Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 7 trong tổng số 7
    Số bài viết
    17

giúp em kí hợp đồng mới với cầu thủ với

bác nào hưỡng dẫn em vụ đàm phán ký hợp đống với em chả hiển làm thế nào để ký được hợp đồng mới với cầu thủ

Số bài viết
    6,237

Từ: giúp em kí hợp đồng mới với cầu thủ với

vấn đề là bạn bị rắc rối ở chỗ nào, có thì cho cái hình mới biết dc nguyên nhân chứ

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    131

Mình vừa vào game, hlv Juventus thấy hợp đồng Chiellini với Pogba hết hạn vào 2015, mình muốn kí hợp đồng mới nhưng 2 thằng agent bảo nó ko muốn kí hợp đồng mặc dù coi thử FMRTE nó vẫn thích clb, ko đòi đi. Bó tay

Số bài viết
    226

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của donguyen2605 Bài viết
    Mình vừa vào game, hlv Juventus thấy hợp đồng Chiellini với Pogba hết hạn vào 2015, mình muốn kí hợp đồng mới nhưng 2 thằng agent bảo nó ko muốn kí hợp đồng mặc dù coi thử FMRTE nó vẫn thích clb, ko đòi đi. Bó tay
    Thì lúc new game vẫn hè 2013 mà, còn 2 năm nữa có khi nó chưa muốn ký hợp đồng mới. HLV mới, chưa biết kế hoạch sắp tới thế nào, 2 thằng đại diện của Chie với Pogba thì khôn vãi loằn ra (hình như Pogba là con trùm Mino Raiola). Cứ đá tầm nửa mùa, kết quả khả quan thì muốn gia hạn đến năm bao nhiêu chẳng được!

Số bài viết
    226

Tiện đây có khi hỏi luôn bác nào biết sao mấy thằng Nam Mỹ nó chỉ thích ký gia hạn tối đa 2 năm không? Đầu tiên thì mình tưởng do thằng đại diện nó chõ mõm vô vì nó cầm 1 số % nhất định, nhưng sau purchase all rồi vẫn vậy, nói hết nước mới dụ được ông Bernard gia hạn 3 năm, 2 thánh Balanta với Jonathan Silva đều chỉ chịu gia hạn tối đa 2 năm!!!

Số bài viết
    6,237

mình toàn ký 5 năm :okay: tệ cũng 4 năm :okay: chỉ có hàng già thì ký 1-2 năm :okay:

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    420

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của donguyen2605 Bài viết
    Thích thì thích chứ, nó cần phải đá vài ba trận, ghi bàn kha khá mới thấy hứng thú mà ký chứ.
    Như tớ ký với Messi, Su Rét nè, vào nó chảnh chọe không thèm ký.

Kệ, đá tới CNMD thì nó đòi ký vèo vèo, chỉ là lương lậu cao vãi @@! ... Ký hết đống cầu thủ là hết quỹ lương luôn @@! ...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới