Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 6 trong tổng số 6

Chủ đề: Vietnam vs Australia

Số bài viết
    56

Vietnam vs Australia

Ai có bí quyết, chiến thuật gỉ đánh bại đội Úc ko?
    Mới chơi FM07 vào đến trận chung kết Asian cup 07 gặp Úc đá thua hoài, load chắc mấy chục lần rồi mà ko thắng nổi. Trong khi đá với mấy thằng Nhật, Hàn, TQ, Saudi arbia chì cần đá 1 lần là thắng ko cần load gì cả... hix bó tay thằng Úc roài. Ai có bí quyết gì ko?

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    88
    chơi load game àh có cách này hay lắm . Control Panel >> Add/Remove Programs ... chọn Football Manager 2008 ... click remove ... chọn tiếp uninstall là thắng àh

Số bài viết
    56
    ko giup thi thoi, đừng có phá..........................................

Số bài viết
    133
    Tính ra thì cũng là một HLV làng nhàng thôi,cách duy nhất là Go on Holiday cho tự đá có khi còn thắng ấy chứ.

(Đề nghị sử dụng chữ ký có chiều cao nhỏ hơn 200 px)

Số bài viết
    252
    Gặp Úc thì khó thắng lắm, go on holiday lại càng khó hơn nữa vì mình đá còn tư duy được, máy đá thụ động

Số bài viết
    56
    Hix cho mình hỏi thêm cái này, chỉnh hàng thủ sao cho nó làm ăn được được tí có được ko?
    Tui chình 2 mức độ phòng ngự và phòng ngự sâu, ngoài ra còn chỉnh áp sát, kèm người rồi mà hàng hậu vệ nó cứ lỏng lẻo kinh khủng, đối thủ chuyền chọc khe rất dễ. Bởi vậy cực hiếm trận nào sạch lưới, mà có sạch lưới thì cũng do tiền đạo đối phương dứt điểm kém.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới