Share game FM24 (PC)

Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 38
    Số bài viết
    359

Từ: Chiến thuật không tiền đạo: Shadow Striker - Clear Cut Chance là không đủ? (Cần tester)

góp ý để thử narrow đan banh cho máu

mà nếu muốn để 1 SS xong còn TĐ để F9 đc ko nhỉ :cha1::cha1:

tact hay , ko biết bàn thắng thì thường tuyến giữa chuyền hay cánh chuyền vào vậy bác ?

Số bài viết
    242

Từ: Chiến thuật không tiền đạo: Shadow Striker - Clear Cut Chance là không đủ? (Cần tester)

Mình cũng từng thử tac 4-3-3 với 1 SS như vậy, set Lamela bên cánh phải với dự định làm thành Rô đú thứ 2 nhưng thất bại do có vẻ Lamela vẫn chưa là trọng tâm của các đợt tấn công lắm + cu cậu ít khi di chuyển bó vào nhận bóng đối mặt thủ môn nữa.
    Có cao nhân nào đã từng cho Lamela đá cánh hóa chao như Rô đú rồi cho mình vài ý kiến về sửa tactic lại với nào

Games don't make students fail the exams but they sure help

Số bài viết
    102

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của azkaban17 Bài viết
    Mình cũng từng thử tac 4-3-3 với 1 SS như vậy, set Lamela bên cánh phải với dự định làm thành Rô đú thứ 2 nhưng thất bại do có vẻ Lamela vẫn chưa là trọng tâm của các đợt tấn công lắm + cu cậu ít khi di chuyển bó vào nhận bóng đối mặt thủ môn nữa.
    Có cao nhân nào đã từng cho Lamela đá cánh hóa chao như Rô đú rồi cho mình vài ý kiến về sửa tactic lại với nào
    Bợn thử chuyển SS thành F9 xem thế nào. Lúc đó 2 cánh sẽ nhiều cơ hội hơn đấy

Số bài viết
    102

- Lúc đầu mình set CWB nhưng bị tấn công biên tụt chim nên set lại LFB thấy đỡ hơn
    - Sẽ thử chuyển sang Narrower (Thực chất mình để wider để tạo ra khoảng trống đủ lớn cho SS băng xuống, cho đá gần nhau sợ nó lại ban bật bóng ngắn rồi ko chọc khe như hình ở post #1 được )
    - Sẽ thử chuyển sang MC, nhưng việc kéo Wanyama lên thì quá mạo hiểm cho hàng thủ.
    [/QUOTE]
    Mình thường đá kiểu: Khi tấn công thì cặp cánh sẽ là AP-sup và WB-att. Còn ghi đc 1-2 bàn thì chuyển về counter với WB-sup và WM-sup
    Cơ mà Laliga nó ko đánh biên khủng như EPL ayha:

Số bài viết
    102

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ngovanminh2507 Bài viết
    - Lúc đầu mình set CWB nhưng bị tấn công biên tụt chim nên set lại LFB thấy đỡ hơn
    - Sẽ thử chuyển sang Narrower (Thực chất mình để wider để tạo ra khoảng trống đủ lớn cho SS băng xuống, cho đá gần nhau sợ nó lại ban bật bóng ngắn rồi ko chọc khe như hình ở post #1 được )
    - Sẽ thử chuyển sang MC, nhưng việc kéo Wanyama lên thì quá mạo hiểm cho hàng thủ.
    Mình thường đá kiểu: Khi tấn công thì cặp cánh sẽ là AP-sup và WB-att. Còn ghi đc 1-2 bàn thì chuyển về counter với WB-sup và WM-sup
    Cơ mà Laliga nó ko đánh biên khủng như EPL ayha:[/QUOTE]

Số bài viết
    3,560

Đến Tết mất rồi, các bạn nào chơi qua Tết thì test & tweak hộ mình nhé
    Chúc mọi người ăn Tết vui vẻ!

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    396

GIô ny cho mượn xíu đất nha :okay:

Số bài viết
    5

đã test cực kì hiệu quả,mỗi cái là để tactic (H) lần nào cũng ăn thẻ đỏ =.=

Số bài viết
    3,560

Test với đội nào thế bạn? Tac (H) set lại tackling Normal chắc là đỡ thẻ đỏ :okay:

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    5

mình test cũng southamton luôn,để cái tac (H) y như rằng ông Luke Shaw hoặc là Clyne nhảy bổ vào đối phương

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới