Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 12345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 45

Chủ đề: New Star Soccer 3

Số bài viết
    41

Icon7

sút thẳng ko có vô đâu, bạn đứng lệch về bên trái hay bên phải khung thành cách vòng 16m50 một khoảng và tung cú sút chéo lực đá thì gần max thôi đừng đá hết lực nếu xa thì mới đá hết lực thì khi đó bóng đi xoáy là vào ngay nếu thủ môn đỡ được thì cũng tiền đạo đá cặp của bạn ghi bàn

khi đá quen chân rồi bảo đảm trận nào cũng ghi bàn và bạn cũng phải phối hợp với đồng đội của bạn nữa có hai cách phối hợp:

1. bạn phối hợp với người đá cặp, cứ chuyền qua chuyền lại là sẽ có khoảng trống để bạn thực hiện cú sút và có cơ hội đối mặt thủ môn nhưng khả năng ghi bàn khi đối mặt thủ môn là rất thấp, khi bạn phối hợp với người đá cặp khi đồng đội chuyền banh lại cho mình nếu thấy có khoảng trống banh vừa tới thì sút ngay ko cần dẫn banh tới thêm nữa

2. phối hợp với tiền vệ chạy cánh, chạy qua giữa sân một đoạn chuyền banh cho tiền vệ cánh rồi chạy vào trong vòng 16m50 rồi nhấn space bar để kêu đồng đội chuyền banh nhớ khi chạy phải chạy bằng hoặc hơn tiền vệ chạy cánh khi gọi chuyền banh tiền vệ cánh sẽ chuyền banh vào vòng 16m50 bạn chọn điểm rơi và đánh đầu bảo đảm ghi bàn 100% dù cho thủ môn có lao ra và có thêm hậu vệ can thiệp

với hai cách đó bạn sẽ có những bàn thắng đẹp thể hiện tinh thần đồng đội

chỉ số max mà bạn ko chịu training thì nó cũng giảm xuống

Số bài viết
    174
    -Nhớ hồi đó chơi trận nào cũng 10đ, đội toàn mấy thằng lởm chỉ một tay mình dẫn dắt đến vinh quang
    -Trò này mà hình ảnh nó đẹp hơn thì chắc còn hay nữa

Số bài viết
    41
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nelrhon Bài viết
    làm sao để dùng art money hack chỉ số vậy vì khó kiếm chính xác quá
    bạn mở nss3 vào game luôn nha, xong mở artmoney lên chọn game nss3 xong search đại một số nào đó xong vào đây lấy các file chỉ số này lên xong load các file này lên và chỉnh cho nó lên 30 xong benmach và vào lại game sẽ thấy kết quả
    http://www.box.net/shared/n7p33aa3bt

Số bài viết
    136
    cám ơn nhé, mình làm được rồi
    thực ra ko chơi tăng chỉ số thì cũng dễ thật, ít ra là ở hàng tiền đạo

Số bài viết
    66
    có ai biết link down nss 4 + cách dùng free ko ???

Số bài viết
    172
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của votinhkhach Bài viết
    Hix,bạn nào biết cách ghi bàn dễ nhất ko? khi các chỉ số đều max, nhưng ghi bàn vẫn còn khó, theo mình biết, thì có người ghi 200 bàn thắng/1 mùa giải luôn, nhưng mình thì ko thể nào ghi bàn đc, 10 trận ghi đc 3 bàn àh
    có 1 cách nữa. Rê bóng rất dễ lừa qua các hậu vệ, chỉ số tiền đạo yếu thì làm nốt pé thủ môn nữa thế là goal trống a la hấp. Hoặc sát vòng 16m50 chạy thẳng 2 bên góc khung thành shot là cũng được

Số bài viết
    17
    bác nào bít hack max chỉ số kinh nghiệm , tiền và tỉ số trận đấu ko ạ ?? Em chơi cũng khá hay , 1 trận 7 bàn ! nhưng mà lúc muốn chuyển sang câu lạc bộ khác thì câu bộ này ko dc dự C1 (tức thật) nên mỗi trận chơi đi chơi lại để đội mình mún wa thắng !

Số bài viết
    1,194
    bạn nào biết cách training bài đưa bóng vào hồng tâm để tăng khả năng chuyền bóng ko?Dạy mình cái

Số bài viết
    172
    bạn ấn nút chuyền bổng sao cho bóng đập vào vòng tâm. Thứ 2 là canh lực sao cho bóng chuyền sệt đứng lại ở vòng tâm

Số bài viết
    41
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của LYO_Manager Bài viết
    bác nào bít hack max chỉ số kinh nghiệm , tiền và tỉ số trận đấu ko ạ ?? Em chơi cũng khá hay , 1 trận 7 bàn ! nhưng mà lúc muốn chuyển sang câu lạc bộ khác thì câu bộ này ko dc dự C1 (tức thật) nên mỗi trận chơi đi chơi lại để đội mình mún wa thắng !
    chỉ số kinh nghiệm thì hack làm chi bạn cứ chơi từ từ lên kinh nghiệm thế mới gọi là newstarsoccer
    hack tiền thì bạn dùng art money, đầu tiên xem tiền của bạn là bao nhiêu chẳng hạn là 1.000.000 mở art money lên search số đó, sau đó vào game mua đồ hay gì đó sau khi mua xong thì vào art money filter con số còn lại cho tới khi khung search chỉ còn một dòng thì gõ vào số tiền muốn hack vào game lại và thấy kết quả

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới