Share game FM24 (PC)

Trang thứ 14 trong tổng số 28 trang Trang đầuTrang đầu ... 4121314151624 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 131 tói 140 trong tổng số 273
    Số bài viết
    27

Từ: [YFF World Cup - Knock Out] Hunger games - Đấu trường sinh tử

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Skrtel Bài viết
    mình bỏ giải thôi :okay: thấy bị xúc phạm khi bị đì, đánh giá chiếu dưới :okay:
    nốt lượt này xem ntn thì bỏ :okay:
    thua thì bỏ, còn win thì không bỏ hả cơ teo :okay:

Số bài viết
    241

KHÔNG LIÊN QUAN NHƯNG MÀ SAO JUSSI CÓ 1PTS :khoc1: CÁI ĐỘI OÉT HĂM NÀY ĐÁ NGU VCC :khoc1:

UNITED

Số bài viết
    606

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của CyoKkasi Bài viết
    KHÔNG LIÊN QUAN NHƯNG MÀ SAO JUSSI CÓ 1PTS :khoc1: CÁI ĐỘI OÉT HĂM NÀY ĐÁ NGU VCC :khoc1:
    Ngon :woa: Sáng nay thấy được 6p mình viết mail chửi bọn yahoo cái h còn 1p :woa:

Số bài viết
    241

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thangho Bài viết
    Ngon :woa: Sáng nay thấy được 6p mình viết mail chửi bọn yahoo cái h còn 1p :woa:
    Đề nghị ban khỏi giải vì có quan hệ bất chính vs bọn YFF :okay: chắc lại đi cửa sau :okay:

UNITED

Số bài viết
    3,734

Mở bài

Thôi bật máy viết tiếng Việt giải thích kỹ cho hiểu , trước đây mình lên diễn đàn chủ yếu là nói vui và nhau là chính , chứ còn nếu cãi lý thì giang ko lại đc đâu ( đặc thù nghành học là vậy )

Thân bài

1 - Trùng giang 5 con : Ngoại trừ con hàng ozil và sốt ret là điều tất yếu thì mignolet và llana mình pick từ trước rồi , mình là người hay xem và tham khảo mấy trang tipster nên việc pick theo số đông là chuyện bình thường , bằng chứng là team các cao thủ top 50 tuần này đều trùng với 11 thằng trong team mình nên chả có gì phải bắt chước giang cả , tin hay ko cũng ko quan trọng ==> http://www.nevermanagealone.com/2013/12/3/5171146/global-top-50-player-picks-week-14-plus-subs

Có mỗi thằng sagna inj phút cuối mà mình cũng chả biết deadline vào mấy h nên mình vội thay sang flanagan . Công nhận lúc đó gần hết deadline rồi đáng ra phải pick ward hoặc jenkinson là êm ai ngờ lại vội vàng mà pick flanagan theo giang cho vẹn cả đôi đường nên mới lắm chuyện , thừa nhận đó là sai lầm vì người ta tránh còn ko đc đằng này mình lại đi đâm trym vào :okay:
    Còn cái team ảo mình post ở mấy trang trước thì toàn hàng khủng đắt tiền làm sao mà mình đủ đc , mình còn ramsey , bardsley bd nữa nhả ra làm gì , chả lẽ giang lại ko tính bọn đó vào sub :loemat:

2 - Phải tự thừa nhận mình có dùng chút tiểu xảo đó là post team ảo :trollol: toàn hàng khủng lên mà mình nghĩ sẽ dễ cao điểm để có gì giang tránh mấy con hàng khủng đó nhưng đó là chiến thuật ngoài luồng của mỗi người mà ai cũng có quyền tung khói mù và đã nhiều người từng dùng chiêu đó để đối thủ rồi , toàn hàng premium đó sao ôm hết đc, chỉ có mỗi nasri đáng ra ghi là llalana mà lại ghi nhầm :okay: Mình post team đó mục đích cũng chỉ là , hoàn toàn ko cố tình chơi trò lừa đảo như giang nói , mọi người ai cũng có thể nhận ra như vậy tại sao giang tin rồi lại đổ lỗi cho mình , tưởng là thế hệ thanh niên nghiêm túc đã tuyệt chủng ai ngờ biết đâu gặp phải thánh giang lại là thanh niên túc 2k13 đích thực khiến mình cũng bất ngờ và bối rối :trollol: Mục đích của giang là muốn biết team mình trước ra sao thế nào,sau đó nghĩ là đạt đc yêu cầu rồi + bị mấy vẹo dụ show team thế là giiang cũng thể hiện sức mạnh bằng cách show hàng nóng lên luôn mà có biết đâu các vẹo đó khích giang show lên mục đích để tránh là chính chứ có nghĩ giang là pro nhờ tư vấn gì đâu ( giang là 1 tay pick cứng và gạo cội kinh nguyệt nhiều lênh láng nhưng mình nói ra để giang đừng ảo tưởng về sức mạnh của mình :fa: ) , việc đó ko ai ép giang cả , đó là lỗi của giang thôi rõ ràng là gậy ông lại đập lưng ông mà :wy:

Với lại giang với mình ko hề có thỏa thuận gì là bắt buộc phải pick team như thế này thế kia cả , giang cũng đăng team của giang lên làm sao mình biết đó có phải là team của giang hay là giang post lên để Tóm lại giang có quyền tin team mình post là đúng hay ko và mình cũng có quyền tin hàng giang post là thật hay độn

Cái nữa quan niệm trò đàn bà là như thế nào ? Là khi mình với giang cùng show team thông dâm cho nhau để tránh hàng , như thế mới là phạm luật chơi và phạm tội lớn nhất trong thế giới bóng đá : là dàn xếp tỷ số đó Liệu những fan cuồng Kim Tan sẽ nghĩ gì và thế giới bóng đá ra sao khi ai cũng chơi kiểu vậy :fa:

3- Tất nhiên việc vào đến đây chơi ai chả muốn thắng , bản thân giang là người khát thắng nhất nên muốn pick team hoàn toàn khác mình để lật ngược thế cờ còn gì . Chẳng qua là mình cũng thân với giang nên giang mới dám bảo mình show team chứ người khác làm sao giang bắt đc họ từ đó giang mới nảy sinh mưu đồ muốn xem hàng đấy để tối ưu hóa cơ hội. Mình tin là lúc giang thấy cái team ảo mình show ,lúc đó giang vô cùng hân hoan vì nghĩ cơ hội lật ngược của mình là có cửa khi pick hàng liv rồi và vì hàng liv đã từng rếp tan tác norwich mùa bóng trước nên cũng ko khó để nổ toàn diện vòng này :pf:
    Giải đấu này cũng là 1 giải đấu quy mô lớn nhất 4rum có phải nghiệp dư gì đâu mà dại gì đi show ass cho nhau để thông . Giải đấu này đối với mình cũng chỉ là phụ chứ mình pick team để đua top dài hạn mới là chính , chính vì vậy mục đính của mình đến với giải đấu này : vui là chính , giành cúp là chủ yếu :okay: Nếu mình đã tìm mọi cách để thắng thì ngay từ vòng loại mình đã bắt tống ass vẹo hùng ! ko pick team 3 tuần liền chứ đời nào để lọt khe hẹp vãi như vậy ; còn cả trận ck mùa 1 nữa đáng ra mình là người thắng cuộc trận chung kết và lên ngôi vô địch nhưng vì thấy nobody cares nên mình cũng chả đấu tranh công lý lấy giải hão huyền làm gì

Kết luận

Mình biết giang giờ chỉ tìm thấy niềm vui trên 4rum bằng trò YFF này nên rất lấy làm tiếc nếu giang bị loại :feel: Giờ tùy giang có thể coi như lấy team ảo của mình đã post ra đấu với giang tuần này cũng đc , hoặc thay mấy thằng trùng của mình bằng mấy thằng trong team ảo hoặc bọn sub của mình cũng :ok:
    Còn việc giang tự bỏ cuộc hay ko thì đó cũng là quyết định cá nhân của mình nên tự chịu trách nhiệm , trong bóng đá có đội nào đang đá dở lượt đi bị dẫn 3-0 sau đó chỉ vì bị lộ tac trận lượt về mà lấy lý do đó để dỗi bỏ cuộc luôn ko ? chắc chắn các lều báo sẽ nghĩ là vì đội này thấy thua rồi nên ko thèm đá đến cùng mà bỏ cuộc cũng chỉ có lợi cho các đội khác mà thôi . Còn về BTC luật đã đề ra vậy ,theo hay ko BTC phải là người quyết định chứ BTC thay đổi luật lung tung chỉ để dàn xếp chuyện cho ổn thỏa thì làm BTC làm gì , còn rất nhiều điều phải rút kinh nguyệt cho các lần tổ chức sau chẳng hạn như mấy trận đá giữa tuần phải thông báo và ghi deadline cho mọi người còn biết ...

Túm lại nếu chẳng may giang thua thì cũng đừng buồn mà bỏ 4rum vì ai thắng đc giang cũng đều xứng đáng vô địch rồi , 4rum rất cần 1 thánh giang , phong trào yff ko thể thiếu giang đc như World Cup ko thể thiếu đội tuyển ... "Anh" vậy . Hàng tuần giang vẫn dành thời gian lên 4rum chém bão rồi post team lên cho mọi người tham khảo , chắc chắn tất cả sẽ rất vui mừng và vỗ tay hoan nghênh

Lần sửa bài viết gần nhất bởi !!Handoisatgai!! : 04-12-2013 vào lúc 07:23 PM
    Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    3,560

Gái nhiều giọng thật
    Ý mình là bài của gái màu mè vãi nhái đau con mắt nhức con cu quá đi

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    241

Không liên quan nhưng mà cả ngày hôm nay lại đi chơi vs gấu :okay: dạo này hao tổn sức lực quá :okay:

UNITED

Số bài viết
    1,386

Mình éo nhiều chữ như gái nên chỉ tóm lại 3 điều thôi
    1. Trc khi mình post team lên đây, mình đã lên shoutbox và hỏi gái là team đó đã chốt chưa, gái bảo rồi, xong mình bảo thế mình post team mình nhé, gái bảo uhm post đi... đấy là lí do ngay sau cái post của mình là cmt của gái chỉ chênh mấy phút... ủa đoạn đối thoại như vậy là để :trollol: nhau hả. Mình kém cỏi nên k nghĩ là :trollol:
    2. Mình post và bảo gái show team, gái có thể show hay k là quyền của gái, đâu fai ép buộc gì nhau đâu nhưng ĐÃ SHOW VÀ CONFFIRM như ở đoạn chatbox kia thì đừng có nói này nói nọ.
    3. Mình éo bực về chuyện thắng thua cái trò này đâu, mình bực chỉ là cái kiểu hội thoại vậy xong rổi change team éo nói lại 1 câu, đừng có nói cái giọng mà bảo lên forum này chỉ coa cái trò Yff này làm vui nhé. Nghe ngứa ass lắm à. Mình tranh luận rõ ràng vỉ cái thể loai éo có trym thôi à chứ éo fai vì thắng thua cái trò này đâu à. Mà đọc bài diễn thuyết của gái chỉ thấy toàn chữ háo thắng, tự kiêu của gái thôi à, vậy mà hơi tí là nói mình khát thắng nhất, nghe mà ngứa ass kinh

Số bài viết
    2,858

YFF này đông người chơi thật nhưng quanh quẩn chỉ có vài mem thường xuyên onl chém gió thảo luận thôi :okay:.Gái với Giang mai bỏ qua cái tôi của mình 1 chút làm hòa đi,mùa này còn mùa sau,mùa sau nữa :okay:.Đâu phải hết giải là nghỉ chơi đâu mà làm lớn chuyện lên :okay:.Mình thay mặt Gái xin lỗi Giang,thay mặt Giang xin lỗi Gái nhoa :okay:.

Số bài viết
    31

Tóm tắt cho ai dài quá ngại đọc :
    Gái : Tôi show team ảo là việc của tôi,ai mượn anh tin tôi giờ khóc lóc giề?
    Giang : Anh đã xác nhận tôi mới tin,tôi không ngờ anh là một con người xảo trá như thế,đồ tồi.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới