8 , nản luôn... Mà cầm Liv muốn mua dc Ross barkley thì quả là cao thủ vì nó là rivaly
    Gino peruzzi thì tầm 15m trở lên (mùa đầu cũng khó) nên mượn là 9
    UKm. Ý mình là Barkley hợp Tac này: Để mấy bác đội khác có xài tac để mua. Chứ ko cao thủ nào mua dc đâu

Bạn nói S7 xịt khi xài tac nào?

Số bài viết
    2,079

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của banhtieuskr Bài viết
    Ukm, bàn thắng rất nhiều nhưng Tac của bác sao chứ, mình tỉ lệ thua bóng bỏng, hay cố định rất thấp.

Toàn kiểu bị chọc khe do hậu vệ điên điên: kể cả khi mình sử dụng D-line: Drop Deeper

Cặp CB mình xài: Agger + Skirtel và Sakho + Skirtel
    Ban Skrtel ngay mua dau duoc ma ban :okay: Minh cung cha hay thung may ban phat goc hay la bong bong dau, choc khe cung cha bi lung

Chi co tat canh vao thi lung luoi thoi vi trung ve khong theo kip :okay:

Số bài viết
    24

Alonso thì về ngoài đời mình nghĩ là vậy chứ trong game Board nó là cái máy mà nó để ý gì cái tình cảm :fa:
    Cầm Liverpool thì chắc chắn Board sẽ yêu cầu đá tấn công,cầm bóng,mua cầu thủ trẻ,sử dụng tài năng trẻ :okay:
    Tất nhiên mua dc Alonso ngay mùa 1 vs giá rẻ thì vẫn ngon rồi :fa: tại mình ko nghĩ là mua dc :fa: chứ Alonso đem về tut cũng ngon chym :fa:
    Peruzzi patch này còn rẻ vậy ah :fa: ngon vãi :fa:

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới