Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 10 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 97
    Số bài viết
    3,560

Từ: [Team Guide] Southampton FC - The Saints

Vậy là giờ new game xúc Khune, Belluschi, Shawcross, Honda, mượn Salvio, Gaitan, chuyển Ramirez về đá MC là đủ vô địch hả các bác :okay:
    Hỏi thật đấy các bác trả lời nhanh em còn liu gêm :okay:

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    1,696

Làm như mình ở trên kìa

retired ... !!

Số bài viết
    2,079

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Sai Bài viết
    Mình toàn chuyển thằng Gaston Ramirez xuống tiền vệ trung tâm, ghi hơn 2 chục bàn, kiến tạo cũng hơn 2 chục phát 1 mùa Có điều là cuối mùa thằng Real nó hỏi mua 40 triệu tiền tươi
    Gaston Ramirez nên bán ngay nếu được giá vì lương thằng này đòi nhiều

Số bài viết
    2,079

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của eminter Bài viết
    Mùa đầu offer đại 2 ông trung vệ bằng giá value, tưởng ko ai thèm ko ngờ có C.Place vô hốt cả đôi, biết vậy để giá cao hơn.
    Khune lúc nhớ ra thì nó về Sunderland mất rồi :okay: đành dùng tạm Boruc. Jack Cork mình dùng lại thấy ngon hơn Davies.
    Cuối mùa vòng áp chót đang đầu bảng, vòng cuối thua Liv 1-5 tụt xuống thứ 3 luôn ayha:
    Boruc eccentricity cao vcc nên có nhiều quả cũng vcc cũng tạm thôi

Mà nếu Southampton mà mùa 2 không được thứ hạng cao thì cũng khó múc GK ngon vãi

Jack Cork đá sida kiểu gì ý chắc tại vì mình không biết dùng :okay:

Số bài viết
    420

Mình xài Jack Cork ngon lành, ku này PPM đẹp và điểm dạng đều nên đa năng, lót vị trí nào chẳng được (Steven Davis cũng thế nhưng già hơn và PPM không đẹp bằng). Cork dùng làm DLP hay BWM đều ngon.

Về Gaston Ramirez thì cứ AM hoặc AP mà táng, như mọi người đã nói thôi. Kết hợp trò chuyện và chỉ bảo trong trận nhiều mà em nó cho mình làm favourite personnel thì trung thành thôi rồi

Cầm Soton nhất quyết phải xúc một trung vệ, vote cao Ryan Shawcross mùa đầu và Gary Cahill mùa sau -_- Lovren composure thấp kinh khiếp đá lắm lúc dở tệ, mùa đầu Jose Fonte của mình hay vãi hàng ra lúc đầu định bán nhưng không bán được, giữ lại cuối cùng thành trụ cột

Về hậu vệ biên không thấy guide nhắc nhiều tới Callum Chambers nhỉ, chú này điểm đẹp lên đều và rất nhanh. Tuy nhiên hậu vệ biên của Soton có điểm yếu lớn là determination thấp quá -_-

Số bài viết
    282

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vangtoiga Bài viết
    Boruc eccentricity cao vcc nên có nhiều quả cũng vcc cũng tạm thôi

Mà nếu Southampton mà mùa 2 không được thứ hạng cao thì cũng khó múc GK ngon vãi

Jack Cork đá sida kiểu gì ý chắc tại vì mình không biết dùng :okay:
    Tim Krul cuối mùa 1 mình scout thử thấy giá có ~4M, bid ngay và luôn, mất có 4,5M, lực ngon mà lại còn HG Anh. Mùa 1 thì chả mua đc ai thay nên vẫn phải dùng Boruc thôi :fa:
    Ramirez giữa mùa 2 mình ký HĐ mới đến 2019 lương chỉ lên 69k/w, cũng chẳng cao lắm, chắc tại số hên

Số bài viết
    282

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của AJ_Shigeki Bài viết
    Mình xài Jack Cork ngon lành, ku này PPM đẹp và điểm dạng đều nên đa năng, lót vị trí nào chẳng được (Steven Davis cũng thế nhưng già hơn và PPM không đẹp bằng). Cork dùng làm DLP hay BWM đều ngon.

Về Gaston Ramirez thì cứ AM hoặc AP mà táng, như mọi người đã nói thôi. Kết hợp trò chuyện và chỉ bảo trong trận nhiều mà em nó cho mình làm favourite personnel thì trung thành thôi rồi

Cầm Soton nhất quyết phải xúc một trung vệ, vote cao Ryan Shawcross mùa đầu và Gary Cahill mùa sau -_- Lovren composure thấp kinh khiếp đá lắm lúc dở tệ, mùa đầu Jose Fonte của mình hay vãi hàng ra lúc đầu định bán nhưng không bán được, giữ lại cuối cùng thành trụ cột

Về hậu vệ biên không thấy guide nhắc nhiều tới Callum Chambers nhỉ, chú này điểm đẹp lên đều và rất nhanh. Tuy nhiên hậu vệ biên của Soton có điểm yếu lớn là determination thấp quá -_-
    Sau này hốt được Corchia với Sam Byram là mình sút bay cả Chambers lẫn Clyne luôn, Byram save mình -8 ra đúng 160 điểm lên đẹp lắm.

Số bài viết
    2,079

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của AJ_Shigeki Bài viết

Guide mình giới thiêu qua thôi nhưng cũng có đề cập Chambers mà ở mục dự bị ý chú này mình cho loan mùa đầu rồi mùa sau về đá chính là đẹp
    chỉ có điều hình như PA không cao, được cái Determintation 20 :okay:

Về vấn đề mua sắm mùa 2 mình sẽ post ở 1 vài post sau :okay:

Mùa 1 có thể mua Matt Hill của Sheffield United về để Tut cho Luke Shaw cũng được tính cách ngon điểm Det lại cao

Số bài viết
    3,560

Mới up lên 14.2.1 nên ko có thần đèn, lần này sẽ new game chơi không tool hỗ trợ để chơi nghiêm cmn túc luôn :okay:
    Cám ơn gà đã truyền cảm hứng cho mình new game :okay:

Số bài viết
    3,560

Sao thằng Shawcross scout tôi nó báo về là No intention các ông ơi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới