Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 48

Chủ đề: Tại sao?

Số bài viết
    3,560

Từ: Tại sao?

Nâng chén tiêu sầu ở đâu vậy cho mình tham gia với được ko? :okay:

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    586

nâng chén tiêu sầu sầu thêm sầu :fa:

Số bài viết
    6,237

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cuibapit Bài viết
    Mình tự hỏi những bài trên thì có liên quan gì đến nội dung của topic?
    Bạn đụng phải mod trẻ trâu nhất 4rum rồi :okay: Dù sao mọi chuyện cũng đã qua, nên cho nó vào dĩ vãng :fa:

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    12

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunliang Bài viết
    Bạn đụng phải mod trẻ trâu nhất 4rum rồi :okay: Dù sao mọi chuyện cũng đã qua, nên cho nó vào dĩ vãng :fa:
    Mình cần câu trả lời của người có trách nhiệm của diễn đàn

Số bài viết
    2,470

Mình có vài thắc mắc không rõ, nhờ ai đó có trách nhiệm của diễn đàn trả lời giúp.

Từ bài viết #197 đến cuối của topic phía trên "Các HLV nhận cảnh cáo và nhắc nhở !!!"

1. Tại sao trong luật của diễn đàn đề cập là post sai thì ban nick 3 ngày, nhưng ngày ban nick delanh1609 đến nay gần 1 tuần?
    2. Tại sao khi vừa post sai không hề ban mà phải đến khi người ta post lên topic khiếu kiện thì lại ban?
    3. Tại sao khi người ta khiếu kiện thì đá người ta đi? Đó có phải là hành động giống các bộ phim Tàu hay trình chiếu mà người ta gọi là "giết người giật khẩu"?
    Xin lỗi, khi người ta khiếu kiện, không biết ai đúng hay ai sai, phải có kết luận của người có thẩm quyền rồi sau đó mới xử lý. Ở đây, cách làm việc mình thật sự không hiểu và mới thấy lần đầu?!
    4. Tại sao trong quy định của diễn đàn không được phép chửi, xúc phạm người khác nhưng ở đây, xúc phạm được tự do? Phải chăng được làm "chức" thì muốn chửi ai thì chửi?

P/s: Mình viết lịch sự, đàn hoàng. Xin vui lòng đừng dùng những từ ngữ, cách nói chuyện thô tục để viết lại.

Thanks,
    cuibapit
    Bạn trình bày đầu đuôi câu chuyện, có link dẫn đến xem sao. Mình rất công bằng, nếu mod sai mình sẽ xử đẹp cho bạn. Cứ mạnh dạn đi bạn. Tối về mình xử lý

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    12

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của B52 Bài viết
    Bạn trình bày đầu đuôi câu chuyện, có link dẫn đến xem sao. Mình rất công bằng, nếu mod sai mình sẽ xử đẹp cho bạn. Cứ mạnh dạn đi bạn. Tối về mình xử lý
    Link từ bài 197, trang 20 của topic Các HLV nhận cảnh cáo và nhắc nhở !!!
    Nick chính thống đã đi ra đảo, nick này thì làm gì post được link?

Thiết nghĩ, ngay cả khiếu nại của thành viên mà người quản lý diễn đàn cũng chẳng để ý xem; đừng nói là bận rộn vì sự việc đã trôi qua rất nhiều ngày!
    Chính vì mạnh dạn nên đã bị đẩy ra đảo không ngày về!

Số bài viết
    2,470

Link từ bài 197, trang 20 của topic Các HLV nhận cảnh cáo và nhắc nhở !!!
    Nick chính thống đã đi ra đảo, nick này thì làm gì post được link?

Thiết nghĩ, ngay cả khiếu nại của thành viên mà người quản lý diễn đàn cũng chẳng để ý xem; đừng nói là bận rộn vì sự việc đã trôi qua rất nhiều ngày!
    Chính vì mạnh dạn nên đã bị đẩy ra đảo không ngày về!
    Sau khi đọc hết thì mình thấy bạn vi phạm nội quy box do mod DNV quản lý thì bạn bị ban nick theo luật là đúng rồi.
    Và theo lịch sử bị bem thì mod DNV cũng có cả cảnh cáo bạn,

27 tổng số điểm
    Lý doNgàyThời hạnĐiểm
    Profile Warning
    Lý do: Nhắc nhở thành viên
    27-11-2013 07:31 AM
    Viết bởi DNV
    12-12-2013 07:31 AM 0
    Lý lịch cảnh cáo
    Lý do: Tội rất nặng
    Viết bởi DNV
    07-12-2013 07:31 AM 9
    Lý lịch cảnh cáo
    Viết bởi DNV
    07-12-2013 07:31 AM 9
    Profile Warning
    Lý do: Nhắc nhở thành viên
    Viết bởi DNV
    12-12-2013 07:31 AM 0
    Lý lịch cảnh cáo
    27-11-2013 07:30 AM
    Viết bởi DNV
    Với số điểm 27 chắc bạn bị ban khoảng 9 ngày là đc thả ra.

Lý do mod DNV ban nick bạn nhiều thế ai đọc cũng thấy rõ là bạn có thái độ khiêu khích, còn mod DNV thì nóng tính và khá là hung hãn ( do mod này còn trẻ tuổi và nhiệt huyết nên xuất hơi nhiều lực )

Kết luận: - Bạn đợi hết ngày bị ban sẽ trở lại bình thường để tham gia diễn đàn, mong bạn chú ý nếu viết bài tham khảo cho mọi người như ở Box Players.
    - Mod DNV rút kinh nghiệm , không nên đầu gấu quá khi sử dụng ngôn từ với member. Một phần vai trò của mod cũng là hướng dẫn member sử dụng các chức năng diễn đàn chưa kể đến chuyên môn.

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    12

Xin lỗi mod B52, không biết bạn có đọc rõ không? Và có bênh vực thì cũng hợp lý một chút chứ?!

1. Làm gì mà phạt cảnh cáo trong vòng vài giây, cách nhau có vài phút? Trong khi, sau bài topic đó tôi đã không còn viết hay trả lời thêm bất cứ điều gì ngoài những dòng tin nhắn mà tôi có show lên trong topic kia.
    2. Lỗi nào là lỗi rất nặng?
    3. Từ ngữ nào bảo tôi khiêu khích?
    4. Mod xúc phạm tôi rõ ràng, chửi tôi như thế mà mod còn bênh vực???

Xin lỗi, các bạn làm việc quá nguyên tắc và nếu diễn đàn có chức năng cho tự xóa bài viết thì đã không cần nhờ đến các bạn. Khi nhờ di chuyển hoặc xóa dùm sau khi tôi phát hiện bài của tôi post là sai, và post lên chưa đầy 10 phút thì nói này nọ, nào là osin, nào là ỉa rồi chùi....

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

Xin lỗi, các bạn làm việc quá nguyên tắc và nếu diễn đàn có chức năng cho tự xóa bài viết thì đã không cần nhờ đến các bạn. Khi nhờ di chuyển hoặc xóa dùm sau khi tôi phát hiện bài của tôi post là sai, và post lên chưa đầy 10 phút thì nói này nọ, nào là osin, nào là ỉa rồi chùi....
    bảo post bậy tôi xoá mà ko bem là đúng rồi thì câu đó là đúng mẹ rồi còn gì nữa :loemat:

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của delanh1609
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của delanh1609
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV
    http://fm-vn.com/diendan/showthread....entia&p=407498

sửa lại cho đúng mẫu nhé bạn
    Thôi xóa luôn đi, mình không biết dùng mẫu này và do chưa dùng FM14 nữa....
    Nếu ai đó rảnh thì làm topic cầu thủ này lại nha....

Thanks
    lần sau thì nhìn cho kỹ rồi hẵng lập topic nhé, lần này mình ko ban nhưng mình ko hứa là lần sau cũng ko ban đâu
    Gì mà ghê dữ vậy, đảm bảo sẽ không có topic nào nữa của mình được lập tại diễn đàn này.

Form thì có nhìn nhưng không biết cách làm sao để cho nó vào table. Vẫn có đầy đủ tiêu chí.
    Nếu cảm thấy khó quá thì thôi vậy.
    câu này ý gì đây, ai xúc phạm bạn ko mà nói thế?

Số bài viết
    2,773

cuibapit bạn lớn tuổi chưa vậy, nếu bạn còn nhỏ tuổi thì có thể thông cảm dc. Còn nếu bạn đã có lớn tuổi rồi thì mình thấy bạn tính trẻ con quá chuyện có gì đâu mà làm rùm lên vậy.
    Mình có đọc bài viết của bạn từ #197 thấy rõ là bạn làm vi phạm nội quy diễn đàn ngay từ đầu nhưng mod DNV mấy lần đầu cũng nhắc nhở bạn lịch sự mà đâu có ban nick ngay lúc ấy đâu. Bạn viết trả lời thế là khiêu khích rồi còn gì. Đành rành DNV có lời lẽ thô tục nhưng cái này là do bạn liên tục hồi âm khiêu khích mà.
    Mình cũng post sai mẫu cả 2 lần sai đây nhưng mod chỉ nhắc 1 lần nhắc lần thứ 2 mình post lại đúng mẫu thì có bị ban nick đâu. Ở đâu cũng có nội qui và luật lệ rõ ràng mà, nếu bạn vào nhà người khác mà làm sai người ta nhắc nhở 2 -3 lần mà bạn dùng từ ngữ khiêu khích người ta tống cổ bạn ra khỏi nhà là đúng rồi chứ sai gì nữa.
    Nói tóm lại bỏ qua cho rồi, lên diễn đàn để chia sẻ thông tin giao lưu với nhau mà hơn thua với nhau mấy cái nhỏ này thì chẳng hay tí nào.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới